Bán đất, bán đất thổ cư, đất ở tại Đường An Dương Vương, Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh

Bán 100m2 đất hẻm An Dương Vương cạnh Võ Văn Kiệt, (4.5 x 22m) chỉ 5.5 tỷ

Mô tả 67: - Đất cực hiếm, giá tốt nhất khu An Dương Vương, An lạc, Bình Tân. - Vị trí hẻm ô tô vào, cách Võ Văn Kiệt 300m - Bên cạnh là công viên sát nhà, thông ra khu Nam Hùng Vương - Dt 100m2: 4.5 x 22m - Xây d...... << Xem chi tiết >>

4m1 tầng1 phòng ngủ
Giá: 5,5 tỷ Diện tích: 100

Đường An Dương Vương, Phường An Lạc, Hồ Chí Minh

Đường An Dương Vương, Phường An Lạc, Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh (cũ)

Bán đất mặt tiền 10m, An Dương Vương cạnh Võ Văn Kiệt, Bình Tân, 4m x15m chỉ 6.6 tỷ

Mô tả: - Vị trí đường nhựa 10m xe tải thông 2 đầu, cách mặt tiền An Dương Vương chỉ vài căn nhà, + Khu phân lô đất nền có sổ từng nền + Ngay khu dân cư mới, bước ra là bách hóa xanh,… + Xây dựng tự do + Diện tích: 4...... << Xem chi tiết >>

10m1 tầng1 phòng ngủ
Giá: 6,6 tỷ Diện tích: 52

Đường An Dương Vương, Phường An Lạc, Hồ Chí Minh

Bán đất đẹp tại An Dương Vương, 7,2 tỷ, 67,4 m2, mặt tiền ngang 5m

Mô tả 138: Đất nền siêu hot tại Đường số 1, An Dương Vương, p An Lạc, Bình Tân, HCM, chỉ 7,2 tỷ VND cho diện tích 67,4m2. Mặt tiền 5m cực đẹp, lý tưởng cho việc kinh doanh hoặc xây dựng nhà riêng. Đường vào rộng 12...... << Xem chi tiết >>

12m1 tầng1 phòng ngủ
Giá: 7,2 tỷ Diện tích: 68

Đường An Dương Vương, Phường An Lạc, Hồ Chí Minh

HẺM Ô TÔ AN DƯƠNG VƯƠNG - 118M2(8x15M) - 7.65 TỶ - SÁT MẶT TIỀN

Diện tích 118m2 (8x15m), công nhận đủ, đất vuông vức cực đẹp. Hẻm xe hơi thông, vài bước ra mặt tiền An Dương Vương, khu dân cư hiện hữu, dân trí cao. Phù hợp xây căn hộ dịch vụ, nhà trọ cao cấp hoặc nhà ở kết hợp ...... << Xem chi tiết >>

4m
Giá: 7,65 tỷ Diện tích: 118 KT: 8x18m

Đường An Dương Vương, Phường An Lạc, Hồ Chí Minh

Bán Đất- An Dương Vương .khu Lê Thành. 4×23m.xây dựng tự do.nhỉnh 6.T, Ỷ

■Diện tích:92m2.Ngang 4m.dài 23m.Nằm khu dân cư Lê Thành. Đường trải nhựa,Xây dựng tự do, Điện âm rất đẹp. ★Đất đã có sổ hồng riêng. Lòng đường 8m.lề 2m. ★Đường An Dương Vương gần Võ Văn Kiệt giáp Quận 6.Quân 8.Giao t...... << Xem chi tiết >>

8m
Giá: 6,9 tỷ Diện tích: 92 KT: 4x23mHướng: Tây

Đường An Dương Vương, Phường An Lạc, Hồ Chí Minh

Bán Đất  - An Lạc - An Dương Vương .Lô Góc Siêu Đỉnh. 6×11.xây dựng tự do.Nhỉnh 6 TỶ

◆Diện tích ÷61m2.Ngang 6m.Dài 11m Điện nước âm. Đường Thông Lô Góc Siêu Đẹp. Khu phân lô Đường 8m.lề 3m.Xây dựng tự do ★Vị Trí: Đường An Dương Vương gần Võ Văn Kiệt Cạnh. Kdc Lê Thành, giáp Quận 6.Bình Phú. Tiện di ch...... << Xem chi tiết >>

10mChỗ để xe
Giá: 6,6 tỷ Diện tích: 61 KT: 6x11m

Đường An Dương Vương, Phường An Lạc, Hồ Chí Minh

Bán Đất -An Lạc  - An Dương Vương gần Võ Văn Kiệt -4,5×14.Đường nhựa. Điện,âm .siêu đẹp.

