HÀNG HIẾM GIA LÂM 📣 PHÂN LÔ NHÀ NƯỚC - CONTAINER TRÁNH - MT 8M QUYỀN LỰC - CHỈ 67.5TR/M2
🌹 Hàng F0 mới ra, gặp trực tiếp chủ không qua môi giới
🌹 Khu phân lô cực đẹp, đường container tránh nhau thoải mái
🌹 Diện tí...... << Xem chi tiết >>
10m
Giá: 6,48 tỷ
Diện tích: 96m²KT: 8x12m
Đường Cầu Đuống,
Xã Thuận An,
Hà Nội
Đường Cầu Đuống, Xã Phú Thị, Huyện Gia Lâm, Hà Nội (cũ)
🌟 CHỊ LAN – VỤ TÀI CHÍNH BÁN ĐẤT PHÚ THỊ, Ô TÔ TẢI THÔNG 🌟
Chị Lan công tác trong ngành tài chính cần chuyển nhượng mảnh đất đẹp tại Phú Thị do thay đổi kế hoạch đầu tư.
📍 Vị trí cực thuận tiện, đường ô tô tải t...... << Xem chi tiết >>
20m1 tầng1 phòng ngủ
Giá: 5,8 tỷ
Diện tích: 80m²KT: 5x16m
Đường Dương Đức Hiền,
Xã Thuận An,
Hà Nội
Đường Dương Đức Hiền, Xã Phú Thị, Huyện Gia Lâm, Hà Nội (cũ)
Bán mảnh đất đẹp tại Đặng Xá – Gia Lâm 🌟
* Diện tích: 84m²
* Mặt tiền rộng: 6,8m cực đẹp, vuông vắn
* Đường ô tô tránh nhau thoải mái
* Vị trí gần trường cấp 1, 2 Đặng Xá – thuận tiện cho gia đình có con nhỏ
* Vi...... << Xem chi tiết >>
Hàng hiếm.
Bán đất 100m2 tại Linh Quy Đông , Phú Sơn đường trải nhựa ô tô 7 chỗ chạy thông giá 5.85 tỷ
- Diện tích 100.8m
- Mặt tiền 4.5m hậu 4.5m
- Đường ô tô 7 chỗ chạy thông
- Cách Vinhome chỉ 200m
.-Bán kính 5...... << Xem chi tiết >>
4m
Giá: 5,85 tỷ
Diện tích: 100m²KT: 4,5x22,5mHướng: Tây Bắc
💥 CĂN HỘ ĐẸP - GIÁ NHỈNH 3 TỶ- DỌN VỀ Ở NGAY - KĐT ĐẶNG XÁ
✅ Vị trí đẹp: View nội khu thoáng sáng.
- Gần siêu thị, bể bơi, khu vui chơi, tiện ích ngập tràn, ở cực thích.
* Khu dân cư văn minh, an ninh tốt, giao ...... << Xem chi tiết >>
3m2 tầng2 phòng ngủ
Giá: 3,45 tỷ
Diện tích: 58m²KT: 6x10,5mHướng: Đông Nam
💥DƯƠNG QUANG THUẬN AN - GIA LÂM-Ô TÔ VÀO ĐẤT Ô TÔ TRÁNH- DT :156 MÉT GIÁ CHỈ NHỈNH 20tr/1 MÉT
👉 Vị trí đẹp xung quanh tiện ích , trường học , chợ, gần loanh quanh 500 mét, giao thông đi lại thuận tiện
📕 Pháp lý...... << Xem chi tiết >>
6m
Giá: 4,1 tỷ
Diện tích: 156m²
Đường Dương Quang,
Xã Thuận An,
Hà Nội
Đường Dương Quang, Xã Dương Quang, Huyện Gia Lâm, Hà Nội (cũ)
LÔ ĐẤT VIEW HỒ ĐẸP – TẠI THUẬN AN, GIA LÂM
Diện tích 100m²
Mặt tiền 6m vuông đẹp
Giá Chỉ : 6,3Tỷ có thương lượng
Đường ô tô tránh nhau thoải mái Có vỉa hè, ô tô đỗ ngày đêm
Vị trí thuận tiện:
