Bán đất nền, phân lô, bán đất liền kề, đất dự án tại Xã Tiên Dương, Huyện Đông Anh, Hà Nội

Cổ Dương, Tiên Dương,Đông Anh Hà Nội 77m2 , 5 tỷ

Cổ Dương, Tiên Dương Đông Anh Hà Nội 77 m2 , mặt tiền và hậu 5 m 20m ra trục chính của làng Gần chợ trường học các cấp Gần trường quốc tế ARCHIMEDES Timeway Gần đường Võ Nguyên Giáp Giao thông thuận tiện đi l...... << Xem chi tiết >>

3m
Giá: 5 tỷ Diện tích: 77

Đường Quốc lộ 23B, Xã Phúc Thịnh, Hà Nội

Đường Quốc lộ 23B, Xã Tiên Dương, Huyện Đông Anh, Hà Nội (cũ)

BÁN LÔ ĐẤT HIẾM 43m2 TIÊN DƯƠNG * ĐÔNG ANH * HÀ NOI

♻️ ĐẤT ĐẸP HIẾM 43m2.💔 TẠI CỔ DƯƠNG - ĐÔNG ANH (cũ) ❤️ NAY LÀ PHÚC THINH - H.N.KHU VỰC LUÔN NÓNG HÓT! -♻️S= 43m2 : Mt 4m.Cách đường oto tránh 30m *Đường thông oto, trước nhà rộng 3m.Oto 5chỗ đỗ cửa.Hàng xóm khu đô ...... << Xem chi tiết >>

3,3m
Giá: 3,7 tỷ Diện tích: 43

Đường Quốc lộ 23B, Xã Phúc Thịnh, Hà Nội

🍀🏡 TRUNG TÂM ĐÔNG ANH - KĐT CỔ DƯƠNG - LIỀN KỀ 85m2 - 4 TẦNG THANG MÁY - ĐƯỜNG 22m VỈA H

🍀🏡 TRUNG TÂM ĐÔNG ANH - KĐT CỔ DƯƠNG - LIỀN KỀ 85m2 - 4 TẦNG THANG MÁY - ĐƯỜNG 22m VỈA HÈ 🍀🏡 - Diện tích: 85m2, mặt tiền: 5m - Đường 22m vỉa hè, sẵn nhà liền kề 4 tầng ô chờ thang máy - Vị trí trung tâm, nằm...... << Xem chi tiết >>

22m
Giá: 14,5 tỷ Diện tích: 85 Hướng: Bắc

Đường Võ Nguyên Giáp, Xã Phúc Thịnh, Hà Nội

Đường Võ Nguyên Giáp, Xã Tiên Dương, Huyện Đông Anh, Hà Nội (cũ)

😤💯💯 GẦN ĐƯỜNG VÕ NGUYÊN GIÁP - KHU BIỆT THỰ CỔ DƯƠNG - TIÊN DƯƠNG - LÔ GÓC 💯  - Diện t

😤💯💯 GẦN ĐƯỜNG VÕ NGUYÊN GIÁP - KHU BIỆT THỰ CỔ DƯƠNG - TIÊN DƯƠNG - LÔ GÓC 💯 - Diện tích: 149.5m2, mặt tiền 12m, dài 13.4m - Lô góc 2 mặt tiền, đướng 10m vỉa hè - Khu vực dân trí cao, cạnh trường Archimerdes, mầ...... << Xem chi tiết >>

10m
Giá: 20,25 tỷ Diện tích: 150 Hướng: Bắc

Đường Võ Nguyên Giáp, Xã Phúc Thịnh, Hà Nội

😤💯💯 GẦN ĐƯỜNG VÕ NGUYÊN GIÁP - KHU BIỆT THỰ CỔ DƯƠNG - TIÊN DƯƠNG - LÔ GÓC 💯

😤💯💯 GẦN ĐƯỜNG VÕ NGUYÊN GIÁP - KHU BIỆT THỰ CỔ DƯƠNG - TIÊN DƯƠNG - LÔ GÓC 💯 - Diện tích: 149.5m2, mặt tiền 12m, dài 13.4m - Lô góc 2 mặt tiền, đướng 10m vỉa hè - Khu vực dân trí cao, cạnh trường Archimerdes...... << Xem chi tiết >>

13m
Giá: 19,5 tỷ Diện tích: 150

Đường Võ Nguyên Giáp, Xã Phúc Thịnh, Hà Nội

🔥BÁN ĐẤT Đẹp TÁI ĐỊNH CƯ BỘ CÔNG AN CỔ DƯƠNG TIÊN DƯƠNG ĐÔNG ANH HN Zá Cực Tốt 🔥

🔥BÁN ĐẤT Đẹp TÁI ĐỊNH CƯ BỘ CÔNG AN CỔ DƯƠNG TIÊN DƯƠNG ĐÔNG ANH HN Zá Cực Tốt 🔥 📍 Vị trí đẹp: Diện tích 112m2, Mt 6.2m* Nằm trong khu tái định cư Bộ Công An, hạ tầng đồng bộ, vỉa hè Rộng , đường trước nhà quy hoạch ...... << Xem chi tiết >>

30m
Giá: 13,194 tỷ Diện tích: 112 KT: 6,2x18m

Đường Quốc lộ 23B, Xã Phúc Thịnh, Hà Nội

Bán đất đấu giá Cổ Dương , 102m,vỉa hè đá bóng,ngay trường Acrchimedes

ĐẤU GIÁ CỔ DƯƠNG - TIÊN DƯƠNG - ĐÔNG ANH - Diện tích 102m,vỉa hè đá bóng,contenner tránh - Vị trí đất vô cùng đẹp, ngay Bệnh viện TH, trung tâm thị trấn Đông Anh,trường quốc tế Timeway,Acrchim...... << Xem chi tiết >>

10m
Giá: 10,8 tỷ Diện tích: 102 KT: 5x20m

, Xã Phúc Thịnh, Hà Nội

, Xã Tiên Dương, Huyện Đông Anh, Hà Nội (cũ)

Cần bán 81m2 cách 1 nhà ra Công Viên Hồ Tiên Dương – Đông Anh, ô tô đỗ cửa.

