Bán căn hộ chung cư tại Thành phố Hải Dương, Hải Dương

Danh mục bất động sản: bán căn hộ, bán chung cư, bán nhà tập thể, bán chung cư mini

Bán chung cư trung tầng Ecopark đẹp nhất tại tp Hải Dương

🍀 TOÀ CHUNG CƯ E5 - TÒA VIP NHẤT & cũng là TÒA CUỐI CÙNG MỞ BÁN tại Trung tầng ECORIVERSIDE Hải Dương chỉ với 2,x tỷ 1 căn 📍📍 Vị trí đắt giá – Tâm điểm kết nối: ✅ Mặt trước view trọn Sông Thái Bình – phong thủy vư...... << Xem chi tiết >>

5 tầng2 phòng ngủ
Giá: 2,5 tỷ Diện tích: 60 KT: 8x8mHướng: Nam

Đường Lê Duẩn, Phường Tân Hưng, Hải Phòng

Đường Lê Duẩn, Phường Hải Tân, Thành phố Hải Dương, Hải Dương (cũ)

☘️☘️☘️HỖ TRỢ THỦ TỤC PHÁP LÝ, CHỌN CĂN PHONG THUỶ NOXH - CHUNG CƯ TÂN PHÚ HƯNG

✨ CĂN HỘ 2PN 3PN – GIÁ TỐT TẠI TÂN PHÚ HƯNG CENTRAL PARK HẢI DƯƠNG ✨ 👉Diện tích: 54-66-74m2 🌿 Ưu điểm nổi bật: ✅ View trực diện hồ điều hoà & công viên nội khu ✅ Không gian sống xanh – yên tĩnh – cực kỳ thư giãn ...... << Xem chi tiết >>

6m15 tầng20 phòng ngủChỗ để xe
Giá: 17,6 triệu / m²   Diện tích: 66 KT: 8x8m

Đường Lương Như Học, Phường Tân Hưng, Hải Phòng

Đường Lương Như Học, Phường Tân Hưng, Thành phố Hải Dương, Hải Dương (cũ)

Bán chung cư bạch đằng căn thô hơn 1 tỷ tp Hải Dương cũ nay là tp Hải Phòng

🔥🔥CĂN THÔ 2N1VS CC BẠCH ĐẰNG🔥🔥🔥 👉Tầm này mà tìm được căn thô 2N1VS ở CC Bạch Đằng mà lại còn tầng đẹp , view đẹp thì cực kỳ hiếm. Cơ mà các ACE cứ gặp em thì kiểu gì cũng có 😉 👉Chính chủ do không có nhu cầu sử ...... << Xem chi tiết >>

20m8 tầng2 phòng ngủ
Giá: 1,45 tỷ Diện tích: 57 KT: 5x14mHướng: Đông

Đường Lý Quốc Bảo, Phường Hải Dương, Hải Phòng

Đường Lý Quốc Bảo, Phường Nhị Châu, Thành phố Hải Dương, Hải Dương (cũ)

💥💥💥 VẠN XUÂN ELITE CENTER💥💥💥

💥💥💥 VẠN XUÂN ELITE CENTER💥💥💥 📍 Ngay cạnh Nhà Văn Hoá Xứ Đông – TP Hải Dương ✨ Tổ hợp căn hộ cao cấp – trung tâm mới của thành phố ⸻ 🏢 Quy mô dự án: 🔹 01 tòa khách sạn 🔹 02 tòa tháp đôi cao 25 tầng 🏠...... << Xem chi tiết >>

32m15 tầng2 phòng ngủChỗ để xe
Giá: 52 triệu / m²   Diện tích: 47 KT: 4x11mHướng: Nam

Đường Tôn Đức Thắng, Phường Hải Dương, Hải Phòng

Đường Tôn Đức Thắng, Phường Hải Dương, Thành phố Hải Dương, Hải Dương (cũ)

🌿 𝐄𝟓 𝐓𝐑𝐔𝐍𝐆 𝐓𝐀̂̀𝐍𝐆 𝐄𝐂𝐎𝐑𝐈𝐕𝐄𝐑𝐒𝐈𝐃𝐄 🍀

🌿 𝐄𝟓 𝐓𝐑𝐔𝐍𝐆 𝐓𝐀̂̀𝐍𝐆 𝐄𝐂𝐎𝐑𝐈𝐕𝐄𝐑𝐒𝐈𝐃𝐄 🏢 💸 𝐆𝐈.𝐀́ cđt chỉ 𝟐,𝟖𝟔𝟗 𝐭𝐲̉ – 𝐇𝐨̂̃ 𝐭𝐫𝐨̛̣ 𝐯𝐚𝐲 𝐍𝐇, 𝐋𝐒 𝟎% 𝐭𝐨̛́𝐢 𝟏𝟖 𝐭𝐡𝐚́𝐧𝐠 – 𝐂.𝐤 𝟕% chỉ còn 𝟐,𝟔𝟔𝟖 𝐭𝐲̉ khi thanh toán 𝐬𝐨̛...... << Xem chi tiết >>

