Bán nhà mặt phố ở Phường Tương Mai, Hà Nội

Danh mục bất động sản: bán nhà mặt phố, bán nhà mặt tiền, bán nhà mặt đường tiện kinh doanh

MẶT PHỐ VỌNG – 129M2 – MT 6M NỞ HẬU – GIÁ ĐẦU TƯ 356TR/M2 – SIÊU PHẨM XÂY TÒA VP

🔥 GIÁ ĐẦU TƯ CHỈ 356TR/M2 – SỞ HỮU NGAY NHÀ MẶT PHỐ VỌNG – HAI BÀ TRƯNG – QUỸ ĐẤT HIẾM TRUNG TÂM * Diện tích: 129m2 * Xây dựng: 4 tầng * Mặt tiền: 6m – nở hậu cực đẹp * Giá chào: 46 tỷ (chưa thương lượng) 📍 Vị trí...... << Xem chi tiết >>

40m4 tầng4 phòng ngủ
Giá: 46 tỷ Diện tích: 129

Phố Vọng, Phường Tương Mai, Hà Nội

Phố Vọng, Phường Tương Mai, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội (cũ)

Giáp Bát, Hoàng Mai, Mặt phố KD, 6 tầng thang máy, gara ôtô, 3 thoáng, DT 51m2,giá 22 tỷ.

Giáp Bát, Hoàng Mai, mặt phố KD, 6 tầng thang máy , gara ôtô, 3 thoáng, diện tích 51m2, MT 3,5m, giá 22 tỷ. Mô tả: 6 TẦNG THANG MÁY - MẶT PHỐ KINH DOANH - GARA 2 OTO - BA THOÁNG. - Nhà nằm trên đoạn đẹp nhất phố Giáp...... << Xem chi tiết >>

8m6 tầng3 phòng ngủChỗ để xe
Giá: 22 tỷ Diện tích: 51

Đường Giáp Bát, Phường Tương Mai, Hà Nội

Đường Giáp Bát, Phường Tương Mai, Quận Hoàng Mai, Hà Nội (cũ)

Phố Giải Phóng, nói không quy hoạch, 280m2, MT 9.5m, vỉa hè rộng, giá 77 tỷ

🔥 MẢNH ĐẤT ĐẦU TƯ MẶT NGÕ GIẢI PHÓNG – QUỸ ĐẤT HIẾM XÂY TÒA VĂN PHÒNG / KHÁCH SẠN 📍 Vị trí đắc địa – tiềm năng khai thác cao • Nằm tại ngõ Giải Phóng, khu vực trung tâm, giao thông cực kỳ thuận tiện • Ngõ rộng, ...... << Xem chi tiết >>

18m4 tầng3 phòng ngủ
Giá: 77 tỷ Diện tích: 280

Đường Giải Phóng, Phường Tương Mai, Hà Nội

Đường Giải Phóng, Phường Giáp Bát, Quận Hoàng Mai, Hà Nội (cũ)

Bán nhà mặt phố Kim Đồng, Hoàng Mai, 126m, 6 tầng, 51.5 tỷ. THANG MÁY, KINH DOANH, Ô TÔ.

Nhà mặt phố Kim Đồng, Hoàng Mai, 126m, 6 tầng, giá 51.5tỷ. + Vị trí ĐẸP,LÔ GÓC,THANG MÁY, đường 2 chiều 4 làn xe Ô TÔ dừng đỗ tránh. + Nhà thiết kế hiện đại, vừa Ở vừa KINH DOANH, làm Văn phòng, nhà hàng, vvv... + Gi...... << Xem chi tiết >>

25m6 tầng4 phòng ngủ