Bán đất nền, phân lô, bán đất liền kề, đất dự án tại Phường Điện Nam Đông, Thị xã Điện Bàn, Quảng Nam

Khu phố chợ Lai Nghi (có sổ): Bán lô 12x25=300m2; đối diện công viên; gần chợ

hu phố chợ Lai Nghi (có sổ): Cần bán lô đất đối diện công viên; cách chợ mới Lai Nghi vài bước chân. Khu vực thoáng đoảng gần biển, gần sông Lai Nghi. Gần các tiện ích chợ, trường, trung tâm phố cổ. Diện tích: 12 x 25...... << Xem chi tiết >>

18m
Giá: 5,7 tỷ Diện tích: 300 KT: 12x25mHướng: Nam

Đường An Dương Vương, Phường Điện Bàn Đông, Đà Nẵng

Đường An Dương Vương, Phường Điện Nam Đông, Thị xã Điện Bàn, Quảng Nam (cũ)

📌📌📌LÀM VIỆC TRỰC TIẾP GIÁ TỐT !!! Bán đất gần chợ Lai Nghi, Điện Nam Đông

76. Bán lô đất đẹp gần chợ Lai Nghi , p. Điện Nam Đông, thị xã Điện Bàn, mặt tiền đường 7m5 có lề, đt : 144m2 ngang 6m view công viên thoáng đẹp, dân cư hiện hữu. 🍀Khu dân cư tiện tích, dân trí cao, mới mở bán, tiềm nă...... << Xem chi tiết >>

5m
Giá: 3,25 tỷ Diện tích: 144

Đường An Dương Vương, Phường Điện Bàn Đông, Đà Nẵng

Chỉ 12,8tr/m2 sở hữu ngay Đất  Hội An Green villa , sát ngay Tp Hội An . số lượng có hạn

Dự án Phố Chợ Cầu Hưng - Lai Nghi sát ngay Tp Hội An giá đầu tư không thể tốt hơn 12tr/m2 Dự án Quy hoạch đẹp ,hạ tầng hoàn thiện Chủ đầu tư licogi 13 uy Tín . Các trục đường lớn 17,5 m .20,5 m . Gần ngay chợ . Tiện ...... << Xem chi tiết >>

7,5m5 tầng6 phòng ngủ
Giá: 12,8 triệu / m²   Diện tích: 138 KT: 6x23m

Đường An Dương Vương, Phường Điện Bàn Đông, Đà Nẵng

Giỏ hàng phố chợ  lai nghi Giá Rẻ nhất thị trường đa dạng các sản phẩm từ  12,8 tr/m2

Giỏ hàng phố chợ lai Nghi (Green villa Hội An) Giá trực tiếp từ Chủ Đầu Tư . Giai đoạn 1 có sổ B3-05 đường 7,5 đối diện cv giá 16,5 tr/m2 .156m2 (6x26) Buổi* đường 10,5m trục chính giá 17,5 tr/m2.156m2. B1-18 138m2...... << Xem chi tiết >>

7,5m
Giá: 12,8 triệu / m²   Diện tích: 126 KT: 6x21mHướng: Đông

Đường An Dương Vương, Phường Điện Bàn Đông, Đà Nẵng

Bài đăng của thành viên uy tín, bạn có thể tin tưởng
Bán Đất Có Sổ 2MT Dự Án Hội An Green Village - Lai Nghi dt 92m2 đường 7m5 giá 2.35 tỷ

Cần bán lô B6 - 02 , 2 mặt tiền kinh doanh chợ tại dự án Hội An Green Village- KDC Cầu Hưng Lai Nghi, Điện Bàn, Quảng Nam. - Diện tích 92.5m². - Đường 7m5, hướng Tây mặt tiền chợ hướng Đông....... << Xem chi tiết >>

7,5m
Giá: 2,35 tỷ Diện tích: 92 KT: 4,45x20,8mHướng: Tây

Đường An Dương Vương, Phường Điện Bàn Đông, Đà Nẵng

Bài đăng của thành viên uy tín, bạn có thể tin tưởng
Bán Đất Nền Dự Án The Riviera Hội An Complex B3.30 Hướng Bắc 126m2 giá 1.55 tỷ

