Bán đất, bán đất thổ cư, đất ở tại Huyện Bình Chánh, Hồ Chí Minh, giá từ 6 tỷ đến 8 tỷ

ĐẤT VÀNG BÌNH HƯNG SÁT QL50, 120M² NGANG 8M, ĐƯỜNG XE TẢI CHẠY VI VU, SỔ VUÔNG, NHỈNH 6 T

🏗️ Thông số: Diện tích 120m² với bề ngang "vàng" 8m (8m x 15m), đất vuông vức cực đẹp, tiện thiết kế biệt thự sân vườn hoặc kho xưởng, văn phòng đại diện. ​📍 Vị trí: Bình Hưng, sát vách Quốc Lộ 50, thông Tân Liêm, T...... << Xem chi tiết >>

8m
Giá: 6,8 tỷ Diện tích: 120 KT: 8x15m

Đường Quốc Lộ 50, Xã Bình Hưng, Hồ Chí Minh

Đường Quốc Lộ 50, Xã Bình Hưng, Huyện Bình Chánh, Hồ Chí Minh (cũ)

Bán Đất KDC Gia Hoà - 8m x19m- 152m/2- Quoc lộ 50 xã phong phú- Bình Chánh

-Nhanh tay sở hữu lô đất nền dự án diện tích 152m2 tại KDC Gia Hoà Quốc Lộ 50,Phong Phú Bình Chánh, TP.HCM. + Giá bán: 7,2 tỷ VND. + Hướng cửa chính: Tây Bắc. + DT-8m X 19m -152m.2 + Đường vào rộng: 12m. + Pháp ...... << Xem chi tiết >>

12m
Giá: 7,2 tỷ Diện tích: 152 KT: 8x19mHướng: Tây Bắc

Đường Quốc Lộ 50, Xã Bình Hưng, Hồ Chí Minh

Đường Quốc Lộ 50, Xã Phong Phú, Huyện Bình Chánh, Hồ Chí Minh (cũ)

HÓT CHO ĐẦU TƯ BÌNH CHÁNH 387M THỔ 234M,NGANG 20M, MT NHỰA 6 M CHỈ 8 TỈ 🍍

HÀNG ĐẦU TƯ BÌNH CHÁNH TPHCM 🔥 Mặt tiền Lô 2 Bình Lợi – 20x19m, 234m² thổ cư, đất vuông đẹp dễ xây dựng 🚛 Đường lớn thông thoáng 6m – phù hợp ở, kinh doanh hoặc làm kho xưởng, biệt thự 💰 Giá chỉ 8 tỷ bớt lộc – vị t...... << Xem chi tiết >>

6m
Giá: 8 tỷ Diện tích: 387 KT: 20x19m

Đường Trần Văn Giàu, Xã Bình Lợi, Hồ Chí Minh

Đường Trần Văn Giàu, Xã Bình Lợi, Huyện Bình Chánh, Hồ Chí Minh (cũ)

HÓT 🍍400M SHR THỔ NGANG 12X33 M MT NHỰA THÍCH THIỆN HÒA BÌNH CHÁNH TPHCM CHỈ 7 TỈ TL 🍍

HÀNG VIP CHO ĐẦU TƯ BÌNH CHÁNH TPHCM 🍍🍍 🔥 MT Thích Thiện Hòa Lê Minh Xuân tpHCM– 12x33m, 400m² (272m² thổ cư) – đất rộng, xây dựng tự do 🏠 Xây kho hoặc làm biệt thự mini ok 💰 Giá MỀM 7 tỷ TL – vị trí đẹp, tiềm nă...... << Xem chi tiết >>

12m
Giá: 7 tỷ Diện tích: 400 KT: 12x33m

Đường Thích Thiện Hòa, Xã Bình Lợi, Hồ Chí Minh

Đường Thích Thiện Hòa, Xã Lê Minh Xuân, Huyện Bình Chánh, Hồ Chí Minh (cũ)

