Bán căn hộ chung cư tại Phường Thọ Quang, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng

Danh mục bất động sản: bán căn hộ, bán chung cư, bán nhà tập thể, bán chung cư mini

👇👇 BÁN CĂN HỘ TẦNG 7  CHUNG CƯ NEST HOME – ĐƯỜNG CHU HUY MÂN - PHƯỜNG SƠN TRÀ - ĐÀ NẴNG

👇👇 BÁN CĂN HỘ TẦNG 7 CHUNG CƯ NEST HOME – ĐƯỜNG CHU HUY MÂN - PHƯỜNG SƠN TRÀ - ĐÀ NẴNG 📍 Vị trí: Đường Chu Huy Mân, quận Sơn Trà. 📐 Diện tích: 53.7m² 🧭 Hướng: cửa chính Đông Nam, Ban công Tây bắc. 🏠 Công năng:...... << Xem chi tiết >>

3m7 tầng2 phòng ngủ
Giá: 2,65 tỷ Diện tích: 54 KT: 5x11mHướng: Tây

Đường Chu Huy Mân, Phường Sơn Trà, Đà Nẵng

Đường Chu Huy Mân, Phường Thọ Quang, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng (cũ)

BÁN NHANH TÒA CĂN HỘ BIỂN SƠN TRÀ-TRẦN NHẬT DUẬT-DOANH THU 7OTR/TH-SẴN SÀNG CÔNG CHỨNG

💥 BÁN TÒA CĂN HỘ BIỂN SƠN TRÀ – TRẦN NHẬT DUẬT 🏢 6 TẦNG + 1 TUM – THANG MÁY – FULL NỘI THẤT 💰 DOANH THU 60–70 TRIỆU/THÁNG 💎 GIÁ CHỈ 12 TỶ – TỐT NHẤT KHU VỰC 📍 VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA – SÁT BIỂN SƠN TRÀ Nằm trên trục...... << Xem chi tiết >>

5,5m6 tầng10 phòng ngủ
Giá: 12 tỷ Diện tích: 109

Đường Trần Nhật Duật, Phường Sơn Trà, Đà Nẵng

Đường Trần Nhật Duật, Phường Thọ Quang, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng (cũ)

BÁN TÒA CĂN HỘ BIỂN SƠN TRÀ-TRẦN NHẬT DUẬT-DOANH THU KHỦNG-CHỈ 11X TỶ-GIÁ TRỊ LÂU DÀI

BÁN TÒA CĂN HỘ BIỂN SƠN TRÀ – 6 TẦNG + 1 TUM – DOANH THU 60-70TRIỆU/THÁNG – CHỈ 12 TỶ 📍 Vị trí: Trần Nhật Duật ngay sát biển Sơn Trà – nơi thu hút lượng lớn khách du lịch quanh năm. 🏢 Kết cấu: • 6 tầng + 1 tum. 1...... << Xem chi tiết >>

5,5m6 tầng10 phòng ngủ
Giá: 12 tỷ Diện tích: 109

Đường Trần Nhật Duật, Phường Sơn Trà, Đà Nẵng

🔥Căn Hộ Nguyễn Gia Trí, Sơn Trà - 75m² – 3 Tầng – Dòng Tiền 33Tr/Th - Nở Hậu - 11.5 Tỷ

📍 Mặt tiền đường Nguyễn Gia Trí – Sơn Trà, cách biển Mỹ Khê chỉ ~500m, khu du lịch sôi động, cực kỳ phù hợp khai thác căn hộ cho thuê. ✨ Nhà 3 tầng gồm 3 căn hộ full nội thất, đang có sẵn dòng tiền ổn định ~33 triệu/th...... << Xem chi tiết >>

5,5m3 tầng3 phòng ngủChỗ để xe
Giá: 11,5 tỷ Diện tích: 75

Đường Nguyễn Gia Trí, Phường Sơn Trà, Đà Nẵng

Đường Nguyễn Gia Trí, Phường Thọ Quang, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng (cũ)

🔥Căn Hộ 5 Phòng Phó Đức Chính, Sơn Trà – Gần Biển – Dòng Tiền 60tr/Th – 95m² – Giá 9.8 Tỷ

💸 Căn hộ dịch vụ gần biển – sẵn hợp đồng thuê 60tr/tháng Nhà đã hoàn thiện nội thất, khách mua vào vận hành ngay – dòng tiền cao, ổn định. 📍 Vị trí đắc địa • Kiệt ô tô Phó Đức Chính – gần trung tâm ăn uống • Cách b...... << Xem chi tiết >>

4m3 tầng5 phòng ngủChỗ để xe
Giá: 9,8 tỷ Diện tích: 95

Đường Phó Đức Chính, Phường Sơn Trà, Đà Nẵng

Đường Phó Đức Chính, Phường Thọ Quang, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng (cũ)

☄️Căn Hộ Lô Góc Nam Thọ 7, Sơn Trà – 67.5m² - Dòng Tiền 22Tr/Tháng – Gần Biển - 8.4 Tỷ

📍 Nam Thọ 7 – Sơn Trà, khu gần biển, nhu cầu thuê cao, khai thác ổn định quanh năm. 🏠 Thông tin chính: * Diện tích: 67.5m² * Kết cấu: 3.5 tầng (móng 5 tầng), xây 3 tầng 1 tum * 8 phòng cho thuê full * Dòng tiền: ~...... << Xem chi tiết >>

5,5m4 tầng8 phòng ngủ
Giá: 8,4 tỷ Diện tích: 68

Đường Nam Thọ, Phường Sơn Trà, Đà Nẵng

Đường Nam Thọ, Phường Thọ Quang, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng (cũ)

🎉🎉Chính chủ cần ra đi căn hộ cao cấp quận Sơn Trà, vị trí siêu vip cách biển 1km.