Bán gấp đất nền dự án Cầu Hưng Lai Nghi giai đoạn 2 - The Riviera Hội An Complex - Đà Nẵng. - Block B3.30. - Hướng Bắc. - Đường 7m5 rộng rãi view công viên rất đẹp. Giá chỉ 1.55 Tỷ...... << Xem chi tiết >>

7,5m
Giá: 1,55 tỷ Diện tích: 126 KT: 6x21mHướng: Bắc

Đường An Dương Vương, Phường Điện Bàn Đông, Đà Nẵng

Bài đăng của thành viên uy tín, bạn có thể tin tưởng
Cần bán đất B3.06 dự án Cầu Hưng Lai Nghi Hội An lô 150m2 đường 7m5 giá 12.5tr/m2

Chính Chủ cần tiền cần bán gấp đất nền Dự án Cầu Hưng Lai Nghi Hội An - Hội An Green Village - Block B3.06 - Diện tích 150m2 ( 6m*25m ) - Hướng Tây...... << Xem chi tiết >>

7,5m
Giá: 1,875 tỷ Diện tích: 150 KT: 6x25mHướng: Tây

Đường An Dương Vương, Phường Điện Bàn Đông, Đà Nẵng

Bài đăng của thành viên uy tín, bạn có thể tin tưởng
Cần Tiền Bán Nhanh Lô B3.30 View Công Viên Dự Án New Green Villa Hội An 126m2 giá 1.65 tỷ

Chính chủ bán gấp đất nền dự án New Green Village Hội An - Cầu Hưng Lai Nghi giai đoạn 2 - Block B3.30. - Hướng Bắc. - Đường 7m5 rộng rãi view công viên rất đẹp. - Diện tích 126m² ngang 6m....... << Xem chi tiết >>

7,5m
Giá: 1,65 tỷ Diện tích: 126 KT: 6x21mHướng: Bắc

Đường An Dương Vương, Phường Điện Bàn Đông, Đà Nẵng

Bài đăng của thành viên uy tín, bạn có thể tin tưởng
Chính Chủ Bán Đất Nền Hội An Green Village B3.22 hướng Đông 150m2 giá 10,7tr/m2 đường 7m5

Tôi Chính Chủ Dự Án Cầu Hưng Lai Nghi - Hội An Green Village giá chỉ 10.7tr/m². - Block B3.22 Hướng Đông. - Đường 7m5 lề 6m. - Diện tích 150m² (6m*25m). - View công viên, đường thông dài vị trí đẹp....... << Xem chi tiết >>

7,5m
Giá: 1,6 tỷ Diện tích: 150 KT: 6x25mHướng: Đông

Đường An Dương Vương, Phường Điện Bàn Đông, Đà Nẵng

Bài đăng của thành viên uy tín, bạn có thể tin tưởng
Bán đất nển New Green Villa Hội An B3.24 Hướng Nam dt 150m2 giá rẻ 11,5tr/m2 đường 10,5m

Tôi đang cần tiền nên bán đất nền chợ Lai Nghi giai đoạn 2. - Đường 10m5 Block B3 - 24. - Diện tích 150m² (6*25). - Chỉ cần thanh toán 60% (Hơn 1 tỷ) mua bán sang tên ngay,...... << Xem chi tiết >>

10m
Giá: 11,5 triệu / m²   Diện tích: 150 KT: 6x25mHướng: Nam

Đường An Dương Vương, Phường Điện Bàn Đông, Đà Nẵng

Bài đăng của thành viên uy tín, bạn có thể tin tưởng
Bán Lô Đất Nền B3.21 Đường 7m5 Dự Án Riveria Hội An Complex Giá 1.9 tỷ dt 150m2

Cần Tiền Bán Đất Nền Dự Án Riviera Complex Hội An - Dự án Cầu Hưng Lai Nghi Giai Đoạn 2 - Block B3.21 lô sạch đẹp không cống trụ - Đường 7m5 hướng Đông lề 5m - Diện tích 150m2 ngang 6m dài 25m - Lô đất vị trí đẹp tiế...... << Xem chi tiết >>

