Bán đất, bán đất thổ cư, đất ở tại Phường Linh Trung, Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh, giá từ 15 tỷ đến 20 tỷ

HIẾM CÓ- CẦN BÁN LÔ ĐẤT XÂY BIỆT THỰ, KDC COCACOLA, p. linh trung, tp.thủ đức-8x22m-15.5ty

*** chính chủ gửi - hạ 500tr cần bán nhanh lô đất thổ cư ,sổ hồng riêng , khu dân cư cocacola , p. linh trung , tp.thủ đức. ( nay là p. linh xuân ,tp.hồ chí minh.) + DIỆN TÍCH ĐẤT : 172m2 - NGANG 8m x21,5m - SỔ HỒNG ...... << Xem chi tiết >>

10m
Giá: 15,5 tỷ Diện tích: 172 KT: 8x21,5mHướng: Đông Nam

Đường Linh Trung, Phường Linh Xuân, Hồ Chí Minh

Đường Linh Trung, Phường Linh Trung, Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh (cũ)

73TR/M2. CẦN BÁN LÔ ĐẤT THỔ CƯ 250M2(16.8X15m) hẽm 6m đường phạm văn đồng, tp.thủ đức

*** MỚI VỀ . 250m2 ĐẤT THỔ CƯ HỆ SỐ XÂY 4.6 CỰC CAO . GIÁ NHĨNH 70 TR/m2 ( rẻ) ** CHÍNH CHỦ GỬI THIỆN CHÍ CHÀO BÁN NỀN ĐẤT VUÔNG ĐẸP THỔ CƯ 100% HẼM OTO 6m 1 xẹc đường phạm văn đồng , tp.thủ đức. ** diện tích : 250...... << Xem chi tiết >>

6m
Giá: 18,5 tỷ Diện tích: 250 KT: 16x15mHướng: Tây Nam

Đường Phạm Văn Đồng, Phường Linh Xuân, Hồ Chí Minh

Đường Phạm Văn Đồng, Phường Linh Trung, Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh (cũ)

Bán đất MT xây biệt thự khu Cocacola Linh Trung, TP Thủ Đức. 172m2/15.5 tỷ.

- Vị trí: Bán đất MT xây biệt thự khu Cocacola Linh Trung, TP Thủ Đức. 172m2/15.5 tỷ. - Đường bàn cờ rộng 12m, khu chuyên biệt thự sát Xa Lộ Hà Nội, tuyến Metro, đối diện KCNC Quận 9... Giao thông rất thuận tiện. - D...... << Xem chi tiết >>

12m1 tầng1 phòng ngủ
Giá: 15,5 tỷ Diện tích: 172 KT: 8x21,5m

Đường Song Hành, Phường Linh Xuân, Hồ Chí Minh

Đường Song Hành, Phường Linh Trung, Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh (cũ)

Bán đất tặng nhà mặt tiền kinh doanh 180m2,nở hậu kế Hoàng Diệu 2, Linh Trung, giá 18.5 tỷ

- Vị trí: Mặt tiền kinh doanh sầm uất đường số 9, Linh Trung, Thủ Đức. + Cách đường Hoàng Diệu 2 300m, đường trước nhà 12m có vỉa hè. - Diện tích: 180 m², 6 x 28m. nở hậu 6.6m. - Hiện trạng: nhà 1 trệt 1 lầu đã cũ. -...... << Xem chi tiết >>

12m2 tầng3 phòng ngủ
Giá: 18,5 tỷ Diện tích: 180

Đường số 9, Phường Linh Xuân, Hồ Chí Minh

Đường số 9, Phường Linh Trung, Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh (cũ)

ĐẤT MẶT TIỀN KD TRỤC HOÀNG DIỆU 2- LINH TRUNG –133M2 (6 x 22.1M) –ĐƯỜNG 10M –💰19.X TỶ (5)

(5) - 19.6T ✅ Diện tích: 133M2 ( 6 x 22.1M ). ✅ Mặt tiền kinh doanh cực đẹp, lề đường rộng ~10m, xây dựng tối đa 6 tầng có hầm. ✅ Vị trí ngay trung tâm ăn uống sầm uất, cách Hoàng Diệu 2 chỉ ~300m, gần ngã tư Thủ ...... << Xem chi tiết >>