Bán nhà mặt tiền tại Đường Vạn Hạnh 4, Huyện Hóc Môn, Hồ Chí Minh

Danh mục bất động sản: bán nhà mặt phố, bán nhà mặt tiền, bán nhà mặt đường tiện kinh doanh

Không tìm thấy tin nào theo yêu cầu của bạn

Có thể bạn quan tâm

📢📢📢 CHÍNH CHỦ CẦN BÁN GẤP NHÀ NGAY MẶT TIỀN ĐƯỜNG NGUYỄN THỊ BẢY, HÓC MÔN

📣📣 Chính chủ cần bán gấp nhà ngay mặt tiền đường Nguyễn Thị Bảy (Xuân Thới 3), Hóc Môn - Sổ hồng năm 2023, diện tích sổ 250m² và phần phụ sổ đỏ 40m², tổng cộng 290m². Nhà nở hậu - Nhà xây dựng 1 trệt, 1 lầu, lợp mái ...... << Xem chi tiết >>

20m1 tầng5 phòng ngủ
Giá: 13,6 tỷ Diện tích: 290 Hướng: Nam

, Xã Xuân Thới Sơn, Hồ Chí Minh

, Xã Xuân Thới Đông, Huyện Hóc Môn, Hồ Chí Minh (cũ)

BÁN MẶT TIỀN LÝ THƯỜNG KIỆT 6M x 20M - 3 TẦNG NHỈNH 11 Tỷ

Dự án: Thông tin chi tiết: MẶT TIỀN LÝ THƯỜNG KIỆT HÓC MÔN - 6M X 20M - 3 TẦNG - ĐANG CHO THUÊ 200Tr/ Năm - CHỈ 11.5 Tỷ. + Diện tích: 5.8m x 20m ( công nhận 106m2 ) + Kết cấu: 3 tầng, trệt lửng lầu với 4pn có phòng...... << Xem chi tiết >>

12m3 tầng4 phòng ngủ
Giá: 11,5 tỷ Diện tích: 120 KT: 6x20m

Đường Lý Thường Kiệt, Xã Hóc Môn, Hồ Chí Minh

Đường Lý Thường Kiệt, Xã Hóc Môn, Huyện Hóc Môn, Hồ Chí Minh (cũ)

🚨 GIẢM GẤP 200TR – NHÀ 3 TẦNG KHU ĐẠI HẢI – CHỈ 6.7 TỶ 🏡 DT 5x24m công nhận 120m² ✨

🚨 GIẢM GẤP 200TR – NHÀ 3 TẦNG KHU ĐẠI HẢI – CHỈ 6.7 TỶ 🏡 DT 5x24m công nhận 120m² ✨ Nhà đẹp 3 tầng, vào ở ngay 📍 Sát Phan Văn Hớn – khu dân cư văn minh 🚗 Đường ô tô rộng, tiện di chuyển 📄 Sổ sẵn, mua bán nhanh ...... << Xem chi tiết >>

12m3 tầng3 phòng ngủChỗ để xe
Giá: 6,7 tỷ Diện tích: 120 KT: 5x24m

Đường Xuân Thới Thượng 7, Xã Bà Điểm, Hồ Chí Minh

Đường Xuân Thới Thượng 7, Xã Xuân Thới Thượng, Huyện Hóc Môn, Hồ Chí Minh (cũ)

NHÀ MẶT TIỀN NGUYỄN THỊ ĐÀNH,XÃ XUÂN THỚI SƠN, HÓC MÔN,DT:4,4mX 18m, GIÁ : 2,5 tỷ

NHÀ MẶT TIỀN NGUYỄN THỊ ĐÀNH,XÃ XUÂN THỚI SƠN, HÓC MÔN,DT:4,4mX 18m, GIÁ : 2,5 tỷ - Nhà gần chợ xuân thới sơn mua bán sầm uất - Vị trí nhà phong thuỷ rất tốt-thoáng, đầy đủ tiện nghi như Chợ , Trường các cấp và an nin...... << Xem chi tiết >>

10m1 tầng3 phòng ngủChỗ để xe
Giá: 31,646 triệu / m²   Diện tích: 79 KT: 4,4x18mHướng: Đông Bắc

Đường Nguyễn Thị Đành, Xã Xuân Thới Sơn, Hồ Chí Minh

Đường Nguyễn Thị Đành, Xã Xuân Thới Sơn, Huyện Hóc Môn, Hồ Chí Minh (cũ)

Tổ Hợp CaFe DT 610m2 Nguồn Thu 400tr/th Nguyễn Ảnh Thủ Hóc Môn Chỉ Còn 58 Tỷ

Tổ Hợp CaFe DT 610m2 Nguồn Thu 400tr/th Nguyễn Ảnh Thủ Hóc Môn Chỉ Còn 58 Tỷ Mô tả: khuôn viên rộng hơn 610m2 bao gồm 1 mặt tiền Nguyễn Ảnh Thủ và 1 mặt tiền hẻm bên hông,trung tâm tụ họp các đại gia và doanh nhân, giao...... << Xem chi tiết >>

1m3 tầng4 phòng ngủChỗ để xe
Giá: 58 tỷ Diện tích: 610 KT: 30x20m

, Xã Bà Điểm, Hồ Chí Minh

, Xã Trung Chánh, Huyện Hóc Môn, Hồ Chí Minh (cũ)

Nhà 2PN – 59m² – Hóc Môn Tân Hiệp – Giá 800 triệu.sổ hồng riêng

Địa chỉ: Nhà tọa lạc tại 2 sẹc Huỳnh Thị Mài xã Tân Hiệp – Hóc Môn - hẻm 3m, cách đường lớn vài bước chân. Khu dân cư yên tĩnh, hàng xóm thân thiện. Diện tích: 59m² (ngang 4m, dài 15m) – đất đẹp, nhà xây vuông vức, ...... << Xem chi tiết >>

3m2 phòng ngủ
Giá: 800 triệu Diện tích: 59 KT: 4x15m

, Xã Hóc Môn, Hồ Chí Minh

, Xã Tân Hiệp, Huyện Hóc Môn, Hồ Chí Minh (cũ)

Bán nhà làm văn phòng cty, mặt tiền đường lớn, 179m

- Cần bán nhà làm văn phòng - Diện tích 179m2 - Địa chỉ Bà Điểm Hóc Môn - Giá 11 tỷ, rẻ hơn thị trường - Cần bán gấp để giải quyết công việc - Vị trí thuận tiện - Khu dân cư đông đúc sầm uất - Khu văn minh cao phù...... << Xem chi tiết >>

5m3 phòng ngủChỗ để xe
Giá: 11 tỷ Diện tích: 179

Đường Đông Lân 1, Xã Bà Điểm, Hồ Chí Minh

Đường Đông Lân 1, Xã Bà Điểm, Huyện Hóc Môn, Hồ Chí Minh (cũ)