14m8 tầng2 phòng ngủChỗ để xe
Giá: 2,668 tỷ Diện tích: 51 KT: 4x12mHướng: Nam

Đường Lê Duẩn, Phường Tân Hưng, Hải Phòng

🌿 𝐏𝐄𝐍𝐓𝐇𝐎𝐔𝐒𝐄 𝐓𝐑𝐔𝐍𝐆 𝐓𝐀̂̀𝐍𝐆 𝐄𝐂𝐎𝐑𝐈𝐕𝐄𝐑𝐒𝐈𝐃𝐄

🌿 𝐏𝐄𝐍𝐓𝐇𝐎𝐔𝐒𝐄 𝐓𝐑𝐔𝐍𝐆 𝐓𝐀̂̀𝐍𝐆 𝐄𝐂𝐎𝐑𝐈𝐕𝐄𝐑𝐒𝐈𝐃𝐄 💰 𝐆𝐈.𝐀́ cđt 𝟏𝟐.𝟒𝟎𝟓 𝐓𝐘̉ – full chính sách ưu đãi • Chỉ 𝟏𝟏,𝟓𝟑𝟓 𝐓𝐘̉ khi thanh toán 𝐬𝐨̛́𝐦 𝟗𝟓% • Chỉ 𝟏𝟐,𝟏𝟓𝟔 𝐓𝐘̉ khi thanh ...... << Xem chi tiết >>

14m9 tầng5 phòng ngủChỗ để xe
Giá: 12,405 tỷ Diện tích: 231 KT: 5x46mHướng: Đông Bắc

Đường Lê Duẩn, Phường Tân Hưng, Hải Phòng

✨ 𝐏𝐄𝐍𝐓𝐇𝐎𝐔𝐒𝐄 𝐄𝐜𝐨𝐑𝐢𝐯𝐞𝐫𝐒𝐢𝐝𝐞 – “𝐁𝐈𝐄̣̂𝐓 𝐓𝐇𝐔̛̣ 𝐓𝐑𝐄̂𝐍 𝐊𝐇𝐎̂𝐍𝐆

✨ 𝐏𝐄𝐍𝐓𝐇𝐎𝐔𝐒𝐄 𝐄𝐜𝐨𝐑𝐢𝐯𝐞𝐫𝐒𝐢𝐝𝐞 – “𝐁𝐈𝐄̣̂𝐓 𝐓𝐇𝐔̛̣ 𝐓𝐑𝐄̂𝐍 𝐊𝐇𝐎̂𝐍𝐆” ✨ 💰 𝐆𝐈.𝐀́ cđt 𝟏𝟐,𝟒𝟑𝟗 𝐓𝐘̉ – Full chính sách • C.k 7% còn 𝟏𝟏,𝟓𝟔𝟖 𝐓𝐘̉ khi thanh toán 𝐬𝐨̛́𝐦 𝟗𝟓% • C.k 2...... << Xem chi tiết >>

14m9 tầng5 phòng ngủChỗ để xe
Giá: 12,439 tỷ Diện tích: 224 KT: 10x22mHướng: Nam

Đường Lê Duẩn, Phường Tân Hưng, Hải Phòng

🌟 CHUNG CƯ CAO CẤP SKY GEMIA - BIỂU TƯỢNG 5⭐️ TP HẢI DƯƠNG

💎💎SKY GEMIA – ĐỐI DIỆN TRUNG TÂM VĂN HOÁ XỨ ĐÔNG Biểu tượng sống mới ngay trái tim TP Hải Dương 🔥 VỊ TRÍ VÀNG – TRUNG TÂM SẦM UẤT BẬC NHẤT ✅ Tọa lạc tại số 1 Tôn Đức Thắng, P. Lê Thanh Nghị ✅ Đối diện Trung tâm ...... << Xem chi tiết >>

32m25 tầng2 phòng ngủChỗ để xe
Giá: 55 triệu / m²   Diện tích: 47 KT: 4x11mHướng: Đông