Bán đất: 2MT 1/ Đường Trương Văn Đa, Xã Tân Nhựt, TPHCM

Diện tích: 22x19m Tổng diện tích: 425m2, thổ cư 356m2 còn lại là đất trồng cây lâu năm. Hiện trạng có biệt thự sẵn, đã hoàn công 162m2. Kết cấu: 1 trệt 1 lầu 5pn Vị trí: Cách đường Trương Văn Đa 100m. Cách bệnh viện ...... << Xem chi tiết >>

4m1 tầng5 phòng ngủChỗ để xe
Giá: 17,6 triệu / m²   Diện tích: 425 KT: 22x19m

Đường Trương Văn Đa, Xã Tân Nhựt, Hồ Chí Minh

Đường Trương Văn Đa, Xã Tân Nhựt, Huyện Bình Chánh, Hồ Chí Minh (cũ)

Bán đất: MT Đường Vườn Thơm, Xã Bình Lợi, Huyện Bình Chánh

Diện tích: 9x32m Tổng diện tích: 283,8m2. Thổ cư 191m2 còn lại là đất trồng cây lâu năm Hiện trạng có căn nhà cấp 4 vẫn còn ở được. Vị trí: Cách Trần Văn Giàu 2km. Thuận tiện đầu tư, làm kho xưởng, nhà vườn, biệt thự...... << Xem chi tiết >>

12m1 tầng2 phòng ngủChỗ để xe
Giá: 24 triệu / m²   Diện tích: 284 KT: 9x32m

Đường Vườn Thơm, Xã Bình Lợi, Hồ Chí Minh

Đường Vườn Thơm, Xã Bình Lợi, Huyện Bình Chánh, Hồ Chí Minh (cũ)

Bán đất: MT Đường Thế Lữ, Xã Tân Nhựt, Huyện Bình Chánh

Diện tích: 5x45 nở hậu 28m hình chữ L Tổng diện tích:368,4m2, thổ cư 334m2, còn lại là đất trồng cây lâu năm. Hiện trạng có căn nhà cấp 4 đã hoàn công 66,7m2. Nhà nát tiện xây mới. Vị trí: Cách Đường Láng Le Bàu Cò ...... << Xem chi tiết >>

10m1 tầng1 phòng ngủChỗ để xe
Giá: 17,6 triệu / m²   Diện tích: 368 KT: 5x45m

Đường Thế Lữ, Xã Tân Nhựt, Hồ Chí Minh

Đường Thế Lữ, Xã Tân Nhựt, Huyện Bình Chánh, Hồ Chí Minh (cũ)

Bán đất: MT Đường 6B Khu Dân Cư Phạm Văn Hai, Xã Vĩnh Lộc B, Huyện Bình Chánh

Diện tích: 15x40. Tổng diện tích 600m2. Full đất trồng cây hằng năm khác. Khu vực cho chuyển thổ cư thoải mái. Vị trí: Cách Đường Trần Hải Phụng vài trăm M. Thông ra Trần Văn Giàu. Tiện ích: Gần Trường Tiểu Học, Trườn...... << Xem chi tiết >>

6mChỗ để xe
Giá: 10,8 triệu / m²   Diện tích: 600 KT: 15x40m

Đường B6, Xã Tân Vĩnh Lộc, Hồ Chí Minh

Đường B6, Xã Vĩnh Lộc B, Huyện Bình Chánh, Hồ Chí Minh (cũ)

Bán đất: 2MT Lô B, Đường An Hạ, Xã Phạm Văn Hai, Huyện Bình Chánh

Vị trí: 2MT đường bê tông, đường thông, cách MT đường An Hạ 200m. Diện tích: 16x65m Tổng diện tích: 1.032m2 đất trồng cây lâu năm Quy hoạch khu dân cư xây mới, đường dự phóng 10M Hiện trạng đất trống, Thích hợp làm k...... << Xem chi tiết >>

