Mua bán văn phòng tại Phường Nam Đồng, Quận Đống Đa, Hà Nội

BÁN TOÀ BUILDING 9 TẦNG MẶT PHỐ XÃ ĐÀN - Ô TÔ TRÁNH - KINH DOANH - DÒNG TIỀN TỐT

BÁN TOÀ BUILDING 9 TẦNG MẶT PHỐ XÃ ĐÀN2 - Ô TÔ TRÁNH - KINH DOANH - DÒNG TIỀN TỐT - Cần bán nhanh toà Building 9 tầng Mặt phố Xã Đàn, Đống Đa - Diện tích 105m2 x 9 tầng (8 nổi + 1 hầm), Mặt tiền 4.5m - Vị trí cực đẹp,...... << Xem chi tiết >>

8m9 tầng10 phòng ngủ
Giá: 48 tỷ Diện tích: 105

Phố Xã Đàn, Phường Đống Đa, Hà Nội

Phố Xã Đàn, Phường Nam Đồng, Quận Đống Đa, Hà Nội (cũ)

Bán Tòa Văn Phòng Mặt Phố Xã Đàn, Đống Đa DT 718m2, 11T, MT 18m. Giá Cực Rẻ

Chính chủ gửi bán tòa Văn phòng mặt phố Xã Đàn, quận Đống Đa, Hà Nội. Vị trí đắc địa, phù hợp kinh doanh mọi loại hình. Diện tích 718m2, Mặt tiền 18m vuông vắn, nở hậu. Tòa nhà được xây dựng, thiết kế theo mô hình văn...... << Xem chi tiết >>

20m11 tầng11 phòng ngủChỗ để xe
Giá: 440 tỷ Diện tích: 718 KT: 18x40m

Phố Xã Đàn, Phường Đống Đa, Hà Nội

Phố Xã Đàn, Phường Nam Đồng, Quận Đống Đa, Hà Nội (cũ)

Bán Tòa Văn Phòng Mặt Phố Nam Đồng, Đống Đa DT 156m2, 9T, MT 8,3m. Giá Cực Rẻ

Chính chủ gửi bán tòa Văn phòng mặt phố Nam Đồng, quận Đống Đa, Hà Nội. Vị trí rất đắc địa, phù hợp kinh doanh mọi loại hình. Diện tích 156m2, Mặt tiền 8,3m vuông vắn, nở hậu. Tòa nhà được xây dựng, thiết kế theo mô h...... << Xem chi tiết >>

20m9 tầng9 phòng ngủChỗ để xe
Giá: 110 tỷ Diện tích: 156 KT: 8,3x18,9m

Đường Nam Đồng, Phường Đống Đa, Hà Nội

Đường Nam Đồng, Phường Nam Đồng, Quận Đống Đa, Hà Nội (cũ)

Bán Tòa Văn Phòng Mặt Phố Nam Đồng, Đống Đa DT 330m2, 9T, MT 11m. Giá Cực Rẻ

Chính chủ gửi bán tòa Văn phòng mặt phố Nam Đồng, quận Đống Đa, Hà Nội. Diện tích 330m2, mặt tiền 11m, Toà nhà lô. Nhà Xây 8 tầng nổi và 1 tầng hầm, hai thang máy nhập khẩu nguyên bộ Mitsubishi, hệ thống điều hoà trung ...... << Xem chi tiết >>

20m9 tầngChỗ để xe
Giá: 200 tỷ Diện tích: 330 KT: 11x30,9m

Đường Nam Đồng, Phường Đống Đa, Hà Nội

Đường Nam Đồng, Phường Nam Đồng, Quận Đống Đa, Hà Nội (cũ)

Bán Tòa Văn Phòng Mặt Phố Hồ Đắc Di, Đống Đa DT 225m2, 10T, MT 8.6m. Giá Cực Rẻ

Chính chủ gửi bán tòa Văn phòng mặt phố Hồ Đắc Di, quận Đống Đa, Hà Nội. Diện tích 225m2, mt 8,6m, vị trí cực đẹp. - Tòa nhà thiết kế thông sàn, mô hình tòa nhà Văn Phòng. Mới hoàn thiện đẹp lung linh, còn bụi nên khôn...... << Xem chi tiết >>

20m10 tầng10 phòng ngủChỗ để xe
Giá: 160 tỷ Diện tích: 225 KT: 8,6x29,2m

Phố Hồ Đắc Di, Phường Đống Đa, Hà Nội

Phố Hồ Đắc Di, Phường Nam Đồng, Quận Đống Đa, Hà Nội (cũ)

