Mua bán nhà đất, bất động sản tại Đường Lê Văn Miến, Quận Liên Chiểu, Đà Nẵng

BÁN BIỆT THỰ VEN BIỂN SÁT MIKAYUKI-YÊN TĨNH-KHÔNG GIAN LÍ TƯỞNG-AN CƯ DÀI HẠN

BIỆT THỰ VEN BIỂN – CÁCH Mikazuki Japanese Resorts & Spa CHỈ 500M ✨ Không gian nghỉ dưỡng chuẩn resort – ở là tận hưởng mỗi ngày 📍 Vị trí vàng: • Cách biển Nguyễn Tất Thành chỉ ~30m – đi bộ 2 phút • Kết nối trung ...... << Xem chi tiết >>

5,5m3 tầng6 phòng ngủ
Giá: 28 tỷ Diện tích: 378

Đường Lê Văn Miến, Phường Hòa Khánh, Đà Nẵng

Đường Lê Văn Miến, Phường Hòa Minh, Quận Liên Chiểu, Đà Nẵng (cũ)

Đất biển MT đường Lê Văn Miến cách biển 100m gần đường Nguyễn An Ninh chỉ 6,2 tỷ

Cần bán gấp Đất mặt tiền Lê Văn Miến, nằm giữa Phan Văn Định và Nguyễn An Ninh Vị trí đắc địa: đường Lê Văn Miến, trục song song Nguyễn Tất Thành, P.Hòa Khánh Bắc, Liên Chiểu. Cách Biển và công viên Biển Nguyễn An Ni...... << Xem chi tiết >>

5,5m
Giá: 6,2 tỷ Diện tích: 81 KT: 5x16,3m

Đường Lê Văn Miến, Phường Liên Chiểu, Đà Nẵng

Đường Lê Văn Miến, Phường Hòa Khánh Bắc, Quận Liên Chiểu, Đà Nẵng (cũ)

🔥 BIỆT THỰ BIỂN LÊ VĂN MIẾN – 364m² – CHỈ 29 TỶ | CÁCH BIỂN 20M 🔥

🔥 BIỆT THỰ BIỂN LÊ VĂN MIẾN – 364m² – CHỈ 29 TỶ | CÁCH BIỂN 20M 🔥 🏡 Thông tin chi tiết: • Diện tích: 364m² • Kết cấu: Biệt thự 2 tầng • Công năng: 3 phòng ngủ, 4 WC • Chủ để lại nội thất dính tường, nhà xây...... << Xem chi tiết >>

6m2 tầng3 phòng ngủ
Giá: 29 tỷ Diện tích: 364

Đường Lê Văn Miến, Phường Liên Chiểu, Đà Nẵng

Bán đất đường 5m5 Lê Văn Miến - Sát biển Nguyễn Tất Thành

Bán đất đường Lê Văn Miến - - Liên Chiểu - Đà Nẵng - dt đất: 160m2(10x16m) hướng đông bắc - Đường quy hoạch 5m5 lề 3m - sát biển Nguyễn Tất Thành cách 50m - gần các trục Nguyễn An Ninh & Phan Văn Định - Gần cá dự án...... << Xem chi tiết >>

5,5m
Giá: 9,5 tỷ Diện tích: 160 KT: 10x16mHướng: Đông Bắc

Đường Lê Văn Miến, Phường Liên Chiểu, Đà Nẵng

Bán biệt thự MT đường Lê văn miến. Gần biển, công viên, chợ, DT 365m2, giá 25 tỷ 5 Tl

Bán nhà biệt Thự mặt phố đường Lê Văn Miến, Phường Hòa Khánh Bắc, Quận Liên Chiểu - Diện tích: 365 m2 - Ngang: 15 m vuông vắn - Nhà: 2 tầng, 4 phòng ngủ, 5 wc - Song song sát biển Nguyễn tất thành, gần chợ, trường họ...... << Xem chi tiết >>

5,5m2 tầng4 phòng ngủChỗ để xe
Giá: 25,5 tỷ Diện tích: 365 KT: 15x25m

Đường Lê Văn Miến, Phường Liên Chiểu, Đà Nẵng

🔥 Góc 2 mặt tiền gần biển Nguyễn Tất Thành. thoáng đẹp. Gần Lê Văn Miến Dt : 145m2.

