Bán nhà trong hẻm tại Phường Tân Phú, Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh

Danh mục bất động sản: bán nhà cấp 4, bán nhà trong ngõ, bán nhà trong hẻm, bán nhà kiệt, bán nhà riêng, bán nhà nát, bán nhà tạm

CHDV 337M2 HẺM XE TẢI, 3 TẦNG HC ĐỦ, DÒNG TIỀN 700TR/NĂM

+ Diện tích: 337m2 (Ngang 6m nở hậu 12.5m x dài 32.5m) + Vị trí: Cách đường Hoàng Hữu Nam chỉ 30m, xe tải tránh nhau. + Tiện ích xung quanh không thiếu thứ gì như Chợ, Siêu thị, Trường học các cấp từ Mầm Non đến Đại họ...... << Xem chi tiết >>

8m3 tầng25 phòng ngủChỗ để xe
Giá: 16,2 tỷ Diện tích: 337

Đường Hoàng Hữu Nam, Phường Tăng Nhơn Phú, Hồ Chí Minh

Đường Hoàng Hữu Nam, Phường Tân Phú, Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh (cũ)

Nhà cấp 4 dt 97m2 ngay Suối tiên Q9 giá tốt sổ riêng

🫵Bán nhà cấp bốn hẻm đường 138 phường Tân Phú TP thủ Đức. Gần suối Tiên. Hem Xe hơi đến cửa. Dt tổng 97 m2. Ngang 5,2 m. 👉Giá 5,5 tỷ TL Phù hợp với gia đình có nhu cầu ở liền hoặc mua cho thuê giữ tiền và đầu ...... << Xem chi tiết >>

5m1 tầng2 phòng ngủ
Giá: 5,5 tỷ Diện tích: 97

Đường số 138, Phường Tăng Nhơn Phú, Hồ Chí Minh

Đường số 138, Phường Tân Phú, Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh (cũ)

Nhà đẹp 1 trệt 1 lửng 1 lầu 2PN đg Hoàng hữu nam Q9 giá tốt để ở

Bán nhà giá tốt Giá 2,850 tỷ Nhà 1 trệt 1 lửng 1 lầu 2PN 2wc Dt đất 50m2 Dt sàn nhà 120m2 Hẻm thông đường nhựa 5m 2 ô tô tránh nhau thoả mái Vị trí đg Hoàng hữu nam, p tăng nhơn phú, Q9 Giá giá để ở, tiện ích xun...... << Xem chi tiết >>

5m2 tầng2 phòng ngủ
Giá: 2,85 tỷ Diện tích: 50

Đường Hoàng Hữu Nam, Phường Tăng Nhơn Phú, Hồ Chí Minh

Nhà 1 trệt 2 lầu 4PN đường Cầu Xây Q9 sổ hồng riêng giá tốt

👉Nhà 1trệt 2lầu s.thượng, vị trí hẻm Đường 100A, Cầu Xây, Q9 ❌Giá 6.2tỷ TL - Dtich 56.2m2 (4*14.05m),sổ hồng riêng hoàn công chuẩn chỉnh - nha gồm sân, phong khách, bếp, 4pn, s.thượng - Đường ô tô thông 2 đầu rộng 6...... << Xem chi tiết >>

6m3 tầng4 phòng ngủ
Giá: 6,2 tỷ Diện tích: 56

Đường Cầu Xây, Phường Tăng Nhơn Phú, Hồ Chí Minh

Đường Cầu Xây, Phường Tân Phú, Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh (cũ)

Bán nhà HXH Đường 319, Tân Phú, Quận 9 📐 Diện tích: 7 x 20.2 = 141.3m2

Bán nhà HXH Đường 319 - Hoàng Hữu Nam, Tân Phú, Quận 9. Thích hợp xây CHDV. 📐 Diện tích: 7 x 20.2 = 141.3m2 công nhận 💒 Hiện trạng: Nhà cấp 4 📜Sổ hồng riêng, ↗️↖️ Hướng: Đông 📍 Vị trí: Mặt tiền đường 5M, 50m ra ...... << Xem chi tiết >>

5m1 tầng1 phòng ngủ
Giá: 7,5 tỷ Diện tích: 141 KT: 7x20m

Đường số 319, Phường Tăng Nhơn Phú, Hồ Chí Minh

Đường số 319, Phường Tân Phú, Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh (cũ)