Bán Tòa Văn Phòng Mặt Phố Nam Đồng, Đống Đa DT 300m2, 9T, MT 9.6m. Giá Cực Rẻ

Chính chủ gửi bán tòa Văn phòng mặt phố Nam Đồng, quận Đống Đa, Hà Nội. Diện tích 300m2, mặt tiền 9.6m, đường lớn, vỉa hè rộng. Tòa nhà xây mới 9 tầng thiết kế văn phòng và để ở – Tầng 1: Hầm để xe. – Tầng 2-7: Th...... << Xem chi tiết >>

25m9 tầng9 phòng ngủChỗ để xe
Giá: 179 tỷ Diện tích: 300 KT: 9,6x31,3m

Đường Nam Đồng, Phường Đống Đa, Hà Nội

Đường Nam Đồng, Phường Nam Đồng, Quận Đống Đa, Hà Nội (cũ)

Bán Tòa Văn Phòng Mặt Phố Nguyễn Ngọc Doãn, Đống Đa DT 239m2, 9T, MT 8.6m. Giá Cực Rẻ

Chính chủ gửi bán tòa Văn phòng mặt phố Nguyễn Ngọc Doãn, quận Đống Đa, Hà Nội. Diện tích 239m2, Mặt tiền 8.6m, đường lớn, vỉa hè rộng. Tòa nhà xây mới 9 tầng thiết kế văn phòng và để ở – Tầng 1: Hầm để xe. – Tầng...... << Xem chi tiết >>

15m9 tầng9 phòng ngủChỗ để xe
Giá: 146 tỷ Diện tích: 236 KT: 8,6x27,5m

Phố Nguyễn Ngọc Doãn, Phường Đống Đa, Hà Nội

Phố Nguyễn Ngọc Doãn, Phường Nam Đồng, Quận Đống Đa, Hà Nội (cũ)

Bán Tòa Văn Phòng Mặt Phố Trần Hữu Tước, Đống Đa DT 320m2, 9T, MT 10.5m. Giá Cực Rẻ

Chính chủ gửi bán tòa Văn phòng mặt phố Trần Hữu Tước, quận Đống Đa, Hà Nội. + Toà Building hiếm, cực đẹp. Diện tích 320m² x 9 tầng x mặt tiền rộng 10.5m Mô tả. + Phù hợp kinh doanh mọi loại hình: Văn Phòng, Nhà Hàng,...... << Xem chi tiết >>

20m9 tầng15 phòng ngủChỗ để xe
Giá: 193 tỷ Diện tích: 320 KT: 10,5x30,5m

Phố Trần Hữu Tước, Phường Đống Đa, Hà Nội

Phố Trần Hữu Tước, Phường Nam Đồng, Quận Đống Đa, Hà Nội (cũ)

Bán Tòa Văn Phòng Mặt Phố Hồ Đắc Di, Đống Đa DT 195m2, 9T, MT 9,3m. Giá Cực Rẻ

Chính chủ gửi bán tòa Văn phòng mặt phố Hồ Đắc Di, quận Đống Đa, Hà Nội. + Toà Building hiếm, cực đẹp. Diện tích 195m² x 9 tầng x mặt tiền rộng 9,3m Mô tả: + Vị trí đẹp nhất phố, kinh doanh sầm uất + Nhà thiết kế 8 t...... << Xem chi tiết >>

20m9 tầng12 phòng ngủChỗ để xe
Giá: 136 tỷ Diện tích: 195 KT: 9,3x21m

Phố Hồ Đắc Di, Phường Đống Đa, Hà Nội

Phố Hồ Đắc Di, Phường Nam Đồng, Quận Đống Đa, Hà Nội (cũ)

Bán Tòa Văn Phòng Mặt Phố Nam Đồng, Đống Đa DT 293m2, 11T, MT 12m. Giá Cực Rẻ

Chính chủ gửi bán tòa Văn phòng mặt phố Nam Đồng, quận Đống Đa, Hà Nội. Diện tích 293m2 x 12 tầng, mặt tiền 12m. Sổ đỏ nở hậu có lộc, sẵn sàng giao dịch. + Nhà chính chủ tự tay xây dựng tâm huyết, nội thất nhập khẩu xị...... << Xem chi tiết >>