◆Diện tích Thực Tế ÷60m2. *Ngang 4,5m.Dài 13m.Khu vực xây Tự do. Điện âm. Lòng Đường 8m.lề 4m.đã trải nhựa rất đẹp ★Vị Trí:Đường An Dương Vương ngay Võ Văn Kiệt giáp Lý Chiêu Hoàng. Bình Phú. Chợ Lớn. Và Vòng xoay Phú...... << Xem chi tiết >>

8mChỗ để xe
Giá: 5,49 tỷ Diện tích: 60 KT: 4,5x14m

Đường An Dương Vương, Phường An Lạc, Hồ Chí Minh

BÁN ĐẤT LÔ GÓC SIÊU ĐẸP  - AN DƯƠNG VƯƠNG GẦN VÕ VĂN KIỆT -6×11.Nhỉnh 6.TỶ

★Đường An Dương Vương gần Chung Cư Lê Thành, cạnh Võ Văn Kiệt.giáp Quận 6.Bình Phú. Giao thông thuận tiện di chuyển các nơi gần AEONMALL Bình Tân ◆LÔ GÓC NGANG 6M.DÀI 11M.SIÊU ĐẸP Điện âm. Xây tư do ALÔ - NỬA. NHÀ...... << Xem chi tiết >>

8m
Giá: 6,6 tỷ Diện tích: 61 KT: 6x11m

Đường An Dương Vương, Phường An Lạc, Hồ Chí Minh

💥🚘🔥 BÌNH TÂN,THỔ CƯ, VIEW ĐẸP, HẺM NHỰA 8M, SÁT MẶT TIỀN, 50M2, NGANG 4.3M, CHỈ 5.3 TỶ

🍓NYL0661 💥🚘🔥 BÌNH TÂN - HẺM NHỰA 8M THÔNG - CÓ VỈA HÈ - SÁT MẶT TIỀN - 50M2 - ĐẤT FLULL THỔ CƯ - XÂY DỰNG TỰ DO - NGANG 4.3M - CHỈ CÓ 5 TỶ 3 💥 TL . 🏠 Vị trí cực kỳ đắc địa, chỉ 1 vài bước chân ra mặt tiền An ...... << Xem chi tiết >>

8m
Giá: 5,3 tỷ Diện tích: 50 KT: 4,3x11,7m

Đường An Dương Vương, Phường An Lạc, Hồ Chí Minh

🔥 BÁN ĐẤT KHU PHÂN LÔ ĐỒNG BỘ – NGAY GIAO LỘ ĐƯỜNG AN DƯƠNG VƯƠNG & VÕ VĂN VĂN KIỆT

🔥 BÁN ĐẤT KHU PHÂN LÔ ĐỒNG BỘ – NGAY GIAO LỘ ĐƯỜNG AN DƯƠNG VƯƠNG & VÕ VĂN VĂN KIỆT – XÂY DỰNG TỰ DO – ĐƯỜNG NHỰA XE TẢI THÔNG 🔥 📐 Diện tích: • 4.5× 12m – 55m² – 5.5Tỷ. ✅ Khu phân lô đồng bộ, đường 6m + vỉ...... << Xem chi tiết >>

8m
Giá: 5,5 tỷ Diện tích: 55 KT: 4,5x12m

Đường An Dương Vương, Phường An Lạc, Hồ Chí Minh

Bán Đất Mặt Tiền Đường Nhựa 8M Có Lề,An Dương Vương,An Lạc,4x13,Nhỉnh 4 Tỷ(BT120)

-Vị trí nằm ngay khu vip của Phường An Lạc,5 phút đến Aeon hoa lệ ,Gần trường học các cấp ,Chợ,Siêu Thị,Công Viên,Khu Vui chơi giải trí,an ninh tốt,dân trí cao -Tiềm năng: Đất nền Sổ đỏ giá trị ổn định,Sở hữu lâu dài ,t...... << Xem chi tiết >>

8m
Giá: 4,8 tỷ Diện tích: 52 KT: 4x13m

Đường An Dương Vương, Phường An Lạc, Hồ Chí Minh

Đất MT Đường Nhựa,An Dương Vương,An Lạc,Khu XD 5 Tầng,4.5x13,Giá Chỉ 5.15 Tỷ(AL15

-Bạn đang tìm quỹ đất mặt tiền giá tốt để xây CHDV hoặc văn phòng? Đừng bỏ lỡ lô đất tại An Dương Vương! -Với thông số 4.5x13m và giấy phép xây dựng lên đến 5 tầng, đây là lựa chọn hoàn hảo để tối ưu hóa dòng tiền. -Vị...... << Xem chi tiết >>