Gần ch...... << Xem chi tiết >>
8m1 tầng1 phòng ngủChỗ để xe
Giá: 6,3 tỷ
Diện tích: 100m²
Đường Dương Đức Hiền,
Xã Thuận An,
Hà Nội
Đường Dương Đức Hiền, Xã Kim Sơn, Huyện Gia Lâm, Hà Nội (cũ)
SIÊU PHẨM ĐẤT ĐẸP 📣 Ô TÔ VÀO ĐẤT - NGÕ THÔNG TỨ TUNG - 45M2 - NHỈNH 3 TỶ
Cực đẹp tại Bình Trù, Gia Lâm
🌹 Mảnh đất vuông vắn cực đẹp, mặt tiền = hậu = 6.25m
🌹 Ô tô vào tận đất, chỉ cách 1 lô ra đường ô tô tránh có v...... << Xem chi tiết >>
3m
Giá: 3,5 tỷ
Diện tích: 45m²KT: 6,3x7,3m
Đường Dương Quang,
Xã Thuận An,
Hà Nội
BÁN GẤP📣NHỈNH 3 TỶ - TRUNG TÂM PHỐ KEO, GIA LÂM - ĐẦU TƯ KINH DOANH NHỎ CỰC HỢP
Mảnh đất vị trí đẹp, đường thông thoáng, ô tô qua thuận tiện
- Thông số vàng: 46m2, mặt tiền 4,2m
- Khu vực an sinh tuyệt vời, ngay gần ...... << Xem chi tiết >>
3m
Giá: 3,6 tỷ
Diện tích: 46m²KT: 4,2x11m
Đường Dương Đức Hiền,
Xã Thuận An,
Hà Nội
SIÊU PHẨM BÁN NHANH 📣 KINH DOANH LÔ GÓC - SÁT HỌC VIỆN TÒA ÁN - 50M2 - 4 TỶ NHỈNH
🌹Chủ đã xây sẵn nhà cấp 4, có thể kinh doanh luôn hoặc cho thuê làm kiot
- Khu vực đông dân cư, gần Chợ Keo nổi tiếng tấp nập ngày đê...... << Xem chi tiết >>
5m1 tầng1 phòng ngủ
Giá: 4 tỷ
Diện tích: 50m²KT: 7,7x6,5m
Đường Dương Đức Hiền,
Xã Thuận An,
Hà Nội
HÀNG KỊCH ĐỘC 📣 Ô TÔ TẢI VÀO ĐẤT - VUÔNG ĐÉT - 40M2 - NHỈNH 2 TỶ - NHANH MỚI KỊP
🌹 Mảnh đất hiếm còn sót lại tại Sen Hồ, ô tô tải vào tận đất cực hiếm trong tầm tiền
🌹 Diện tích 40m2 vuông vắn đẹp, cực dễ thiết kế x...... << Xem chi tiết >>
3m
Giá: 2,1 tỷ
Diện tích: 40m²KT: 3,5x12m
Đường Dương Đức Hiền,
Xã Thuận An,
Hà Nội
Đường Dương Đức Hiền, Xã Lệ Chi, Huyện Gia Lâm, Hà Nội (cũ)
HIẾM BÁN 📣 TRỤC CHÍNH KINH DOANH - Ô TÔ TRÁNH - NỞ HẬU ĐẸP - 45M2 - NHỈNH 5 TỶ
🌹 Mảnh đất vị trí cực đẹp tại thôn Đại Bản, Gia Lâm
🌹 Mặt ngõ ô tô thông, phù hợp kinh doanh, mở kiot hoặc đầu tư giữ tiền
🌹 Gần hồ, k...... << Xem chi tiết >>
4m
Giá: 5 tỷ
Diện tích: 45m²KT: 4,6x9,5mHướng: Đông Bắc
Đường Dương Đức Hiền,
Xã Thuận An,
Hà Nội
chủ đất đang cần bán gấp căn nhà ngay trong tháng
dt:63m
mt:4m
đường trước đất 2m,trên đất có nhà 2 tầng chỉ việc xách vali về ở luôn
+khuôn đất vuông vắn,không lỗi phong thuỷ
+ đất nằm trong khu vực đông dân cư,đi ...... << Xem chi tiết >>
2m
Giá: 3,5 tỷ
Diện tích: 64m²KT: 4x16m