20m11 tầng12 phòng ngủChỗ để xe
Giá: 185 tỷ Diện tích: 293 KT: 12x24,5m

Đường Nam Đồng, Phường Đống Đa, Hà Nội

Đường Nam Đồng, Phường Nam Đồng, Quận Đống Đa, Hà Nội (cũ)

Bán Tòa Văn Phòng Mặt Phố Trần Hữu Tước, Đống Đa DT 155m2, 9T, MT 6,8m. Giá Cực Rẻ

Chính chủ gửi bán tòa Văn phòng mặt phố Trần Hữu Tước, quận Đống Đa, Hà Nội. Vị trí đắc địa, phù hợp kinh doanh mọi loại hình. Diện tích 155m2, Mặt tiền 6,8m vuông vắn, nở hậu. Tòa nhà được xây dựng, thiết kế theo mô ...... << Xem chi tiết >>

15m9 tầng9 phòng ngủChỗ để xe
Giá: 106 tỷ Diện tích: 155 KT: 6,8x24m

Phố Trần Hữu Tước, Phường Đống Đa, Hà Nội

? TRUNG PHỤNG, XÃ ĐÀN TÒA DÒNG TIỀN VIP 4.8 TỶ/NĂM 248m2 MẶT TIỀN 10m DÂN XÂY CHẤT, SỔ ĐẸP

102 - TUYỆT PHẨM BIỆT THỰ DUY NHẤT TRUNG TÂM ĐỐNG ĐA –THÔNG SỐ VÀNG - NỞ HẬU - 2 THANG MÁY – ĐẲNG CẤP CỦA ĐẲNG CẤP – GIÁ TRỊ GIA TĂNG Tiện ích mọi ngả: Phạm Ngọc Thạch, Tôn Đức Thắng, Thái Hà, Tây Sơn, Đường Láng, Tru...... << Xem chi tiết >>

30m9 tầng12 phòng ngủChỗ để xe
Giá: 177 tỷ Diện tích: 248

Phố Xã Đàn, Phường Đống Đa, Hà Nội

Phố Xã Đàn, Phường Nam Đồng, Quận Đống Đa, Hà Nội (cũ)

? MẶT PHỐ NAM ĐỒNG, ĐỐNG ĐA BUILDING SIÊU ĐẸP 99m2x 8 TẦNG THANG MÁY, CÓ HẦM SỔ ĐẸP, 54 TỶ

MẶT PHỐ NAM ĐỒNG - XÃ ĐÀN - VỈA HÈ - 2 THOÁNG - PHONG THỦY ĐẸP - THANG MÁY NHẬP KHẨU - THÔNG SÀN VĂN PHÒNG PHÙ HỢP CHO THUÊ - DÒNG TIỀN CAO ỔN ĐỊNH - THANH KHOẢN CAO Thuận tiện thông: Ngã 5 Ô Chợ Dừa, Tây Sơn, Tôn Đức ...... << Xem chi tiết >>

18m8 tầng7 phòng ngủ
Giá: 54 tỷ Diện tích: 99

Đường Nam Đồng, Phường Đống Đa, Hà Nội

Đường Nam Đồng, Phường Nam Đồng, Quận Đống Đa, Hà Nội (cũ)

BUILDING BIỂU TƯỢNG MP XÃ ĐÀN. THỎI NAM CHÂM HÚT TIỀN. 180M2, MT 12M. GIÁ 110 TỶ

Vị trí: + Mặt phố Xã Đàn, Đống Đa. + Tòa văn phòng nằm gần về phía ngã 6 Ô Chợ Dừa, tọa lạc tại vị trí đắc địa mang tính biểu tượng và sừng sừng 1 góc trời mặt phố xa hoa đắt đỏ bậc ...... << Xem chi tiết >>

50m8 tầng6 phòng ngủChỗ để xe
Giá: 110 tỷ Diện tích: 180

Phố Xã Đàn, Phường Đống Đa, Hà Nội

Phố Xã Đàn, Phường Nam Đồng, Quận Đống Đa, Hà Nội (cũ)

Toà văn phòng 8 tầng 120m2 - Cho thuê 170tr/tháng - Giá bán 72 tỷ - Nhà thật 100%

Nhà nằm trên con phố sầm uất quận Đống Đa, trung tâm gần ngã năm Xã Đàn, Ô Chợ Dừa, Nguyễn Lương Bằng. Thuận tiện giao thông, đi phố cổ, hay về các quận Lân cận rất tiện như Thanh Xuân, Hai Bà Trưng. Chủ xây kiểu v...... << Xem chi tiết >>

