Mua bán nhà đất, bất động sản tại Đường Ngô Gia Tự, Quận 10, Hồ Chí Minh

SIÊU NHÀ NGỘP MẶT TIỀN HẼM Q10 - TP. HỒ CHÍ MINH , CHỦ BÁN NHANH ĐỂ QUA ĐỨC Ở VỚI CON CHÁU

SIÊU NHÀ NGỘP MẶT TIỀN HẼM Q10 - TP. HỒ CHÍ MINH , CHỦ BÁN NHANH ĐỂ QUA ĐỨC Ở VỚI CON CHÁU. TẶNG FULL NỘI THẤT CAO CẤP MẶT TIỀN HẼM Quận 10 (75m2) 3tầng, mặt tiền 4.4m giá 3.5xxx tỷ. == CHI TIẾT : - Đường trước nhà r...... << Xem chi tiết >>

6m3 tầng5 phòng ngủChỗ để xe
Giá: 3,5 tỷ Diện tích: 75 KT: 4,4x17m

Đường Ngô Gia Tự, Phường Vườn Lài, Hồ Chí Minh

Đường Ngô Gia Tự, Phường 10, Quận 10, Hồ Chí Minh (cũ)

Bán nhà MT Ngô Gia Tự Quận 10 DT: 8x25m công nhận 196m2. 3 lầu giá chỉ 70 tỷ

Bán nhà khuôn đất cực đẹp đường Ngô Gia Tự, phường 2, Quận 10. - Diện tích 8x25m, nở hậu 10,7m. Tổng diện tích công nhận 196m². - Kết cấu: Trệt lửng lầu sân thượng. - Vị trí: Gần vòng xoay Nguyễn Tri Phương, bệnh viện...... << Xem chi tiết >>

30m2 tầng12 phòng ngủ
Giá: 70 tỷ Diện tích: 196 KT: 8x25m

Đường Ngô Gia Tự, Phường Vườn Lài, Hồ Chí Minh

Đường Ngô Gia Tự, Phường 3, Quận 10, Hồ Chí Minh (cũ)

Tòa nhà mặt tiền Ngô Gia Tự, Q10, DT: 5.6m x 25m, HĐT: 130tr/tháng. Giá chỉ 45 tỷ TL

- Chính chủ bán tòa nhà mini siêu vị trí mặt tiền đường Ngô Gia Tự, Phường 3, Quận 10. - Diện tích 5.6x25m DTCN 150m2 - Kết cấu: Nhà mới 6 lầu vỉa hè 6m. - HĐT 130 triệu/tháng. - Vị trí mặt tiền đường Ngô Gia Tự thươ...... << Xem chi tiết >>

30m6 tầng12 phòng ngủ
Giá: 45 tỷ Diện tích: 150 KT: 5,6x25m

Đường Ngô Gia Tự, Phường Vườn Lài, Hồ Chí Minh

Đường Ngô Gia Tự, Phường 3, Quận 10, Hồ Chí Minh (cũ)

Bán nhà mặt tiền đường Ngô Gia Tự - đoạn đẹp nhất, Quận 10. DT: (4m x 17,5m) 3 lầu, giá rẻ

- Bán nhà mặt tiền phố nội thất Ngô Gia Tự, phường 3, Quận 10. - Cần bán gấp nhà mặt tiền đường Ngô Gia Tự - đoạn đẹp nhất, Quận 10. Vỉa hè 8m. Nhà sáng đẹp không lỗi phong thủy. - Diện tích: 4m x 17,5m. - Kết cấu: 1 ...... << Xem chi tiết >>

30m3 tầng6 phòng ngủ
Giá: 31 tỷ Diện tích: 72 KT: 4x17m

Đường Ngô Gia Tự, Phường Vườn Lài, Hồ Chí Minh

Đường Ngô Gia Tự, Phường 3, Quận 10, Hồ Chí Minh (cũ)

Tốt nhất khu vực! Bán nhà MT ngay góc Ngô Gia Tự - Vĩnh viễn, Q. 10 - XD: Hầm 7 tầng -

Bán nhà MT ngay góc Ngô Gia Tự - Vĩnh Viễn, Phường 4, Quận 10. - Diện tích: 8 x 22m. - Hiện trạng: 2 Tầng cũ. - XD mới: Hầm + 7 Tầng. - Vị trí đẹp, góc 2MT, hẻm hông 3m. - Khu vực kinh doanh sầm uất, đa ngành nghề...... << Xem chi tiết >>

30m2 tầng6 phòng ngủ
Giá: 42 tỷ Diện tích: 170 KT: 8x22m

Đường Ngô Gia Tự, Phường Vườn Lài, Hồ Chí Minh

Đường Ngô Gia Tự, Phường 4, Quận 10, Hồ Chí Minh (cũ)

Còn tin là còn nhà Mặt tiền Ngô Gia Tự, gần vòng xoay Q.10- 7x25m Nhà 5 tầng chỉ 45 tỷ