🔥 Góc 2 mặt tiền gần biển Nguyễn Tất Thành. thoáng đẹp. Gần Lê Văn Miến Dt : 145m2. Gia 6,9 tỏi - Sổ hồng chính chủ - Pháp lý rõ ràng ☎️Lh: Mr. Huy để xem và làm việc chính chủ 💥 Chuyên nhận ký gửi mua b...... << Xem chi tiết >>

4m
Giá: 6,9 tỷ Diện tích: 145 Hướng: Đông Bắc

Đường Lê Văn Miến, Phường Liên Chiểu, Đà Nẵng

🔥 Đất mặt tiền Lê Văn Miến . Sát biển Nguyễn Tất Thành.  - Diện tích 160m2 ngang 10m

🔥 Đất mặt tiền Lê Văn Miến . Sát biển Nguyễn Tất Thành. - Diện tích 160m2 ngang 10m - Za 9,5 tỷ - Sổ hồng chính chủ - Pháp lý rõ ràng ☎️Lh: Mr. Huy để xem và làm việc chính chủ 💥 Chuyên nhận ký gửi mua ...... << Xem chi tiết >>

5,5m
Giá: 9,5 tỷ Diện tích: 160

Đường Lê Văn Miến, Phường Liên Chiểu, Đà Nẵng

Chủ Gấp Bán 366m2, giá 17,5 tỷ tại Lê Văn Miến, Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng đẹp, nhiều t

Đất nền đẹp tại Lê Văn Miến, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng với diện tích 366m2. + Giá bán: 17,5 tỷ VND. + Chiều ngang mặt tiền: 15m, phù hợp cho kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở. + Chiều rộng ngõ trước: 5m, thu...... << Xem chi tiết >>

5m
Giá: 17,5 tỷ Diện tích: 366 KT: 15x24m

Đường Lê Văn Miến, Phường Hòa Khánh, Đà Nẵng

🎉🎉MT lê văn miến biệt thự 2 tầng 3 pn 4 wc chủ bán để lại nội thất dính tường

🎉🎉MT lê văn miến biệt thự 2 tầng 3 pn 4 wc chủ bán để lại nội thất dính tường đấu lưng mt nguyễn tất thành cách bãi tắm liên chiểu 20 mét trước nhà có công viên 🔥 SĂN HÀNG GIÁ TỐT – BIÊN ĐỘ TĂNG GIÁ CAO TẠI ĐÀ N...... << Xem chi tiết >>

5,5m2 tầng3 phòng ngủ
Giá: 29,5 tỷ Diện tích: 364

Đường Lê Văn Miến, Phường Liên Chiểu, Đà Nẵng

🌸 CHÍNH CHỦ BÁN BIỆT THỰ VEN BIỂN  MẶT TIỀN LÊ VĂN MIẾN , HOÀ MINH CÁCH RESORT MIKAZUKI 5

🌸 CHÍNH CHỦ BÁN BIỆT THỰ VEN BIỂN MẶT TIỀN LÊ VĂN MIẾN , HOÀ MINH CÁCH RESORT MIKAZUKI 500M, ✅ Thông số ⭐️ DTĐ 378 m2 (Ngang 15m), ⭐️ DTXD 186 m2, DT sàn: 536 m2 ⭐️ Đường 5,5m, lề 3m 🏡 Công năng và tiện ích ⭐️ ...... << Xem chi tiết >>

5,5m3 tầng6 phòng ngủChỗ để xe
Giá: 28 tỷ Diện tích: 378 KT: 15x25,2m

Đường Lê Văn Miến, Phường Hòa Khánh, Đà Nẵng

🏫Đất Đẹp Views Biển Nguyễn Tất Thành -Ngay Bãi Tắm Nguyễn Chánh -Giá Rẻ Đầu Tư  💎DT :366

🏫Đất Đẹp Views Biển Nguyễn Tất Thành -Ngay Bãi Tắm Nguyễn Chánh -Giá Rẻ Đầu Tư 💎DT :366m2 Ngang 15m -Pháp Lý Sạch, Sổ Sẵn sàng công chứng Nhanh 🔥Vị Trí Ưu Việt, Đường 5,5m -Đấu Lưng Nguyễn Tất Thành 🔥Diện tích ...... << Xem chi tiết >>

5,5mChỗ để xe
Giá: 17,5 tỷ Diện tích: 366 KT: 15x24m

Đường Lê Văn Miến, Phường Liên Chiểu, Đà Nẵng

SIÊU PHẨM ĐẤT BIỂN NGUYỄN TẤT THÀNH- DIỆN TÍCH LỚN- ĐI BỘ RA BIỂN- CHỈ 47TR/M

SIÊU PHẨM ĐẤT BIỂN NGUYỄN TẤT THÀNH- DIỆN TÍCH LỚN- ĐI BỘ RA BIỂN- CHỈ 47TR/M Đất Biệt Thự Siêu Đỉnh Đấu Lưng Nguyễn Tất Thành. DT khủng 365m2 ngang 15m Ngay dự án chung cư lớn sắp khởi công Khu vực tiềm năng tăng g...... << Xem chi tiết >>

