Siêu phẩm villa 2 mặt tiền view trực diện sông quận 2 cực vip - 1115m2 ngang 30m, 380 tỷ

Thông tin chi tiết

Bán villa vip 6* 2 mặt tiền view sông. - MT Thân Văn Nhiếp, phường An Phú, Quận 2 (Nay là phường An Khánh, TP. HCM). - Diện tích: 30x37m. - Công nhận: 1115m². - Kết cấu: 3 tầng - Hồ bơi sân vườn. - Villa này lấy cảm hứng thiết kế từ công viên Singapore - Gardens by the Bay mang đến trải nghiệm thiên nhiên độc đáo. - Nhà là rừng - là nơi nghỉ dưỡng - vui chơi giải trí. Nhà cũng là công viên. - Toàn bộ nhà được bảo bọc bởi cây xanh, hệ thống ánh sáng cao cấp mang lại không gian sống đẳng cấp như Resort 6*. - Đạt được 3 tiêu chí. Nhất cận thị - nhì cận giang - tam cận lộ. - Giá bán: 380 tỷ TL.

Giá: 380 tỷ Diện tích: 1.115
Địa chỉ tài sản:
Đường Thân Vân Nhiếp, Phường An Khánh, Hồ Chí Minh

Đường Thân Vân Nhiếp, Phường An Khánh, Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh

(địa chỉ cũ)

Các thông tin khác

Mã tin18691043Hướng_Phòng ăn---
Loại tinCần bánĐường trước nhà12mNhà bếp---
Loại BDSNhà mặt tiềnPháp lý---Sân thượng---
Chiều ngang30mSố lầu3Chổ để xe hơi---
Chiều dài37mSố phòng ngủ6Chính chủ---
Hình ảnh

Hình ảnh

Có thể bạn muốn xem: Bán nhà An Khánh

Phản ánh tin rao vi phạm

Thông tin phản ánh của Quý khách giúp chúng tôi sàn lọc thông tin tốt hơn và loại trừ các nhà môi giới không trung thực. Xin trân trọng cám ơn.

Tôi không muốn xem tin của người đăng này trong vòng: Tất cả các tin của thành viên này sẽ ẩn đi với bạn trong khoảng thời gian bạn đã chọn.
Mã an toàn:

Bất động sản nổi bật

Cần bán Nhà mặt tiền tại Thành phố Thủ Đức

Bán quỹ đất vàng mặt tiền Lương Định Của Quận 2 - 1.311m2 - quy hoạch 30 tầng - giá 450 tỷ

Vị trí chiến lược: Tọa lạc trên mặt tiền đường Lương Định Của, Phường An Khánh, Quận 2 (trục chính rộng 30m). Vị trí cửa ngõ kết nối trực tiếp vào lõi trung tâm đô thị mới Thủ Thiêm và cao tốc Long Thành - Dầu Giây. Thô...... << Xem chi tiết >>

30m1 tầng1 phòng ngủ
Giá: 450 tỷ Diện tích: 1311 KT: 11x50m

Đường Lương Định Của, Phường An Khánh, Hồ Chí Minh

Đường Lương Định Của, Phường An Khánh, Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh (cũ)

GIÁ ĐẦU TƯ 183TR/M2. GÓC 2 MẶT TIỀN GIANG VĂN MINH ,THỦ ĐỨC – 25x70M, HĐT 12 TỶ/NĂM

BÁN NHÀ GÓC 2 MẶT TIỀN GIANG VĂN MINH, PHƯỜNG AN PHÚ, TP THỦ ĐỨC. - Diện tích: 25m x 70m - Công nhận: 1692m² - Kết cấu: 5 tầng - Hướng: Đông Bắc - Dòng tiền: đang cho thuê 1 tỷ/tháng, HĐ ký 15 năm. - Vị trí đẹp...... << Xem chi tiết >>

20m5 tầng10 phòng ngủ
Giá: 310 tỷ Diện tích: 1692 KT: 25x70m

Đường Giang Văn Minh, Phường An Khánh, Hồ Chí Minh

Đường Giang Văn Minh, Phường An Phú, Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh (cũ)

Chỉ 189 triệu/m2 - MT 33 Giang Văn Minh, Q2 | 25x70m | 1.692m2 full thổ cư | HĐT 1 tỷ/th |

𝐆𝐢𝐚́ 𝐭𝐨̂́𝐭 𝐧𝐡𝐚̂́𝐭 𝐓𝐡𝐚̉𝐨 Đ𝐢𝐞̂̀𝐧 - 𝐀𝐧 𝐏𝐡𝐮́, 𝐐𝐮𝐚̣̂𝐧 𝟐 ~𝟏𝟖𝟗 𝐭𝐫𝐢𝐞̣̂𝐮/𝐦𝟐 - Mặt tiền 33 Giang văn Minh, Phường Thảo Điền - An Phú, Quận 2 - Diện tích: 25 x 70m; - Công nhận: 1.692m2 ful...... << Xem chi tiết >>

25m5 tầng5 phòng ngủ
Giá: 320 tỷ Diện tích: 1700

Đường Giang Văn Minh, Phường An Khánh, Hồ Chí Minh

Chỉ 189 triệu/m2 nhà có khuôn đất 1.69m2 Mặt tiền Giang Văn Minh, An Phú Quận 2

Chỉ 189 triệu/m² cho nhà có Quỹ đất 1.69m² Mặt tiền Giang Văn Minh, An Phú Quận 2, cho thuê 12 tỷ/năm Diện tích: 25m x 69m . Công nhận: 1.692m² thổ cư. Hiện trạng: Đang cho Trường học thuê và hoạt động ổn định Hợp đ...... << Xem chi tiết >>

20m3 tầng
Giá: 320 tỷ Diện tích: 1692 KT: 25x69m

Đường Giang Văn Minh, Phường An Khánh, Hồ Chí Minh

Bán MT Giang Văn Minh P.An Phú Quận 2 ngay Ga MRT- 24x69m - HDT: 12 Tỷ/Năm - Chỉ 320 TỶ.!

Mặt tiền 33 Giang văn Minh, P. An phú , Quận 2 - Diện tích: 24,4 x 69m - dtcn 1692m2 trong đó có 1651m thổ cư còn lại 77m2 lâu năm - Hiện trạng : Đang cho trường Quốc tế Thuê - HĐT : 1 tỷ tháng( chủ ký lại lâu dà...... << Xem chi tiết >>

20m1 tầng4 phòng ngủ
Giá: 320 tỷ Diện tích: 1692

Đường Giang Văn Minh, Phường An Khánh, Hồ Chí Minh