Bán nhà HXH đường Hoàng Hữu Nam - 5 x 19 = 95m2

Bán căn cấp 4 đường số Hoàng Hữu Nam - Tân Phú - Diện tích: 5 x 19 = 95m2 Sổ hồng riêng nở hậu 5.23m Nhà cấp 4 hẻm oto tận nơi, dân cư hiện hữu. Sát ngay Bv Ung Bướu, Bến xe miền đông mới, thuận tiện di chuyển ra ga ...... << Xem chi tiết >>

5m2 phòng ngủChỗ để xe
Giá: 5,4 tỷ Diện tích: 95 KT: 5x19m

Đường Hoàng Hữu Nam, Phường Tăng Nhơn Phú, Hồ Chí Minh

Bán nhà 2 tầng đường 138 tân phú Quận 9 TPTĐ,nhà đẹp 2 phòng ngủ,dọn vào ở ngay,

🔥CHỦ GẤP BÁN 3.1🧄✈️ (GIÁ CŨ 3.4🧄) DT: đất 40m2 (DTSD=64m²) | Đường 138, P. Tân Phú, TP Thủ Đức 🏠 Nhà 2 tầng, phòng khách rộng, bếp thông thoáng 🛏️ 2 phòng ngủ – 2 WC, tặng nội thất cơ bản 🚪 Hẻm đườn...... << Xem chi tiết >>

3m1 tầng2 phòng ngủ
Giá: 3,1 tỷ Diện tích: 40 KT: 4x10m

Đường số 138, Phường Tăng Nhơn Phú, Hồ Chí Minh

🏡 BÁN NHÀ ĐƯỜNG 138 – TÂN PHÚ, TP. THỦ ĐỨC (Q9 cũ)Vị trí: Đường 138, phường Tân Phú, TP.

🏡 BÁN NHÀ ĐƯỜNG 138 – TÂN PHÚ, TP. THỦ ĐỨC (Q9 cũ) 📍 Vị trí: Đường 138, phường Tân Phú, TP. Thủ Đức 📐 Diện tích: 48m² (4 x 11.5m), công nhận 28m² 🏠 Kết cấu: 1 trệt, 1 lầu 2–3 phòng ngủ 2 WC 🚗 Khu vực tiềm năn...... << Xem chi tiết >>

3m1 tầng3 phòng ngủ
Giá: 2,75 tỷ Diện tích: 48 KT: 4x11,5m

Đường số 138, Phường Tăng Nhơn Phú, Hồ Chí Minh

🏠 BÁN NHÀ 2 TẦNG – ĐƯỜNG 138, TÂN PHÚ, Q9 (TP THỦ ĐỨC) Kết cấu: 1 trệt 1 lầu, 2 pn

🏠 BÁN NHÀ 2 TẦNG – ĐƯỜNG 138, TÂN PHÚ, Q9 (TP THỦ ĐỨC) Kết cấu: 1 trệt 1 lầu, 2 phòng ngủ, nhà kiên cố, vào ở ngay Diện tích đất sử dụng: 4 x 15 = 60m² Diện tích công nhận trên sổ: 34m² Hẻm xe hơi vào tận nhà, khu d...... << Xem chi tiết >>

4m1 tầng2 phòng ngủ
Giá: 3,65 tỷ Diện tích: 60 KT: 4x15m

Đường số 138, Phường Tăng Nhơn Phú, Hồ Chí Minh

🚚BÁN NHÀ 4 TẦNG HẺM XE TẢI,ĐƯỜNG SỐ PHƯỜNG TÂN PHÚ QUẬN 9 CŨ - NHỈNH 6 TỶ

Bán nhà đường 154, Phường Tân Phú, quận 9 cũ– ngay trung tâm tp. Thủ Đức - DT: 53m2 💰 Giá chỉ: 6,5 tỷ Kết cấu: 4 tầng BTCT, 4PN, 3WC riêng, 1PK, Bếp, sân thượng, sân để xe.. - Khu dân trí cao, an ninh. - Hẻm xe t...... << Xem chi tiết >>

8m4 tầng4 phòng ngủ
Giá: 6,5 tỷ Diện tích: 53

Đường số 154, Phường Tăng Nhơn Phú, Hồ Chí Minh

Đường số 154, Phường Tân Phú, Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh (cũ)

BÁN NHÀ, CHDV 16 PHÒNG, NGANG 8M, FULL NỘI THẤT, DÒNG TIỀN 65TR/TH

BÁN NHÀ, CHDV 16 PHÒNG, NGANG 8M, FULL NỘI THẤT, DÒNG TIỀN 65TR/TH – TÂN PHÚ THỦ ĐỨC 🔥 💎 MUA LÀ CÓ TIỀN NGAY – KHAI THÁC FULL 📍 Cầu Xây 2, Tân Phú, TP Thủ Đức Diện tích: 118m² (8 x 14.8m) – ngang 8m cực hiếm Kết c...... << Xem chi tiết >>