Đường Kim Âu,
Xã Thuận An,
Hà Nội
Đường Kim Âu, Xã Đặng Xá, Huyện Gia Lâm, Hà Nội (cũ)
chủ nhà cần bán gấp trong tháng lô đất đang rẻ hơn thị trường vài giá
dt:92m
mt:4.87
đường trước đất oto 7 chỗ vào được,cách trục chính thôn có một đoạn
+khuôn đất vuông vắn không lỗi phong thủy,đi lại vô cùng thuậ...... << Xem chi tiết >>
3,5m
Giá: 5,4 tỷ
Diện tích: 92m²KT: 4,87x13,5m
Đường Cầu Vượt Phú Thị,
Xã Thuận An,
Hà Nội
Đường Cầu Vượt Phú Thị, Xã Phú Thị, Huyện Gia Lâm, Hà Nội (cũ)
chủ cần tiền bán gấp lô đất,đường oto nhỏ vào đất
dt:65m
mt:4m
đường trước đất oto nhỏ vào được
+ khuôn đất vuông vắn,không lỗi phong thuỷ
+di chuyển ra trục chính thôn chỉ tầm 50m
+ quanh khu,trường học,uỷ ban,ch...... << Xem chi tiết >>
2,5m
Giá: 2,9 tỷ
Diện tích: 65m²KT: 4x12,5m
Đường Dương Quang,
Xã Thuận An,
Hà Nội
lô đất vô cùng đẹp k mua đúng là quá thiếu sót
mt:5,6m nở hậu
đường trước đất 5m khuôn đất vuông vắn không lỗi phong thủy
+gần nhà văn hóa của thôn,đi lại vô cùng thuận tiện
+giá đang rẻ hơn thị trường ít nhất 5 giá ...... << Xem chi tiết >>
5m
Giá: 67 triệu / m²
Diện tích: 95m²KT: 5,6x15m
Đường Cầu Vượt Phú Thị,
Xã Thuận An,
Hà Nội
Chị gái cần tiền muốn bán gấp lô đất nằm tại trung tâm khu đấu giá X5 thôn Kim Hồ, Lệ Chi, Gia Lâm
+ Diện tích 81m2, mặt tiền hậu rộng 9m
+ Hướng Đông Nam
+ Đường trước rộng 4m
+ Gía bán 3 Tỷ 650 Triệu (Có ra lộc với...... << Xem chi tiết >>
4m
Giá: 3,65 tỷ
Diện tích: 81m²KT: 9x9mHướng: Đông Nam
Đường Kim Hồ,
Xã Thuận An,
Hà Nội
Đường Kim Hồ, Xã Lệ Chi, Huyện Gia Lâm, Hà Nội (cũ)
💕 ĐẤT PHÂN LÔ - CỰC HIẾM - THÔNG SỐ VÀNG - GIÁ ĐẦU TƯ SINH LỜI NHANH X2, X3 - QUÁN KHÊ - DƯƠNG QUANG - GIA LÂM - GIÁ CHỈ 3,2 TỶ - DT TO 70 M2
✅ Vị trí đẹp không lỗi phong thuỷ, tiện ích xung quanh đầy đủ
📕 Sổ ...... << Xem chi tiết >>
2,5m
Giá: 3,2 tỷ
Diện tích: 70m²KT: 4,8x15m
Đường Dương Quang,
Xã Thuận An,
Hà Nội
🔴🔴🔴 TIỀM NĂNG LỚN - DƯƠNG QUANG- THUẬN AN - GIA LÂM- ĐẤT ĐẸP - NỞ HẬU - Ô TÔ 16 CHỖ ĐỖ CỬA , DT 97 M - GIÁ CHỈ 4.75 TỶ
👉 Vị trí đẹp, đường rộng 3,6m ô tô 16 chỗ đỗ cửa , giao thông đi lại thuận tiện, ngay cạnh tu...... << Xem chi tiết >>
2,5m
Giá: 4,75 tỷ
Diện tích: 97m²KT: 5x19,4mHướng: Đông Nam
Đường Dương Quang,
Xã Thuận An,
Hà Nội