🎉🎉Chính chủ cần ra đi căn hộ cao cấp quận Sơn Trà, vị trí siêu vip cách biển 1km. Hiện đang cho thuê 10tr/tháng --------------------- - 1PN, PK, Bếp, 1 NVS, Bancong... (Diện tích 47m2) - Pháp lý sổ hồng cất két ss ...... << Xem chi tiết >>

33m1 tầng1 phòng ngủ
Giá: 2,6 tỷ Diện tích: 47

Đường Ngô Quyền, Phường Sơn Trà, Đà Nẵng

Đường Ngô Quyền, Phường Thọ Quang, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng (cũ)

Cần bán căn hộ cao cấp 1PN 46m2, Peninsula View Sông Hàn, Trung tâm Đà Nẵng

Cần bán căn hộ cao cấp 1PN 46m2, Peninsula View Sông Hàn, Trung tâm Đà Nẵng. Vị trí: Nằm ngay trung tâm thành phố Đà Nẵng, View trực diện Sông Hàn cách chỉ 50m đến Sông. Trên con đường Trần Hưng Đạo - Lê Văn Duyệt. Tiệ...... << Xem chi tiết >>

12 tầng1 phòng ngủ
Giá: 2,25 tỷ Diện tích: 46

Đường Lê Văn Duyệt, Phường Sơn Trà, Đà Nẵng

Đường Lê Văn Duyệt, Phường Thọ Quang, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng (cũ)

CĂN HỘ 3 TẦNG XÂY MỚI DÒNG TIỀN 60TR/ THÁNG TRUNG TÂM SƠN TRÀ

CAN HO 3 TẦNG XÂY MỚI KIỆT OTO ĐƯỜNG PHÓ ĐỨC CHÍNH_GẦN TRUNG TÂM KINH DOANH ĂN UỐNG_CÁCH BIỂN VÀI TRĂM MÉT. _Dt: 95m2 ngang 5.2m. _Nhà 3 tầng gồm phòng khách, bếp , 5 căn hộ , không gian giặc ủi , phòng thờ ấm cúng, ...... << Xem chi tiết >>

5m3 tầng5 phòng ngủ
Giá: 9,8 tỷ Diện tích: 95

Đường Phó Đức Chính, Phường Sơn Trà, Đà Nẵng

BÁN CĂN HỘ HIYORI 2PN MẶT TIỀN BIỂN MỸ KHUÊ ĐÀ NẴNG-SỞ HỮU LÂU DÀI-HỖ TRỢ THANH TOÁN 2 NĂM

Tặng ngay 100 triệu khi mua, hỗ trợ ngân hàng lên đến 80%, cam kết biên độ lợi nhuận đến 20%/ năm. Mức giá thuê từ 20-30tr/ tháng...... << Xem chi tiết >>

25 tầng25 phòng ngủ
Giá: 70 triệu / m²   Diện tích: 71 Hướng: Đông Nam

Đường Lê Đức Thọ, Phường Sơn Trà, Đà Nẵng

Đường Lê Đức Thọ, Phường Thọ Quang, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng (cũ)

💥 BÁN TÒA CĂN HỘ BIỂN SƠN TRÀ – 7 TẦNG – DOANH THU 60 TRIỆU/THÁNG – MT TRẦN NHẬT DUẬT

💥 BÁN TÒA CĂN HỘ BIỂN SƠN TRÀ – 7 TẦNG – DOANH THU 60 TRIỆU/THÁNG – MẶT TIỀN TRẦN NHẬT DUẬT 💥 🌊 Sát biển – khu du lịch sôi động quanh năm 📍 Vị trí: – Mặt tiền Trần Nhật Duật, bước vài phút ra biển Sơn Trà. – Kh...... << Xem chi tiết >>

7m7 tầng10 phòng ngủChỗ để xe
Giá: 10,9 tỷ Diện tích: 110

Đường Trần Nhật Duật, Phường Sơn Trà, Đà Nẵng

BÁN NHÀ CĂN HỘ – NGUYỄN GIA TRÍ – CÁCH BIỂN 500M

🏡 BÁN NHÀ CĂN HỘ – NGUYỄN GIA TRÍ – CÁCH BIỂN 500M 🌊 Đã Hoàn Thiện 24/10 📐 Diện tích: 75m² (ngang 5.2m – nở hậu 5.3m) 🏢 Kết cấu: 3 tầng – 3 căn hộ cho thuê full nội thất: • Tầng 1: 1 phòng khách + 1 Studio (9t...... << Xem chi tiết >>