- Mặt tiền = hậu = 5m - Đường 3m - Cách 10m ra mặt Cong viên Hồ điều hòa Lương Nỗ - Tiên Dương - Đông Anh - Cách 200m ra Quốc Lộ 3 - Đi 2p ra trường Cao Đẳng Công Nghệ - Bán kính 1km đầy đủ tiện ích: trường học...... << Xem chi tiết >>

3m
Giá: 75 triệu / m²   Diện tích: 81

Đường Quốc Lộ 3, Xã Phúc Thịnh, Hà Nội

Đường Quốc Lộ 3, Xã Tiên Dương, Huyện Đông Anh, Hà Nội (cũ)

Bán 154m2 biệt thự Cổ Dương,Tiên Dương,Đông Anh,Hà Nội

✅️ BÁN 154m2 BIỆT THỰ CỔ DƯƠNG, TIÊN DƯƠNG, ĐÔNG ANH - HÀ NỘI. Gần sát Dự Án TRUNG TÂM THƯƠNG MẠI 😎 🔹️ Diện tích: 153,8m2 🔹️ Mặt tiền: 11,5m2 Vuông vắn đẹp 🔹️ Đường nhựa 2 làn ô tô trở lên, vỉa hè rộn...... << Xem chi tiết >>

10m
Giá: 18,5 tỷ Diện tích: 154 KT: 11,5x13,3mHướng: Nam

Đường Võ Nguyên Giáp, Xã Phúc Thịnh, Hà Nội

BÁN ĐẤT TÁI ĐỊNH CƯ CỔ DƯƠNG ,TIÊN DƯƠNG, VỊ TRÍ ĐẸP, KHÁCH NÉT CHỐT NHANH

📣 BÁN ĐẤT TÁI ĐỊNH CƯ CỔ DƯƠNG –Tiên Dương VỊ TRÍ ĐẸP, KHÁCH NÉT CHỐT NHANH - Diện tích: 61m², mặt tiền 4m - Khu tái định cư Bộ Công An – Cổ Dương - Đường trước đất rộng 8m, có vỉa hè thoáng - Vị trí cực đẹp: ngay...... << Xem chi tiết >>

8m
Giá: 9,9 tỷ Diện tích: 61

Đường Võ Nguyên Giáp, Xã Phúc Thịnh, Hà Nội

GIÁ ĐẦU TƯ CHỈ 120TR/M ĐẤT TÁI ĐỊNH CƯ BỘ CÔNG AN CỔ DƯƠNG -TIÊN DƯƠNG-CÁCH 50M RA QL23B

GIÁ ĐẦU TƯ CHỈ 120TR/M ĐẤT TÁI ĐỊNH CƯ BỘ CÔNG AN CỔ DƯƠNG -TIÊN DƯƠNG-CÁCH 50M RA QL23B -Diện tích 112m mt 6m -nhỉnh 13 tỷ -Đường rộng vỉa hè 2 bên,nhiều nhà đã xây ở -cách 50m ra ql23b,200m tới trường quốc tế asime...... << Xem chi tiết >>

8m
Giá: 13 tỷ Diện tích: 112

Đường Quốc lộ 23B, Xã Phúc Thịnh, Hà Nội

Bán đất đấu giá X5 Trung Oai Tiên Dương Đông Anh Hà Nội

Bán đất đấu giá X5 Trung Oai Tiên Dương Đông Anh Hà Nội Lô 02 Diện tích: 80.99m2 Lô 03 Diện tích: 81.65m2 Lô 04 Diện tích: 82.31m2 Lô 14 Diện tích: 109.86m2 Lô 17 Diện tích: 71.7m2 Lô 20 Diện tích: 72m2 Vị trí k...... << Xem chi tiết >>

8m
Giá: 120 triệu / m²   Diện tích: 72 Hướng: Nam

Đường Tiên Kha, Xã Phúc Thịnh, Hà Nội

Đường Tiên Kha, Xã Tiên Dương, Huyện Đông Anh, Hà Nội (cũ)

Bán đất tái định cư Đông Nam Cổ Dương Tiên Dương Đông Anh đường 40m kinh doanh

Bán đất tái định cư Đông Nam Cổ Dương Tiên Dương Đông Anh mặt đường 40m kinh doanh 🅾Diện tích 60m có Khe thoáng 3m phía sau 🅾Đường 40m vỉa hè lát đá xanh 7m ⛳Sát khu Biệt Thự, tiện ích đầy đủ 200m ra Quốc lộ 2...... << Xem chi tiết >>

40m
Giá: 150 triệu / m²   Diện tích: 60

Đường Quốc lộ 23B, Xã Phúc Thịnh, Hà Nội

ĐẤT ĐẤU GIÁ X6 TIÊN KHA TIÊN DƯƠNG- ĐƯỜNG OTO TRÁNH VỈA HÈ CÂY XANH- BÊN CẠNH LÀ TRƯỜNG HỌ

S :80m2  mt 5m vuông vắn- 20m ra bìa làng kết nối đường 32m- Tiện ích gần trường học các cấp đạt chuẩn quốc gia, chợ, đường Võ Nguyên Giáp- Gần tổ hợp y tế TH, công viên Kim Quy, TP Thông Minh, tháp Tài chính, .......... << Xem chi tiết >>