7,5m
Giá: 1,9 tỷ Diện tích: 150 KT: 6x25mHướng: Đông

Đường An Dương Vương, Phường Điện Bàn Đông, Đà Nẵng

Bài đăng của thành viên uy tín, bạn có thể tin tưởng
💥 Chính Chủ Bán Đất B3.02 Dự Án Khu Phố Chợ Lai Nghi Hội An 102m2 đường 7m5 giá 1,55 tỷ

Chính chủ cần tiền bán lô đất B3.02 dự án Cầu Hưng Lai Nghi Hội An lô đất rẻ nhất thị trường B3.02 Giai Đoạn 1 - Đường 7m5 lề 4m - Hướng Tây Bắc - Diện tích 102m² ngang 6m dài 17m - Cách chợ Lai Nghi vài bước chân, c...... << Xem chi tiết >>

7,5m
Giá: 1,55 tỷ Diện tích: 102 KT: 6x17mHướng: Tây Bắc

Đường An Dương Vương, Phường Điện Bàn Đông, Đà Nẵng

Khu phố chợ Lai Nghi (có sổ): Bán 2 lô liền kề; dt 12x24m;đường Điện Biên Phủ, trước chợ.

Khu phố chợ Lai Nghi (có sổ): Bán lô đất mặt tiền đường Điện Biên Phủ nối dài thông xuống trung tâm phố cổ Hội An. Tuyến đường trước chợ, thuận tiện cho việc kinh doanh, cho thuê, buôn bán. Diện tích: 12 x 24 = 288 m2...... << Xem chi tiết >>

23m
Giá: 8 tỷ Diện tích: 144 KT: 6x24mHướng: Nam

Đường An Dương Vương, Phường Điện Bàn Đông, Đà Nẵng

Khu phố chợ Lai Nghi: Bán lô góc 2 mặt tiền. Đường 10,5m & 7,5m

Cần bán lô góc tại khu phố chợ Lai Nghi. Gần chợ, công viên, thông đường An Dương Vương. Cách biển, phố cổ 3 km Diện tích: 256 m2 (ngang 12m) Hai mặt tiền đường 20,5 & 17,5m Thích hợp để đầu tư sinh lời, xây villa, ...... << Xem chi tiết >>

21m
Giá: 5,8 tỷ Diện tích: 256 KT: 12x23mHướng: Tây Bắc

Đường An Dương Vương, Phường Điện Bàn Đông, Đà Nẵng

Khu phố chợ Lai Nghi (có sổ): Cần bán lô đất 2 mặt tiền; trong khuôn viên chợ.

Khu phố chợ Lai Nghi (có sổ): Cần ra đi lô đất 2 mặt tiền ngay trong khuôn viên chợ. Trục chính ra ra vào chợ nên rất thuận lợi cho việc kinh doanh, buôn bán, cho thuê. Block B6-03 Diện tích: 93 m2 Hướng: Đông Đường...... << Xem chi tiết >>

17m
Giá: 28,5 tỷ Diện tích: 93 KT: 4,5x20mHướng: Đông

Đường An Dương Vương, Phường Điện Bàn Đông, Đà Nẵng

Chợ Lai Nghi (có sổ): Lô góc 2 mặt tiền, view công viên. Giá bằng đường bê tông 16,6 tr/m2

Khu phố chợ Lai Nghi (có sổ): Bán lô góc 2 mặt tiền. Giá chỉ bằng lô đường bê tông 17 tr/m2 Vị trí gần chợ, view công viên. Khu vực đông dân cư, yên tâm. có khách Tây thuê ở. Diện tích: 258 m² (ngang gần 11m) Giá sụp...... << Xem chi tiết >>