5,2m2 tầng3 phòng ngủ
Giá: 10,5 tỷ Diện tích: 75

Đường Nguyễn Gia Trí, Phường Sơn Trà, Đà Nẵng

Bán chung cư Sơn Trà. Ocean view-  2 phòng ngủ - DT 67,8m2 - Vị trí đẹp - Giá tốt

BÁN NHANH CĂN HỘ 2PN – SẲN SỔ CÔNG CHỨNG NHANH 🔹 Diện tích: 67,8 m² 🔹 Kết cấu: 2 phòng ngủ – 2 WC 🔹 Tiện ích: Hồ bơi sân thượng, không gian sống thoáng mát 🔹 Vị trí: • 5 phút ra biển 🌊 • 3 phút ra chợ Hải sả...... << Xem chi tiết >>

30m7 tầng2 phòng ngủChỗ để xe
Giá: 3,45 tỷ Diện tích: 67 Hướng: Đông Nam

Đường Ngô Quyền, Phường Sơn Trà, Đà Nẵng

Mở bán giỏ hàng đợt cuối căn hộ cao cấp view biển Mỹ Khê,sở hữu lâu dài,chiết khấu hơn 1tỉ

- Ba mặt tiền: View Biển - View TP - View núi Sơn Trà. - Chung cư sở hữu lâu dài Căn hộ hoàn thiện tiêu chuẩn 5 sao với các vật liệu được nhập từ Châu Âu cùng các thương hiệu nổi tiếng ở Việt Nam như: Bosch, American s...... << Xem chi tiết >>

27 tầng2 phòng ngủChỗ để xe
Giá: 3,4 tỷ Diện tích: 82

Đường Ngô Quyền, Phường Sơn Trà, Đà Nẵng

ĐỘC QUYỀN CĂN 2PN HIYORI 2 CHỈ HƠN 4 TỶ, CĂN HỘ BIỂN NỘI THẤT NHẬT- SỞ HỮU LÂU DÀI

CĂN 2PN CHỈ TỪ 67TR/M2 - CĂN HỘ MẶT BIỂN - NỘI THẤT CHUẨN NHẬT BẢN - SỞ HỮU LÂU DÀI - CĂN HỘ ĐẲNG CẤP HIẾM BẬC NHẤT SƠN TRÀ ĐÀ NẴNG VỚI MỨC GIÁ TỐT NHẤT THỊ TRƯỜNG. Căn 2PN: diện tích 59m² giá tốt nhất hiện tại Phá...... << Xem chi tiết >>

2 phòng ngủ
Giá: 4,8 tỷ Diện tích: 59

Đường Lê Đức Thọ, Phường Sơn Trà, Đà Nẵng

Căn Hộ Cao Cấp Sơn Trà – Gần Biển 1km – Full Nội Thất – Có Dòng Tiền 10tr/th – Chỉ 2.6 Tỷ

💎 CƠ HỘI SỞ HỮU CĂN HỘ CAO CẤP QUẬN SƠN TRÀ – VỊ TRÍ SIÊU VIP 📍 Nằm tại khu vực đáng sống bậc nhất Sơn Trà – chỉ cách biển ~1km, thuận tiện di chuyển trung tâm & khu du lịch. 💰 Đang có sẵn dòng tiền 10 triệu/thá...... << Xem chi tiết >>

40m1 tầng1 phòng ngủChỗ để xe
Giá: 2,6 tỷ Diện tích: 47

Đường Ngô Quyền, Phường Sơn Trà, Đà Nẵng

ĐỘC QUYỀN CĂN HỘ HIYORI LÊ ĐỨC THỌ CÁCH BIỂN 100m, GIÁ GỐC TỪ CHỦ ĐẦU TƯ

🔔 CHÍNH THỨC NHẬN BOOKING HIYORI AQUA TOWER - 202 SIÊU PHẨM CĂN HỘ HẠNG SANG TẠI SƠN TRÀ 🔔 🔥 Dẫn đầu trong phân khúc căn hộ hạng sang đầu năm 2026, HIYORI Aqua Tower – dự án cao tầng tựa núi Sơn Trà, hướng biển chín...... << Xem chi tiết >>

25 tầng2 phòng ngủ
Giá: 4,7 tỷ Diện tích: 45 Hướng: Đông Nam

Đường Lê Đức Thọ, Phường Sơn Trà, Đà Nẵng

Sở hữu ngay căn hộ Hiyori Lê Đức Thọ Sơn Trà cách biển chỉ 200m

Hiyori Aqua Tower là dự án chung cư cao cấp sở hữu lâu dài, được phát triển theo tiêu chuẩn Nhật Bản, Chú trọng sự hài hòa giữa không gian sống, thiên nhiên và tiện ích hiện đại....... << Xem chi tiết >>

25 tầng2 phòng ngủ
Giá: 3,5 tỷ Diện tích: 63

Đường Lê Đức Thọ, Phường Sơn Trà, Đà Nẵng