6m5 tầng16 phòng ngủChỗ để xe
Giá: 13,65 tỷ Diện tích: 118 KT: 8x15m

Đường Cầu Xây 2, Phường Tăng Nhơn Phú, Hồ Chí Minh

Đường Cầu Xây 2, Phường Tân Phú, Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh (cũ)

BÁN NHÀ HẺM XE TẢI HOÀNG HỮU NAM – P. LONG BÌNH, QUẬN 9. 59M2, 5TẦNG, 8.3 TỶ. TUẤN

🛏️ 5 phòng ngủ, công năng linh hoạt 🚛 Hẻm xe tải, gần mặt tiền Hoàng Hữu Nam 🏢 Phù hợp ở, mở văn phòng, công ty 📍 Vị trí giao thông cực kỳ thuận tiện Ngay ngã 3 Mỹ Thành: Lê Văn Việt – Nguyễn Văn Tăng – Hoàng Hữu...... << Xem chi tiết >>

7m4 tầng5 phòng ngủ
Giá: 8,3 tỷ Diện tích: 59

Đường Hoàng Hữu Nam, Phường Tăng Nhơn Phú, Hồ Chí Minh

Cần bán nhà 1 trệt 1 lầu gần Suối Tiên, khu dân cư hiện hữu, dân trí.

15-15 -Diện tích: 57.4m2, [4x10.8], sổ riêng, đã hoàn công, tiện ích xung quanh chỉ 100m, hướng Đông Bắc -Vị trí: Gần tuyến Metro, bệnh viện ung bứu, suối tiên, sân Golf thủ đức,… đường ô tô thông thoáng. Cách 500m tới...... << Xem chi tiết >>

4m1 tầng1 phòng ngủ
Giá: 4,5 tỷ Diện tích: 57 KT: 4x10mHướng: Đông Bắc

Đường số 47, Phường Tăng Nhơn Phú, Hồ Chí Minh

Đường số 47, Phường Tân Phú, Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh (cũ)

Nhà HXH đường 138 tân phú DT 210m nhà 1 lầu giá tốt

Cần bán nhà hxh đường 138 phường tân phú Diện tích 210m ( 10 x 21 ) nhà 1 trệt 1 lầu Pháp lý sổ riêng, dân cư hiện hữu Vị trí xe hơi vô tận nơi, dân cư đông đúc, tiện ích gần chợ, trường học, bến xe miền đông mới, ga...... << Xem chi tiết >>

6m1 tầng2 phòng ngủ
Giá: 6,5 tỷ Diện tích: 210 KT: 10x21mHướng: Đông Bắc

Đường số 138, Phường Tăng Nhơn Phú, Hồ Chí Minh

Bán CHDV Dòng tiền 65tr/tháng HXT Cầu Xây 2 Tân Phú Q9 120m2 Giá 13.65 Tỷ

🕹️ CHDV SẴN DÒNG TIỀN 65TR/THÁNG — HẺM Ô TÔ CẦU XÂY 2 — TÂN PHÚ, THỦ ĐỨC 💰💰💰 🔥 Diện tích: 120m² — Ngang 8m đẹp, dễ khai thác 🔥 Kết cấu: 5 Tầng — 16 Phòng (đang khai thác kín) 🔥 Thu nhập ổn định: 65 triệu/tháng ...... << Xem chi tiết >>

7m5 tầng16 phòng ngủ
Giá: 13,65 tỷ Diện tích: 120 KT: 8x15m

Đường Cầu Xây 2, Phường Tăng Nhơn Phú, Hồ Chí Minh

🏪 NHÀ NGON 4 Lầu Đường 9m có lề -💰Chỉ 6.5 tỷ 📍Đường 154 - vừa ở và kinh doanh tại nhà.

