Bán đất, bán đất thổ cư, đất ở tại Phường Hưng Long, Thành phố Phan Thiết, Bình Thuận

CẦN BÁN GẤP ĐẤT MẶT TIỀN TRUNG TÂM TP PHAN THIẾT – VỊ TRÍ VÀNG KINH DOANH DU LỊCH

📍 Vị trí đắc địa mặt tiền đường Lê Lợi, trung tâm Phan Thiết. Chỉ vài bước chân đến biển Đồi Dương và công viên giải trí. Xung quanh tập trung nhiều khách sạn lớn như TTC, Đồi Dương, làng chài nổi tiếng và khu du lịch...... << Xem chi tiết >>

Giá: 4,5 tỷ Diện tích: 100

Đường Lê Lợi, Phường Phan Thiết, Lâm Đồng

Đường Lê Lợi, Phường Hưng Long, Thành phố Phan Thiết, Bình Thuận (cũ)

Bán 485m2 thổ cư view biển mặt tiền Lê Lợi, đối diện công viên biển Đồi Dương Phan Thiết

Bán đất mặt tiền đường Lê Lợi. - DT 485m² thổ cư 100%. - Bên đồi view biển đẹp. - Đối diện công viên biển Đồi Dương. - Kế Ocean Dunes, TTC hotel. - QH đường ven biển đẹp nhất trung tâm thành phố. - Tiện xây hotel, ...... << Xem chi tiết >>

26m
Giá: 26 tỷ Diện tích: 485

Đường Lê Lợi, Phường Phan Thiết, Lâm Đồng

Bán 141m thổ cư mặt tiền Võ Thị Sáu, đối diện công viên biển Đồi Dương, Thương Chánh

Bán đất mặt tiền đường Võ Thị Sáu. - DT 141m2. - Ngang 8m đẹp. - Vị trí đẹp đối diện công viên biển Đồi Dương, Thương Chánh. - Tiện ở, kinh doanh, xây villa, homestay. - Cách biển chỉ 300m. - Giá tốt chỉ 5.4 tỉ. ...... << Xem chi tiết >>

20m
Giá: 5,4 tỷ Diện tích: 141

Đường Võ Thị Sáu, Phường Phan Thiết, Lâm Đồng

Đường Võ Thị Sáu, Phường Hưng Long, Thành phố Phan Thiết, Bình Thuận (cũ)

🏡 THỔ CƯ – MẶT TIỀN KINH DOANH VÕ THỊ SÁU 📍 P. HƯNG LONG – TRUNG TÂM TP. PHAN THIẾT

🏡 THỔ CƯ – MẶT TIỀN KINH DOANH VÕ THỊ SÁU 📍 P. HƯNG LONG – TRUNG TÂM TP. PHAN THIẾT 📐 Diện tích: 141m² thổ cư 100% (8m x 19m) 🧭 Hướng: Đông Bắc 🏷 Giá bán: 5,4 tỷ (còn thương lượng cho khách thiện chí) 🔹 Hi...... << Xem chi tiết >>

7m
Giá: 5,5 tỷ Diện tích: 140 KT: 8x19mHướng: Đông Bắc

Đường Võ Thị Sáu, Phường Phan Thiết, Lâm Đồng

Bán lô 96m2 thổ cư mặt tiền nhựa lê lợi, gần bãi tắm biển đồi dương chỉ 4ty7

Vị trí: mặt tiền nhựa lê lợi, ngay giữa bãi tắm biển đồi dương và bãi tắm biển thương chánh. Dân cư đông, nhiều homestay, khách sạn. Du lịch đông đúc. Diện tích: 96m2 thổ cư. Đã có sẳn cost nền chắc chắn Giá 4ty7 còn b...... << Xem chi tiết >>

12m
Giá: 4,7 tỷ Diện tích: 96 KT: 5x19mHướng: Tây

Đường Võ Thị Sáu, Phường Phan Thiết, Lâm Đồng

Bán lô mặt tiền lê lợi, phan thiết cạnh biển đồi dương chỉ 4ty7

Vị trí: ngay bãi tắm biển đồi dương, thích hợp xây khách sạn. Dân cư đông đúc, nơi tập trung kinh doanh khách sạn tốt nhất phan thiết. Diện tích 97m2 thổ cư. Đã có sẳn móng chắc xây dựng khách sạn 7 tầng. Chủ trước đây ...... << Xem chi tiết >>

12m
Giá: 4,7 tỷ Diện tích: 97 KT: 5,5x18m

Đường Lê Lợi, Phường Phan Thiết, Lâm Đồng

Bán lô 141m2 thổ cư mặt tiền 8m đường nhựa lê lợi sát biển chỉ 4ty9

vị trí: gần chợ, đường nhựa dân cư đông đúc, gần cảng biển, gàn bãi tắm biển thương chánh và bãi tắm đồi dương. diện tích: 141m2 thổ cư mặt tiền 8m thích hợp xây khách sạn. giá chỉ 4ty9 liên hệ e để xem đất và chốt ...... << Xem chi tiết >>