30m8 tầng8 phòng ngủ
Giá: 72 tỷ Diện tích: 120

Phố Xã Đàn, Phường Đống Đa, Hà Nội

Phố Xã Đàn, Phường Nam Đồng, Quận Đống Đa, Hà Nội (cũ)

BÁN TOÀ VP 8 TẦNG THANG MÁY - MẶT PHỐ NAM ĐỒNG – XÃ ĐÀN – CHỈ 54 TỶ

- Toà nhà 8 tầng thông sàn Mặt phố NAM ĐỒNG, ngay ngã tư cắt XÃ ĐÀN. Giao thông cực thuận tiện thông Giải Phóng, Trường Chinh, Tây Sơn, Ngã 5 Ô Chợ Dừa... Phố NAM ĐỒNG quy hoạch đã ổn định. - Vị trí vàng gần các bệnh vi...... << Xem chi tiết >>

30m8 tầng6 phòng ngủChỗ để xe
Giá: 54 tỷ Diện tích: 100 KT: 4,3x13m

Phố Nam Đồng, Phường Đống Đa, Hà Nội

Phố Nam Đồng, Phường Nam Đồng, Quận Đống Đa, Hà Nội (cũ)

Bán gấp sàn văn phòng phố Tây Sơn, Đống Đa 900m2, lô góc chỉ 60 tr/m2, giá rất tốt.

Bán gấp sàn văn phòng phố Tây Sơn, Đống Đa 900m2, lô góc chỉ 60 tr/m2, giá rất tốt. Sàn văn phòng cực đẹp ở quận Trung tâm, khách mua làm văn phòng, kinh doanh các mô hình đều được. Sổ đỏ lâu dài cực hiếm. Thông tịn ...... << Xem chi tiết >>

40m1 tầng1 phòng ngủ
Giá: 54 tỷ Diện tích: 900

Phố Tây Sơn, Phường Đống Đa, Hà Nội

Phố Tây Sơn, Phường Nam Đồng, Quận Đống Đa, Hà Nội (cũ)

Bán tòa nhà 9 tầng x 255m, mặt tiền 12m, quận Đống Đa, 140 tỷ

Bán tòa nhà văn phòng mặt phố Hồ Đắc Di, quận Đống Đa, diện tích 255m2, xây 9 tầng, mặt tiền 12m. 🔷 Vip nhà đẹp 8 nổi 1 hầm thiết kế thông sàn. 👉Vị trí:  Nhà lô góc 3 mặt thoáng nằm gần hồ Xã Đàn tương lai quy hoạ...... << Xem chi tiết >>

10m9 tầng25 phòng ngủChỗ để xe
Giá: 140 tỷ Diện tích: 255 KT: 12x23m

Phố Hồ Đắc Di, Phường Đống Đa, Hà Nội

Phố Hồ Đắc Di, Phường Nam Đồng, Quận Đống Đa, Hà Nội (cũ)

Bán tòa nhà Building 11 tầng mặt Phố Chùa Bộc - Thái Hà DT 416m2 MT 10m. Giá 400 tỷ

Bán tòa nhà Building Văn Phòng hạng A mặt phố Chùa Bộc - Thái Hà, quận Đống Đa, Hà Nội. Vị trí đắc địa, phù hợp kinh doanh mọi loại hình. + Diện tích 400m2, Mặt tiền 10m vuông vắn, nở hậu. Sau nhà có ngõ rộng ôtô ra v...... << Xem chi tiết >>

20m11 tầng
Giá: 400 tỷ Diện tích: 400 KT: 10x35,8m

Phố Chùa Bộc, Phường Đống Đa, Hà Nội

Phố Chùa Bộc, Phường Nam Đồng, Quận Đống Đa, Hà Nội (cũ)

Bán Tòa Văn Phòng Mặt Phố Trần Hữu Tước, Đống Đa DT 220m2, 9T, MT 9,3m. Giá Cực Rẻ

Chính chủ gửi bán tòa Văn phòng mặt phố Trần Hữu Tước, quận Đống Đa, Hà Nội. Diện tích 220m2 x Mặt tiền 9,3m - Thiết kế thông sàn kinh doanh văn phòng, xây dựng 9 tầng có hầm. - 2 Thang máy rộng rãi thoải mái thuận ti...... << Xem chi tiết >>