Mua bán nhà đất, bất động sản tại Đường Hà Lầm, Thành phố Hạ Long, Quảng Ninh

CHÍNH CHỦ GỬI BÁN Ô ĐẤT TRỤC THÔNG 65m LIDECO GIÁ RẺ HƠN THỊ TRƯỜNG

CHÍNH CHỦ GỬI BÁN Ô ĐẤT TRỤC THÔNG LIDECO GIÁ RẺ HƠN THỊ TRƯỜNG ✅ B11-5 : 65m2 ✅ Bám trục thông Bãi Muối , vỉa hè rộng 4,5m ✅ Hướng : TN 💸💸 Sổ đỏ chính chủ . Giá bán : 6x tr/m2 !! ——————————— LH ngay ...... << Xem chi tiết >>

7m
Giá: 64 triệu / m²   Diện tích: 65 KT: 5x13mHướng: Tây Nam

Đường Hà Lầm, Phường Hà Lầm, Quảng Ninh

Đường Hà Lầm, Phường Hà Lầm, Thành phố Hạ Long, Quảng Ninh (cũ)

Bán đất MẶT ĐƯỜNG HÀ TRUNG MẶT TIỀN RỘNG 8,5m mà giá CHỈ 2,xx Tỉ

Bán đất MẶT ĐƯỜNG HÀ TRUNG MẶT TIỀN RỘNG 8,5m mà giá CHỈ 2,xx Tỉ 👉 Rất phù hợp cho anh chị mua vừa ở vừa kinh doanh nhỏ lẻ 📍 Nằm ngay mặt đường Hà Trung gần Cầu Trắng ✔️ Diện tích : 45m2 - mặt tiền rộng 8,5m ...... << Xem chi tiết >>

31m
Giá: 2,75 tỷ Diện tích: 45 Hướng: Tây Nam

Đường Hà Lầm, Phường Hạ Long, Quảng Ninh

Đường Hà Lầm, Phường Hạ Long, Thành phố Hạ Long, Quảng Ninh (cũ)

📍 Nhà đẹp 3 tầng ô tô đỗ tận cửa - Nằm ngay gần Lideco giai đoạn 2- Hà Lầm

Nhà đẹp dọn về ở trước tết các bác ơiii📣 📍 Nhà đẹp 3 tầng ô tô đỗ tận cửa - Nằm ngay gần Lideco giai đoạn 2 💰💰 Giá bán chỉ : 3TỶ4 xx • Diện tích đất : từ 53 - 59m2 , đất vuông vắn có Sổ Đỏ , Giấy Phép Xây Dựng đầy...... << Xem chi tiết >>

6m3 tầng4 phòng ngủ
Giá: 3,4 tỷ Diện tích: 59 Hướng: Tây Bắc

Đường Hà Lầm, Phường Hà Lầm, Quảng Ninh

BÁN NHÀ 4 TẦNG CÓ THANG MÁY NGAY GẦN KĐT LIDECO BÃI MUỐI - Tài chính 6TỶ9

BÁN NHÀ 4 TẦNG CÓ THANG MÁY NGAY GẦN KĐT LIDECO BÃI MUỐI - Tài chính 6TỶ9 💥 📍 Vị trí : khu TĐC Hà Lầm giáp Lideco giai đoạn 1 ✔️ Nhà 4 tầng : 4phòng ngủ - 5 vs - 1 khách - 1 bếp - 1 phòng thờ và 1 sân phơi ✔...... << Xem chi tiết >>

7,5m4 tầng4 phòng ngủ
Giá: 6,9 tỷ Diện tích: 65 KT: 5x13mHướng: Đông Bắc

Đường Hà Lầm, Phường Hà Lầm, Quảng Ninh

Bán nhà Hà Lầm đi Chợ 200m. Ngõ đi xe máy giá 1,15 tỷ 85m2, 1PN, 1PK, 1WC, 1Sân

Chuyển nhà cần bán: --- Nhà xây 1 Tầng, hướng Đông Bắc ngõ xe máy có dốc. Diện tích xây dựng 85m2. 1 Phòng Khách, 1 Ngủ, 1 Bếp, 1 Sân phơi, 1WC. --- Vị Trí: Cạnh Sân Vận Động Hà Lầm, cách đường chính 100m, Chợ Hà Lầ...... << Xem chi tiết >>

1,2m1 tầng1 phòng ngủ
Giá: 1,15 tỷ Diện tích: 85 KT: 9x9,4mHướng: Đông Bắc

Đường Hà Lầm, Phường Hà Lầm, Quảng Ninh

Bán nốt ô đất Hà Trung – cơ hội cuối cho khách nhanh tay

Bán nốt ô đất Hà Trung – cơ hội cuối cho khách nhanh tay 💥 • Diện tích 46m² • Giá hơn 1 tỷ xíu (cực mềm so với khu vực) • Đường ô tô đỗ cửa, thông sang Cột 8 • Vị trí thuận tiện, tiềm năng tăng giá rõ ràng 📞...... << Xem chi tiết >>

3,5m
Giá: 1,18 tỷ Diện tích: 46 KT: 8,29x6,16m

Đường Hà Lầm, Phường Hà Lầm, Quảng Ninh