9m
Giá: 4,9 tỷ Diện tích: 141 KT: 8x20m

Đường Võ Thị Sáu, Phường Phan Thiết, Lâm Đồng

Bán đất thổ cư mặt tiền đường Lê Lợi, Tp. Phan Thiết, Bình Thuận

⛵️𝐁𝐚́𝐧 đ𝐚̂́𝐭 𝐁𝐢𝐞̂̉𝐧 - 𝐌𝐚̣̆𝐭 𝐭𝐢𝐞̂̀𝐧 đ𝐮̛𝐨̛̀𝐧𝐠 𝐕𝐨̃ 𝐓𝐡𝐢̣ 𝐒𝐚́𝐮 - 𝐊𝐞̂́ 𝐛𝐞̂𝐧 𝐜𝐚̉𝐧𝐠 𝐭𝐚̀𝐮 𝐏𝐡𝐮́ 𝐐𝐮𝐲́ & 𝐂𝐨̂𝐧𝐠 𝐕𝐢𝐞̂𝐧 𝐁𝐢𝐞̂̉𝐧 𝐓𝐡𝐮̛𝐨̛𝐧𝐠 𝐂𝐡𝐚́𝐧𝐡 𝐓𝐩. 𝐏𝐡𝐚𝐧 𝐓𝐡𝐢𝐞...... << Xem chi tiết >>

12m
Giá: 5,3 tỷ Diện tích: 141 KT: 8x19,65m

Đường Võ Thị Sáu, Phường Phan Thiết, Lâm Đồng

Bán đất thổ cư mặt tiền Lê Lợi, phường Hưng Long, tp. Phan Thiết

⛵️𝐁𝐚́𝐧 đ𝐚̂́𝐭 𝐁𝐢𝐞̂̉𝐧 - 𝐌𝐚̣̆𝐭 𝐭𝐢𝐞̂̀𝐧 đ𝐮̛𝐨̛̀𝐧𝐠 𝐋𝐞̂ 𝐋𝐨̛̣𝐢 - 𝐓𝐫𝐮𝐧𝐠 𝐭𝐚̂𝐦 𝐓𝐩. 𝐏𝐡𝐚𝐧 𝐓𝐡𝐢𝐞̂́𝐭 - 𝐁𝐢̀𝐧𝐡 𝐓𝐡𝐮𝐚̣̂𝐧 . 𝐆𝐢𝐚́ 𝐛𝐚́𝐧: 7,7 Tỷ _ 38,73 tr/m2 ----------------------...... << Xem chi tiết >>

7m
Giá: 7,7 tỷ Diện tích: 198 KT: 8,3x23,6mHướng: Bắc

Đường Lê Lợi, Phường Phan Thiết, Lâm Đồng

Những lưu ý khi mua Đất thổ cư, đất ở
Tìm hiểu về mảnh đất cần mua
  • Khu dân sinh có tốt không,  giao thông có thuận lợi không, để thuận tiện trong cuộc sống, bạn nên chọn những khu đất gần trường học, bệnh viện, chợ, ...
  • Chọn hướng phù hợp với bạn nếu bạn tin vào phong thủy chọn hoặc bạn mảnh đất nằm ở hướng Nam hay Đông Nam là tốt nhất.  Đây là hai hướng khí hậu ôn hòa, rất tốt để xây nhà. Vì thế, dân gian có câu "lấy vợ hiền hòa, làm nhà hướng Nam".
  • Tới Sở Tài Nguyên Môi trường hỏi xem mảnh đất đó có nằm trong diện quy hoạch không, hoặc khu vực đó có dự án nào không. 
  • Giấy chứng nhận quyền sử dụng đất hợp pháp, điều này rất quan trọng bởi nó quyết định đến tính pháp lý của mảnh đất.
  • Không có tranh chấp lối đi vào: Tại các đô thị lớn có rất nhiều mảnh đất mà lối vào đang xảy ra tranh chấp chưa thể giải quyết.
Giai đoạn ký hợp đồng, thanh toán:
  • Hạn chế việc mua bán viết tay, nếu tài sản đã có giấy chứng nhận nên đến phòng công chứng để làm hợp đồng mua bán.
  • Việc đặt cọc, mua bán nên mời người làm chứng. 
  • Việc thanh toán cần thực hiện tại ngân hàng, không nên thanh toán ở địa điểm khác. 
  • Hạn chế việc đặt cọc, mua bán bằng ngoại tệ bởi việc mua bán này có thể bị vô hiệu, gây thiệt hại cho các bên.
  • Ngay sau khi ký hợp đồng công chứng, một trong các bên phải liên hệ nộp thuế với cơ quan thuế để tránh bị phạt do chậm nộp.