Đường Tôn Đức Thắng, Phường Hải Dương, Hải Phòng

🌿 𝐄𝟓 𝐓𝐑𝐔𝐍𝐆 𝐓𝐀̂̀𝐍𝐆 𝐄𝐂𝐎𝐑𝐈𝐕𝐄𝐑𝐒𝐈𝐃𝐄 🏢

🌿 𝐄𝟓 𝐓𝐑𝐔𝐍𝐆 𝐓𝐀̂̀𝐍𝐆 𝐄𝐂𝐎𝐑𝐈𝐕𝐄𝐑𝐒𝐈𝐃𝐄 🏢 💵 𝐆𝐈.𝐀́ cđt 𝟐,𝟓𝟓𝟖 𝐭𝐲̉ – 𝐇𝐨̂̃ 𝐭𝐫𝐨̛̣ 𝐯𝐚𝐲 𝐍𝐇, 𝐋𝐒 𝟎% 𝐭𝐨̛́𝐢 𝟏𝟖 𝐭𝐡𝐚́𝐧𝐠 – 𝐂.𝐤 𝟕% chỉ còn 𝟐,𝟑𝟕𝟖 𝐭𝐲̉ khi thanh toán 𝐬𝐨̛́𝐦 ...... << Xem chi tiết >>

14m4 tầng2 phòng ngủChỗ để xe
Giá: 2,558 tỷ Diện tích: 55 KT: 4x13mHướng: Bắc

Đường Lê Duẩn, Phường Tân Hưng, Hải Phòng

🌿 𝐄𝟏 𝐓𝐎𝐏 𝐂𝐀̆𝐍 𝟐𝐍𝟏𝐖𝐜 𝐂𝐇𝐈̉ 𝐕𝐎̛́𝐈 𝟐,𝟓 𝐓𝐘̉ 𝐓𝐑𝐔𝐍𝐆 𝐓𝐀̂̀𝐍𝐆

🌿 𝐄𝟏 𝐓𝐎𝐏 𝐂𝐀̆𝐍 𝟐𝐍𝟏𝐖𝐜 𝐂𝐇𝐈̉ 𝐕𝐎̛́𝐈 𝟐,𝟓 𝐓𝐘̉ – 𝐓𝐑𝐔𝐍𝐆 𝐓𝐀̂̀𝐍𝐆 𝐄𝐂𝐎 𝐑𝐈𝐕𝐄𝐑𝐒𝐈𝐃𝐄 ✨ 📍𝐄𝟏.𝟐𝟎𝟔𝐀 | 📐 𝟔𝟔,𝟏𝐦² | 🧭 𝐓𝐚̂𝐲 𝐁𝐚̆́𝐜 | 💰 𝐆𝐈.𝐀́ 𝟐,𝟓𝟏𝟕 𝐭𝐲̉ – 𝐇𝐨̂̃ 𝐭𝐫𝐨̛...... << Xem chi tiết >>

14m2 tầng2 phòng ngủChỗ để xe
Giá: 2,5 tỷ Diện tích: 66 KT: 4x16mHướng: Tây Bắc

, Phường Tân Hưng, Hải Phòng

, Phường Hải Tân, Thành phố Hải Dương, Hải Dương (cũ)

✨ SKY GEMIA - DIỆN MẠO MỚI CHUẨN SỐNG ĐỈNH CAO NGAY TRUNG TÂM TP HẢI DƯƠNG ✨

✨ SKY GEMIA - DIỆN MẠO MỚI CHUẨN SỐNG ĐỈNH CAO NGAY TRUNG TÂM TP HẢI DƯƠNG ✨ 📍 𝐕𝐢̣ 𝐭𝐫𝐢́ 𝐤𝐢𝐦 𝐜𝐮̛𝐨̛𝐧𝐠: Đối diện trung tâm văn hoá Xứ Đông - trung tâm TP Hải Dương (cũ). Kết nối nhanh – đi đâu cũng tiện 🏢...... << Xem chi tiết >>

32m25 tầng2 phòng ngủChỗ để xe
Giá: 55 triệu / m²   Diện tích: 47 KT: 4x12mHướng: Nam

Đường Tôn Đức Thắng, Phường Lê Thanh Nghị, Hải Phòng

Đường Tôn Đức Thắng, Phường Lê Thanh Nghị, Thành phố Hải Dương, Hải Dương (cũ)

𝐒𝐊𝐘 𝐆𝐄𝐌𝐈𝐀 – CHUẨN SỐNG GIỚI THÀNH ĐẠT, KHẲNG ĐỊNH ĐẲNG CẤP