Bán biệt thự ở Nghệ An, giá 15 tỷ - 20 tỷ

Danh mục bất động sản: bán biệt thự, biệt thự nghỉ dưỡng, villa, bán nhà phố liền kề

Bán nhà biệt thự phường Hà Huy Tập

Chính chủ gửi bán căn biệt thự đẹp, lối 2 đường Lê Nin. Vị trí thuộc phường Hà Huy Tập cũ, đường sá rộng rãi, kết nối thuận tiện… Nhà đẹp, ốp lát toàn gỗ Đinh hương xịn sò, công năng bố trí hợp lý, thoáng mát, có thang ...... << Xem chi tiết >>

15m3 tầng5 phòng ngủ
Giá: 20 tỷ Diện tích: 160 KT: 7,5x21mHướng: Đông Bắc

Đường Tô Ngọc Vân, Phường Vinh Phú, Nghệ An

Đường Tô Ngọc Vân, Phường Hà Huy Tập, Thành phố Vinh, Nghệ An (cũ)

BÁN SHOPHOUSE 4 TẦNG – MẶT ĐƯỜNG 32M QUANG TRUNG, THÀNH VINH 100m2

💥BÁN SHOPHOUSE 4 TẦNG – MẶT ĐƯỜNG 32M QUANG TRUNG, THÀNH VINH ✅Diện tích: 100m² (ngang 5m, sau có đường 6m) ✅Hướng: Đông ✅Đường: QH 32m 📍Nằm trong khu Vinhomes Quang Trung. Tuyến đường 32m sầm uất nhất, tập trung n...... << Xem chi tiết >>

32m4 tầng4 phòng ngủChỗ để xe
Giá: 20 tỷ Diện tích: 100 KT: 5x20mHướng: Đông

Đường Quang Trung, Phường Thành Vinh, Nghệ An

Đường Quang Trung, Phường Quang Trung, Thành phố Vinh, Nghệ An (cũ)

BÁN CĂN 4 TẦNG MẶT ĐƯỜNG KINH DOANH 72M NGHI PHÚ TP VINH

Cần bán căn 4 tầng mặt đường 72M Nghi Phú, Tp Vinh Vị trí trung tâm thành phố Vinh -Diện tích: 130m2 -Diện tích: 4 sàn 384m2 -Hướng: Tây Bắc -Đường hiện trạng 72M có vỉa hè cực rộng -Giá hơn 19tỷxx QUÝ...... << Xem chi tiết >>

72m4 tầng5 phòng ngủChỗ để xe
Giá: 19,5 tỷ Diện tích: 130 KT: 5x26mHướng: Tây

Quốc lộ 32, Phường Vinh Phú, Nghệ An

Quốc lộ 32, Phường Nghi Phú, Thành phố Vinh, Nghệ An (cũ)

BÁN LÔ GÓC NHÀ THÔ MẶT ĐƯỜNG LÊ NIN NGHI PHÚ

Cần bán lô góc xây thô thuộc mặt đường Lê Nin, Nghi Phú, tp Vinh Vị trí đẹp kinh doanh, văn phòng…. -Diện tích đất: 185m2 rộng 9m -Hướng tây tứ mệnh -Đường rộng rãi 2 mặt tiền -Giá 90trm2 QUÝ KHÁCH HÀNG C...... << Xem chi tiết >>

72m3 tầng4 phòng ngủChỗ để xe
Giá: 90 triệu / m²   Diện tích: 185 KT: 9x21mHướng: Đông Bắc

Đường Lê Nin, Phường Vinh Phú, Nghệ An

Đường Lê Nin, Phường Nghi Phú, Thành phố Vinh, Nghệ An (cũ)

Biệt thự góc hai mặt đường 15 m và 12 m trung tâm phường vinh phú

Căn biệt thự xây dựng theo phong cách tân cổ điển , 3 tầng 1 tum - vị trí trục đường nối phạm đình toái và lý tự trọng , cạnh các toà chung cư , khu đô thị mới , bệnh viện quốc tế , trường học , trung tâm thương mại lo...... << Xem chi tiết >>

15m3 tầng4 phòng ngủ
Giá: 15,6 tỷ Diện tích: 172 Hướng: Đông Bắc

Đường Phú Yên, Phường Trường Vinh, Nghệ An

Đường Phú Yên, Phường Trường Vinh, Thành phố Vinh, Nghệ An (cũ)

Bán căn góc BT Song Lập 3 tầng - Khu đô thị Vinh heritage TP Vinh

- Cần bán căn biệt thự song lập khu đô thị Vinh heritage- TP Vinh - Vị trí đẹp , căn góc 2 mặt thoáng , khu quy hoạch đồng bộ hạ tầng , cảnh quan xanh mát - Diện tích : 200m2 rộng 10m - Nhà 3 tầng xây thô hoàn thiệ...... << Xem chi tiết >>

12m3 tầng5 phòng ngủChỗ để xe
Giá: 16 tỷ Diện tích: 200 KT: 10x20mHướng: Nam

Đường Đường Lê Mao, Phường Trường Vinh, Nghệ An

Đường Đường Lê Mao, Phường Vinh Tân, Thành phố Vinh, Nghệ An (cũ)

Có thể bạn quan tâm

Bán nhà liền kề ngay phường Hưng Phúc, Vinh chỉ 10,x tỷ

Quỹ căn nhà liền kề dự án Yên Bình Homes, phường Hưng Phúc cũ (phường Trường Vinh mới). - Sổ Đỏ vĩnh viễn - Nhà 4 tầng - Khách hàng tự hoàn thiện nội thất - Đường trước nhà 17,5 m có vỉa hè - Hướng Tây Bắc và Đông N...... << Xem chi tiết >>

17m4 tầng6 phòng ngủ
Giá: 10,9 tỷ Diện tích: 126

Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Trường Vinh, Nghệ An

Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Hưng Phúc, Thành phố Vinh, Nghệ An (cũ)

Bán suất đối ngoại dự án Entiz, Hưng Lộc, Vinh chỉ 6,20x tỷ

Bán căn liền kề dự án Entiz, Hưng Lộc gần đường Lê Viết Thuật, Hưng Lộc, Vinh - Diện tích 107,2 m2 - Diện tích nhà 293,7 m2 - Kích thước 6,6 x 17 m - Hướng Tây Nam * Ngay cạnh tòa Thương Mại Dịch Vụ đường Lê...... << Xem chi tiết >>

12m4 tầng6 phòng ngủ
Giá: 6,206 tỷ Diện tích: 107 KT: 6,6x17m

Đường Lê Viết Thuật, Phường Hưng Lộc, Nghệ An