5,5mChỗ để xe
Giá: 17,5 tỷ Diện tích: 365 KT: 15x24mHướng: Tây Nam

Đường Lê Văn Miến, Phường Hòa Khánh, Đà Nẵng

🔥 BIỆT THỰ SÁT BIỂN – DIỆN TÍCH KHỦNG – CHỦ BÁN GẤP. DT 465M², NGANG 15M. GIÁ 26 TỶ 🔥

🔥 BIỆT THỰ SÁT BIỂN – DIỆN TÍCH KHỦNG – CHỦ BÁN GẤP 🔥 🏡 MT đường Lê Văn Miến – sát biển Nguyễn Tất Thành 💎 Diện tích: 364,7m² – ngang 15m cực hiếm 🏗️ Biệt thự 2 tầng – công năng đầy đủ: 3PN, PK, bếp, phòng thờ, W...... << Xem chi tiết >>

5,5m2 tầng3 phòng ngủ
Giá: 26 tỷ Diện tích: 365 Hướng: Tây Nam

Đường Lê Văn Miến, Phường Liên Chiểu, Đà Nẵng

ĐẤT BIỂN NGUYỄN TẤT THÀNH, MT LÊ VĂN MIẾN, LIÊN CHIỂU, 366m2 , MT 15m, GIÁ SIÊU ĐẦU TƯ

SIÊU PHẨM ĐẤT BIỂN NGUYỄN TẤT THÀNH, MT LÊ VĂN MIẾN, LIÊN CHIỂU, 366m2 , MT 15m, GIÁ SIÊU ĐẦU TƯ ➡️ Sát biển Nguyễn Tất Thành, đi bộ ~50m ra biển 📐 Diện tích: 366m2 (15m × 24,5) – đất vuông vức, mặt tiền đẹp 🛣 Vị t...... << Xem chi tiết >>

6m
Giá: 17,2 tỷ Diện tích: 100 KT: 15x24,5m

Đường Lê Văn Miến, Phường Liên Chiểu, Đà Nẵng

Đường Lê Văn Miến, Phường Liên Chiểu, Quận Liên Chiểu, Đà Nẵng (cũ)

Bán nhanh biệt thự nghỉ dưỡng, đường Lê Văn Miến, sát biển giá chỉ 57tr/m2

💐BÁN ĐẤT TẶNG BIỆT THỰ BIỂN – ĐƯỜNG LÊ VĂN MIẾN – ĐÀ NẴNG 💎 🌴 khu vực nghỉ dưỡng cao cấp: Nằm trên trục đường Lê Văn Miến, cách biển chỉ vài bước chân, khu dân cư văn minh, tiềm năng tăng giá mạnh. Cách khu du lịch...... << Xem chi tiết >>

5,5m1 tầng2 phòng ngủChỗ để xe
Giá: 32,5 tỷ Diện tích: 571 KT: 19x19,5mHướng: Đông Bắc

Đường Lê Văn Miến, Phường Liên Chiểu, Đà Nẵng

BIỆT THỰ NGHỈ DƯỠNG VEN BIỂN – 1 PHÚT RA BIỂN – FULL TIỆN ÍCH - GẦN MIKAZUKI

🔥🔥 BIỆT THỰ NGHỈ DƯỠNG VEN BIỂN – 1 PHÚT RA BIỂN – FULL TIỆN ÍCH ĐẲNG CẤP GẦN MIKAZUKI 🔥🔥 💎 Cơ hội sở hữu biệt thự ven biển siêu hiếm tại Liên Chiểu – vị trí cực đẹp, vừa ở vừa khai thác nghỉ dưỡng, dòng tiền cực t...... << Xem chi tiết >>

10m3 tầng4 phòng ngủChỗ để xe
Giá: 28 tỷ Diện tích: 378

Đường Lê Văn Miến, Phường Hòa Khánh, Đà Nẵng

Bán đất  MT  Lê Văn Miến - sát biển Nguyễn Tất Thành - Khu biển mát mẻ - Giá Tốt 2026

Bán đất MT Lê Văn Miến - sát biển Nguyễn Tất Thành - Khu biển mát mẻ - Giá Tốt 2026 - Diện tích: 370m2 ( Ngang 15m) - Hướng: Tây Nam - Đường: Mặt tiền đường Lê Văn Miến; Đường 5,5m, vỉa hè 3m; - Vị trí: khu vực s...... << Xem chi tiết >>

5,5m
Giá: 20,35 tỷ Diện tích: 370

Đường Lê Văn Miến, Phường Liên Chiểu, Đà Nẵng