18m
Giá: 4,3 tỷ Diện tích: 258 KT: 11x26mHướng: Tây Bắc

Đường An Dương Vương, Phường Điện Bàn Đông, Đà Nẵng

Khu phố chợ Lai Nghi ( có sổ): Bán lô đất 156 m2; trục đường 27m lớn nhất dự án

🏦 Khu phố chợ Lai Nghi: 🏦 Bán lô đất mặt tiền đường 27m; trục đường lớn nhất Dự án.Thông đường An Dương Vương.Gần sát lô góc 🏦 Cách chợ vài bước chân 🏦 Đã có một số nhà đã xây dựng 🏦 Diện tích : 6 x 26 = 156 m2 ...... << Xem chi tiết >>

27m
Giá: 3,588 tỷ Diện tích: 156 KT: 6x26mHướng: Nam

Đường An Dương Vương, Phường Điện Bàn Đông, Đà Nẵng

Bài đăng của thành viên uy tín, bạn có thể tin tưởng
⭐ Bán Đất Nền B3.15 Dự Án New Green Villa Hội An Lô 150m2 đường 10m5 giá chỉ 11.3tr/m2

Chính chủ cần bán đất dự án New Green Village Hội An - Cầu Hưng Lai Nghi Giai Đoạn 2 đường 10m5 view đồng lúa cực đỉnh. - Block B3.15. - Hướng Tây. - Diện tích 150m² (ngang 6 dài 25m)....... << Xem chi tiết >>

10m
Giá: 1,7 tỷ Diện tích: 150 KT: 6x25mHướng: Tây Nam

Đường An Dương Vương, Phường Điện Bàn Đông, Đà Nẵng

Bài đăng của thành viên uy tín, bạn có thể tin tưởng
Bán Đất Nền đường 10m5 Dự Án Hội An Green Village - Lai Nghi B3.24 dt150m2 giá 11.5tr/m2

Tôi đang cần tiền nên bán đất nền Hội An Green Village - chợ Lai Nghi giai đoạn 2. - Đường 10m5 Block B3 - 24. Hướng Nam - Diện tích 150m² (6*25) đường 10m5 thông dài, cách chợ đúng 100m - Chỉ cần thanh toán 60% mua ...... << Xem chi tiết >>

10m
Giá: 1,725 tỷ Diện tích: 150 KT: 6x25mHướng: Nam

Đường An Dương Vương, Phường Điện Bàn Đông, Đà Nẵng

Bài đăng của thành viên uy tín, bạn có thể tin tưởng
Chính Thức Mở Bán Đất Nền Dự Án Hội An Green Village Giá 1.45 - 2 tỷ/lô dt 126-150m2

🍁MỞ BÁN ĐẤT NỀN VEN PHỐ CỔ HỘI AN - HỘI AN GREEN VILLAGE Toạ lạc trên trục đường An Dương Vương, phía bắc Hội An TX. Điện Bàn, T. Quảng Nam. Điểm sáng đầu tư + an cư khu phố biển & du lịch Hội An....... << Xem chi tiết >>

7,5m
Giá: 1,45 tỷ Diện tích: 126 KT: 6x21mHướng: Đông

Đường An Dương Vương, Phường Điện Bàn Đông, Đà Nẵng

Những lưu ý khi mua Đất nền, liền kề, đất dự án
  • Chủ đầu tư: khi mua đất nền dự án là cần phải chọn chủ đầu tư có uy tín, thực hiện nhiều công trình tốt và có trách nhiệm với khách hàng, có nguồn vốn mạnh mẽ.
  • Vị trí: mảnh đất đó có gần nơi làm việc hay không, có gần siêu thị hay trường học cho con cái của bạn đi học hay không, nơi đó có yên tĩnh không, các phương tiện giao thông đi qua, chỗ đậu xe, nơi mua sắm...  
  • Pháp lý:  Người bán phải có đầy đủ giấy tờ chứng minh quyền sử dụng hợp pháp. Nếu là đất được thừa kế, phải tìm hiểu kỹ những người thừa kế khác có tranh chấp hay không. Pháp lý minh bạch, rõ ràng là ưu tiên hàng đầu trong thời điểm hiện nay.
  • Không nên mua đất sổ chung: Vì nếu sau này xảy ra tranh chấp thì sẽ rất phiền phức cho 2 bên và gần như không giải quyết triệt để được.