4mChỗ để xe
Giá: 6 triệu / m²   Diện tích: 1032 KT: 16x65m

Đường An Hạ, Xã Vĩnh Lộc, Hồ Chí Minh

Đường An Hạ, Xã Phạm Văn Hai, Huyện Bình Chánh, Hồ Chí Minh (cũ)

BÁN ĐẤT MẶT TIỀN, THỔ CƯ-Đ. THÍCH THIỆN HOÀ, BÌNH CHÁNH

ĐẤT MẶT TIỀN Đ THÍCH THIỆN HOÀ - BÌNH CHÁNH TIỀM NĂNG PHÁT TRIỂN MẠNH KHU TÂY SÀI GÒN - Đường nhựa thẳng tấp rộng 12m kết nối nhanh Quốc Lộ 1A, Trần Văn Giàu, Lê Đình Chi, Trần Đại Nghĩa, Bệnh viện Nhi 3 Thành Phố, Đại ...... << Xem chi tiết >>

10m1 tầng1 phòng ngủ
Giá: 6,5 tỷ Diện tích: 302 KT: 7,8x40m

Đường Thích Thiện Hòa, Xã Bình Lợi, Hồ Chí Minh

bán gấp nền đất 6m ngang KDC phạm văn hai tân vĩnh lộc

Bán gấp nền đất 6m ngang mặt tiền đường chính KDC Phạm Văn Hai _ đường Võ Văn Vân.. đi khu Tên Lửa kế bên. ** Mặt tiền kinh doanh, khu dân cư Vip của Tân Vĩnh Lộc_VLB cứ ** Diện tích đẹp, 6x25m2, Giá: 8 tỷ rẻ khó tìm,...... << Xem chi tiết >>

12mChỗ để xe
Giá: 8 tỷ Diện tích: 147 KT: 6x25m

Đường số 2, Xã Vĩnh Lộc, Hồ Chí Minh

Đường số 2, Xã Phạm Văn Hai, Huyện Bình Chánh, Hồ Chí Minh (cũ)

Bán lô đất đường nội bộ đường số 1- 8m x 18m - 144m.2- xã phong phú Thổ cư 100%

Bán nền đất (8m x 18m) đường nội bộ số 1 Phong Phú Bình Chánh. Gần đường quốc lộ 50, cách q8 tầm 3km Thửa đất vuông vức, KDC an ninh – Diện tích đất: 144m2 (8m x 18m) --Đất cách MT quốc Lộ 50 Tầm 300m, đường rộng 1...... << Xem chi tiết >>

12m2 tầng3 phòng ngủ
Giá: 7,5 tỷ Diện tích: 144 KT: 8x18mHướng: Bắc

Đường Số 1, Xã Bình Hưng, Hồ Chí Minh

Đường Số 1, Xã Phong Phú, Huyện Bình Chánh, Hồ Chí Minh (cũ)

Đất 330m2 - Ngang 21m - Vĩnh Lộc B - Sát Mặt Tiền -  Bình Chánh

ĐẦU TƯ BƠI HẾT VÀO ĐÂY Ạ - NHỈNH 20 TRIỆU/M2 ĐẤT THỔ CƯ BÌNH CHÁNH - HIỆN ĐANG ĐƯỜNG ĐÁ - TƯƠNG LAI ĐƯỜNG NHỰA LỚN - LÔ ĐẤT BAO ĐẸP - NGANG KHỦNG 21X16 + Vị Trí Sát Mặt Tiền Gần Đường Võ Văn Vân + DT 330m2 (21x16) ...... << Xem chi tiết >>

4m
Giá: 7,7 tỷ Diện tích: 330 KT: 21x16m

Đường Võ Văn Vân, Xã Tân Vĩnh Lộc, Hồ Chí Minh

Đường Võ Văn Vân, Xã Vĩnh Lộc B, Huyện Bình Chánh, Hồ Chí Minh (cũ)