Bán nhà trong hẻm tại Đường số 28, Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh

Danh mục bất động sản: bán nhà cấp 4, bán nhà trong ngõ, bán nhà trong hẻm, bán nhà kiệt, bán nhà riêng, bán nhà nát, bán nhà tạm

💥💥 NHÀ LÔ GÓC – MT ĐƯỜNG NHỰA 8M – SÁT VINHOMES GRAND PARK 💥💥

💥💥 **NHÀ LÔ GÓC – MT ĐƯỜNG NHỰA 8M – SÁT VINHOMES GRAND PARK** 💥💥 💰 **Giá: 5,9 TỶ (thương lượng)** 📐 Diện tích: **64m² (4.8 x 13.5) – công nhận 48m²** 📜 **Sổ hồng riêng – hoàn công đầy đủ** 🏡 **Kết cấu:**...... << Xem chi tiết >>

6m3 tầng3 phòng ngủ
Giá: 5,47 tỷ Diện tích: 48 KT: 4,8x13,5m

Đường số 28, Phường Long Bình, Hồ Chí Minh

Đường số 28, Phường Long Thạnh Mỹ, Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh (cũ)

🔥 NHÀ CẤP 4 - HXH – GIÁ TỐT ĐẦU TƯ - CÁT LÁI - QUẬN 2 🔥

🏡 DT:144m² full thổ cư, nở hậu tét nách - ngang 4m nở hậu 8m x dài 30m 🚗 Xe hơi ngủ trong sân nhà Nhà cấp 4 tiện đập đi xây lại theo ý thích 💰 Tài chính 8 đồng còn TL chính chủ (~ dưới 60tr/m²) Giá tốt có thể mua...... << Xem chi tiết >>

4m1 tầng1 phòng ngủ
Giá: 8 tỷ Diện tích: 144 KT: 4x30m

Đường số 28, Phường Cát Lái, Hồ Chí Minh

Đường số 28, Phường Cát Lái, Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh (cũ)

DỌN VÀO Ở LIỀN - HẺM XE HƠI - CÁT LÁI Q.2 - GẦN LÊ VĂN THỊNH

🏡 Nhà 4 tầng HXH - Ngang 4m x 18.5m vuông vức, sân rộng rãi, ô tô ngủ trong nhà - Nhà mới dọn vào ở ngay. Gần chợ, BV, trường học,siêu thị, tiện ích đầy đủ - 3PN 3WC, sân thượng, ban công, phòng thờ đầy đủ - Giá còn...... << Xem chi tiết >>

5m3 tầng3 phòng ngủ
Giá: 10,4 tỷ Diện tích: 75 KT: 4x18,5m

Đường số 28, Phường Cát Lái, Hồ Chí Minh

SÂN NHÀ RỘNG RÃI ĐỂ XE HƠI - NHÀ ĐƯỜNG 28 -  CÁT LÁI - QUẬN 2

ĐẤT VÀNG CÁT LÁI – HẺM XE HƠI – GIÁ TỐT ĐẦU TƯ 🏡 DT:114m, thực tế : 142m² (4m nở hậu 8m x 30m) 🏗️ Nhà cấp 4 tiện cho xây mới theo ý thích. 🚗 Hẻm xe hơi,có sân riêng để xe hơi, khu dân cư hiện hữu. 💰 Giá: 8.6 tỷ c...... << Xem chi tiết >>

5m1 tầng3 phòng ngủ
Giá: 7,9 tỷ Diện tích: 142 KT: 8x30m

Đường số 28, Phường Cát Lái, Hồ Chí Minh

NHÀ GẦN NGÃ 3 ĐỖ XUÂN HỢP - CHỢ TÂN LẬP - NHÀ 4 TẦNG - NHỈNH NHẸ 9 TỶ

📐 DT: 89.5m² (4.2m x 21.7m) – 4 tầng, 5PN, sân thượng 🚗 Hẻm xe hơi, khu dân cư kinh doanh sầm uất 💼 Phù hợp ở kết hợp làm văn phòng, cho thuê 📍 Gần Nguyễn Duy Trinh, Đỗ Xuân Hợp, cao tốc Long Thành, GLobal City �...... << Xem chi tiết >>

5m4 tầng5 phòng ngủ
Giá: 9,25 tỷ Diện tích: 257 KT: 4,2x22m

Đường số 28, Phường Bình Trưng, Hồ Chí Minh

Đường số 28, Phường Bình Trưng Đông, Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh (cũ)

Nhà mới đẹp 4 tầng 4.5 x16.3m 73m2 4PN, 5WC sát đường 28, Bệnh viện Lê Văn Thịnh

💥HÀNG HIẾM NHÀ MỚI 4 TẦNG 4.5x 16.3M 73M2 – HẺM XE HƠI LÊ VĂN THỊNH - GẦN BV LÊ VĂN THỊNH Q2 🌱 Đường 28, ngay Bệnh viện Quận 2 – khu dân cư an ninh, tiện ích đầy đủ. 🌱 Diện tích: 4.5x16.3m= 73m², sổ vuông đẹp, 2 ...... << Xem chi tiết >>

4m4 tầng4 phòng ngủ
Giá: 8,5 tỷ Diện tích: 73 KT: 4,5x16,3m

Đường số 28, Phường Cát Lái, Hồ Chí Minh

BÁN GẤP NHÀ C4 CỰC HIẾM KHU VIP BÊN SÔNG HIỆP BÌNH CHÁNH HXT - DT 200M2 - GIÁ BÁN CHỈ 18TỶ

🔥 HÀNG HIẾM HIỆP BÌNH CHÁNH – NGANG LỚN KHU VEN SÔNG SAU LƯNG GIGA MALL 🔥 📍 Vị trí cực đẹp: khu bên sông mát mẻ, ngay sau Giga Mall – tiện ích đầy đủ, di chuyển nhanh 📐 Diện tích: 8,7 x 22,5 – ngang lớn hiếm, cực k...... << Xem chi tiết >>