8m
Giá: 5,15 tỷ Diện tích: 58 KT: 4,5x13m

Đường An Dương Vương, Phường An Lạc, Hồ Chí Minh

Bán Đất Tặng Nhà,An Dương Vương,An Lạc,Hẻm Xe Tải,GPXD 5 Tầng,DT:88m2,Nhỉnh 6 Tỷ(AL20)

Chủ là chú Dũng cần tiền lo cho 2 đứa con gái du học Mỹ nên bán -Vị trí: Giáp Quận 6, An Dương Vương, Hồ Học Lãm, Võ Văn Kiệt,Hoàng Ngân...Tiện di chuyển Quận 5-11 và Quận 1. Kết cấu: nhà cũ tiện xây mới, khu xây d...... << Xem chi tiết >>

6m
Giá: 6,99 tỷ Diện tích: 88 KT: 8x11m

Đường An Dương Vương, Phường An Lạc, Hồ Chí Minh

BÁN LÔ ĐẤT 118M2-GẦN ĐƯỜNG AN DƯƠNG VƯƠNG-GIÁ CHỈ 65TR/M2-GỌI CHO EM XEM ĐẤT

LÔ ĐẤT CỰC HIẾM – HẺM Ô TÔ – SÁT MẶT TIỀN AN DƯƠNG VƯƠNG – P. AN LẠC, BÌNH TÂN - GIÁ CHƯA TỚI 65TR/M 🔸 Diện tích: 8 x 15m, công nhận đủ 118m². 🔸 Hẻm xe hơi thông thoáng – chỉ vài bước ra mặt tiền An Dương Vương 🔸 K...... << Xem chi tiết >>

6m
Giá: 7,65 tỷ Diện tích: 118 KT: 8x15mHướng: Tây

Đường An Dương Vương, Phường An Lạc, Hồ Chí Minh

BÁN LÔ ĐẤT 118M2-GẦN MẶT TIỀN AN DƯƠNG VƯƠNG-GIÁ TỐT CHO ANH CHỊ MUA ĐẦU TƯ

LÔ ĐẤT CỰC HIẾM – HẺM Ô TÔ – SÁT MẶT TIỀN AN DƯƠNG VƯƠNG – P. AN LẠC, BÌNH TÂN - GIÁ CHƯA TỚI 65TR/M 🔸 Diện tích: 8 x 15m, công nhận đủ 118m². 🔸 Hẻm xe hơi thông thoáng – chỉ vài bước ra mặt tiền An Dương Vương �...... << Xem chi tiết >>

6m
Giá: 7,65 tỷ Diện tích: 118 KT: 8x15mHướng: Tây

Đường An Dương Vương, Phường An Lạc, Hồ Chí Minh

Bán 500M2 THỔ CƯ đường An Dương Vương Phường Bình Trị Đông Quận Bình Tân

Đường An Dương Vương, Phường Bình Trị Đông, Quận Bình Tân, Tp Hồ Chí Minh Diện tích: Chiều ngang: 16 m x Chiều dài: 32 m: 512 m2 Khu đất thổ cư 500m2 có nở hậu tọa lạc trong khu dân cư hiện hữu, đông đúc, kinh doanh t...... << Xem chi tiết >>

8m
Giá: 38 tỷ Diện tích: 500 KT: 16x32m

Đường An Dương Vương, Phường Bình Trị Đông, Hồ Chí Minh

Đường An Dương Vương, Phường Bình Trị Đông, Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh (cũ)

Bán đất 4X23M - Đường An Dương Vương - Giáp Bình Phú, Q6 - Hẻm xe hơi - Sổ hồng riêng

Vị trí cực đẹp tại An Dương Vương, đường xe hơi tránh nhau thoải mái, khu phân lô đồng bộ, dân trí cao. - Diện tích: 4 x 23m (93m²) - Khu vực được phép xây dựng 5 tầng thoải mái, thích hợp ở kết hợp đầu tư, cho thuê, x...... << Xem chi tiết >>

6m
Giá: 8,3 tỷ Diện tích: 93 KT: 4x23m

Đường An Dương Vương, Phường An Lạc, Hồ Chí Minh

Bán đất hẻm 16 góc 2 mặt tiền đường An Dương Vương diện tích 8 x 17 giá 10,7 tỷ TL

Bán đất hẻm 16 góc 2 mặt tiền đường An Dương Vương diện tích 8 x 17 giá 10,7 tỷ thương lượng. Cần bán một miếng đất ở hẻm 173 đường An Dương Vương thuộc phường An lạc diện tích 8 x 17 sổ công nhận 136 m2 thổ cư được 98 m...... << Xem chi tiết >>