Còn tin là còn nhà. - Bán nhà mặt tiền Ngô Gia Tự, phường 4, quận 10. - Nhà diện tích cực đẹp 7x25m. - Kết cấu nhà 5 tầng đang cho ngân hàng thuê. - Nay chủ nhà cần tiền bán gấp giảm giá sâu 60 tỷ còn 45 tỷ. Liên hệ...... << Xem chi tiết >>

30m5 tầng5 phòng ngủ
Giá: 45 tỷ Diện tích: 150 KT: 7x25m

Đường Ngô Gia Tự, Phường Vườn Lài, Hồ Chí Minh

Đường Ngô Gia Tự, Phường 4, Quận 10, Hồ Chí Minh (cũ)

Bán Toà nhà 490 Ngô Gia Tự, phường Vườn Lài, TP HCM.

Bán Toà nhà 490 Ngô Gia Tự, phường Vườn Lài, TP HCM. - Diện tích: 7m1 x 13,38m. - Gồm 1 hầm, 5 tầng, sân thượng. Ô Văng đua 1,5m x 7m mặt tiền cho cả 7 tầng lầu. - DTSD: 650m2 - Hiện đang cho ngân hàng thuê 14...... << Xem chi tiết >>

30m6 tầng6 phòng ngủChỗ để xe
Giá: 68 tỷ Diện tích: 80 KT: 7,1x13,4m

Đường Ngô Gia Tự, Phường Vườn Lài, Hồ Chí Minh

Đường Ngô Gia Tự, Phường Vườn Lài, Quận 10, Hồ Chí Minh (cũ)

Bán nhà mặt tiền Quận 10, gần Ngô Gia Tự: 10 x 30m, nở hậu, 462m2, giá rẻ 205 triệu/m2

- Vị trí mặt tiền trung tâm Quận 10, gần đường Ngô Gia Tự, Lê Hồng Phong, vòng xoay ngã bảy. Khu vực tập trung văn phòng, tài chính ngân hàng - Ngang 10m, dài 30m, nở hậu 23m - Diện tích công nhận 462m2 - Hiện trạng n...... << Xem chi tiết >>

20m1 tầng2 phòng ngủ
Giá: 95 tỷ Diện tích: 462 KT: 10x30m

Đường Ngô Gia Tự, Phường Vườn Lài, Hồ Chí Minh

Đường Ngô Gia Tự, Phường 2, Quận 10, Hồ Chí Minh (cũ)

Bán nhà mặt tiền Ngô Gia Tự, Quận 10; DT 16 x 24m; 380m2, 6 tầng, giá 185 tỷ

Vị trí đắc địa ngay vòng xoay Lý Thái Tổ - Lê Hồng Phong - Điện Biên Phủ Mặt tiền đường 30m, lề đường rộng, khu phố kinh doanh sầm uất, tập trung nhiều ngân hàng, tòa nhà văn phòng... Diện tích lớn, khan hiếm với bề ng...... << Xem chi tiết >>

30m6 tầng12 phòng ngủ
Giá: 185 tỷ Diện tích: 380 KT: 16x24m

Đường Ngô Gia Tự, Phường Vườn Lài, Hồ Chí Minh

Đường Ngô Gia Tự, Phường 9, Quận 10, Hồ Chí Minh (cũ)

Đường Ngô Gia Tự Quận 10 BÁN NHÀ hẻm 1 trục sát mặt tiền

Ngô Gia Tự P4 Q10 Diện tích sử dụng: gần 200m² có 4PN 3WC. Kết cấu: nhà 4 tầng đúc BTCT, ngang 4m nở hâu thiết kế tinh tế – đầy đủ công năng sử dụng. Pháp lý: Sổ hồng riêng nở hậu, pháp lý chuẩn, hoàn công đủ, sổ...... << Xem chi tiết >>

3m4 tầng4 phòng ngủ
Giá: 6,75 tỷ Diện tích: 50

Đường Ngô Gia Tự, Phường Vườn Lài, Hồ Chí Minh

Đường Ngô Gia Tự, Phường 4, Quận 10, Hồ Chí Minh (cũ)

Bán Nhà GÓC 2 MẶT TIỀN   ngô gia tự phường 3 Quận 10 diện tích 4.2x17

✅ DT : 4.2m ❌ 17m - CN :71m2 ✅ kết cấu : trệt lững 5 Tầng sân thượng _ cung đường kinh doanh nội thất lớn nhất thành phố tập trung nhiều thương hiệu nổi tiếng ✅ HĐ Thuê 25 Triệu/Tháng. Đang cho thuê tầng...... << Xem chi tiết >>

30m5 tầng12 phòng ngủ
Giá: 37 tỷ Diện tích: 71 KT: 4,2x17m

Đường Ngô Gia Tự, Phường Vườn Lài, Hồ Chí Minh

Đường Ngô Gia Tự, Phường 3, Quận 10, Hồ Chí Minh (cũ)