🏪 NHÀ NGON 4 Lầu Đường 9m có lề -💰Chỉ 6.5 tỷ 📍Đường 154 - vừa ở và kinh doanh tại nhà. 📍Đường 154 - Tân Phú - Thủ Đức 📐DT 4.6m, dài 11.5m: công nhận 52.5m 🏗️Kết cấu 1 trệt 2 lầu sân thượng: • 4PN - 3WC -...... << Xem chi tiết >>

9m4 tầng4 phòng ngủChỗ để xe
Giá: 6,5 tỷ Diện tích: 53 KT: 4,6x11,5m

Đường số 154, Phường Tăng Nhơn Phú, Hồ Chí Minh

Bán nhà hẻm đường Cầu Xây p Tân Phú Tp Thủ Đức

NHẬN KÝ GỞI nhà đất 👉Bán nhà hẻm đường Cầu Xây p Tân Phú Tp Thủ Đức 👉DT 62.5m ngan 5.45m 👉Hiện trạng nhà 1 trệt + 1 lầu 👉Công năng : sân trước + sân sau + PK + 2 PN + 2 WC 👉Sổ hồng 👉👉👉Giá 4.7 tỷ TL 👉V...... << Xem chi tiết >>

6m1 tầng2 phòng ngủ
Giá: 4,7 tỷ Diện tích: 62

Đường Cầu Xây, Phường Tăng Nhơn Phú, Hồ Chí Minh

Bán nhà cấp 4 hẻm đường 120 p Tân Phú Tp Thủ Đức

NHẬN KÝ GỞI nhà đất 👉Bán nhà cấp 4 hẻm đường 120 p Tân Phú Tp Thủ Đức 👉DT 93m2 ngan 5.28m 👉Sổ hồng 👉👉👉Giá 5.4 tỷ 👉Vị trí hẻm thông 6m,khu dân cư đông 👉Ngay khu du lịch Suối Tiên 👉Gần bệnh viện Ung B...... << Xem chi tiết >>

6m1 tầng3 phòng ngủ
Giá: 5,4 tỷ Diện tích: 93

Đường số 120, Phường Tăng Nhơn Phú, Hồ Chí Minh

Đường số 120, Phường Tân Phú, Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh (cũ)

🚨 NGỘP BANK CẦN BÁN GẤP – 162M² FULL THỔ – NGANG 6M – CHỈ 8.1 TỶ, Q9

🚨 NGỘP BANK CẦN BÁN GẤP – 162M² FULL THỔ – NGANG 6M – CHỈ 8.1 TỶ, Q9 💔 Chủ đang áp lực khoản vay hơn 6.5 tỷ ngân hàng, đành bán gấp căn nhà gắn bó nhiều năm với mức giá cực tốt chỉ khoảng 50 triệu/m². 📍 Vị trí đ...... << Xem chi tiết >>

5m2 tầng3 phòng ngủChỗ để xe
Giá: 8,1 tỷ Diện tích: 162 KT: 6x27m

Đường Hoàng Hữu Nam, Phường Tăng Nhơn Phú, Hồ Chí Minh

📍Tân Phú - 🏪Nhà 105m2 - 🚕HXH 6m - 💰Hơn 4T  🍀K Lô giới - K Quy hoạch- Đường nhựa đẹp.

📍Tân Phú - 🏪Nhà 105m2 - 🚕HXH 6m - 💰Hơn 4T 🍀K Lô giới - K Quy hoạch- Đường nhựa đẹp. 📍Thuộc Đường 120 - phường Tân Phú - Thủ Đức — Bên hông KDL Suối Tiên, gần XLHN, CHỢ, NHÀ THỜ, Trường học… 📐DT 105m2 công...... << Xem chi tiết >>

6m1 tầng2 phòng ngủ
Giá: 4 tỷ Diện tích: 105

Đường số 120, Phường Tăng Nhơn Phú, Hồ Chí Minh

Những lưu ý khi mua Nhà trong hẻm
Giai đoạn tìm hiểu và đàm phán:
  • Tìm hiểu giấy tờ pháp lý của tài sản là thật hay giả.
  • Kiểm tra tài sản trên thực tế và tài sản trên giấy chứng nhận.
  • Tìm hiểu nhà đất bán có bị tranh chấp với hàng xóm liền kề hay tranh chấp giữa các đồng sở hữu hoặc với người khác. 
  • Kiểm tra người đứng tên tài sản vợ/chồng có gặp khó khăn trong việc ký tên chuyển nhượng không.
  • Tìm hiểu ở Phòng công chứng xem tài sản có đang liên quan đến một giao dịch khác như đặt cọc, cầm cố, bảo lãnh, ủy quyền… hay không?
  • Kiểm tra giấy tờ tùy thân có còn trong hạn sử dụng hay không.
  • Kiểm tra giấy chứng nhận có ghi nợ các khoản lệ phí trước bạ, tiền sử dụng đất,..
  • Kiểm tra việc mua bán có biểu hiện giấu giếm, vội vàng, giá cả mua bán có quá rẻ không