Mua bán nhà đất, bất động sản tại Phố Ngô Quyền, Quận Hoàn Kiếm, Hà Nội

Bán toà nhà Văn Phòng Mặt Phố Ngô Quyền, Hoàn Kiếm,DT 380m2 x 11 Tầng, MT 14m - Giá 390 Tỷ

Bán toà nhà Văn Phòng Mặt Phố Ngô Quyền 11 Tầng, DT 380m² MT 14m, vị trí độc tôn, hiếm, đủ các loại Giấy phép, full dòng tiền. Trung tâm quận Hoàn Kiếm, khu vực tập trung rất nhiều toà nhà Văn phòng Vip, nhưng lại rấ...... << Xem chi tiết >>

30m11 tầng11 phòng ngủ
Giá: 390 tỷ Diện tích: 380 KT: 14x27m

Phố Ngô Quyền, Phường Cửa Nam, Hà Nội

Phố Ngô Quyền, Phường Phan Chu Trinh, Quận Hoàn Kiếm, Hà Nội (cũ)

Đẳng cấp - hoa hậu mặt phố Ngô Quyền - KD sầm uất gần Hồ Gươm - 396m2 - MT: 13,8m - 310 tỷ

Cần bán tòa văn phòng - kinh doanh cực đỉnh - thông số hoa hậu - mặt phố Ngô Quyền gần ngã tư Ngô Quyền - Hai Bà Trưng - Hoàn Kiếm. Siêu hiếm - mặt phố - kinh doanh sầm uất - đẳng cấp - xây tòa văn phòng. + Diện tí...... << Xem chi tiết >>

30m2 tầng2 phòng ngủ
Giá: 310 tỷ Diện tích: 396 KT: 13,8x28,5m

Phố Ngô Quyền, Phường Hoàn Kiếm, Hà Nội

Phố Ngô Quyền, Phường Lý Thái Tổ, Quận Hoàn Kiếm, Hà Nội (cũ)

Lô góc - hai mặt phố vip phường Phan Chu Trinh - 390m2 MT 15m - 820 triệu/m2 - sổ lâu dài

Cần bán nhà hai mặt phố vip - trung tâm phường Phan Chu Trinh - Quận Hoàn Kiếm - Hà Nội. 3 bước ra Nhà Hát Lớn, Tràng Tiền Plaza, Hồ Hoàn Kiếm. - Thửa đất 2 mặt phố một mặt tiền 15m - một mặt tiền 26m. Thông số vàng - h...... << Xem chi tiết >>

30m2 tầng2 phòng ngủChỗ để xe
Giá: 320 tỷ Diện tích: 390 KT: 15x26m

Phố Ngô Quyền, Phường Cửa Nam, Hà Nội

[ Hàng Hiếm ] Lô góc 2 mặt phố - 372m2 - MT 15m - Giá đầu tư 310 tỷ

Bán nhà 2 mặt phố, Ngô Quyền, Hoàn Kiếm, Hà Nội. - Diện tích 372m - Nhà 2 mặt phố, mặt tiền 15m và 24,5m - Sổ đẹp như hoa hậu - Giá cực mềm, nhỉnh 800 triệu/m2 - Nhà phù hợp mua xây toà nhà văn phòng, khách sạn 5 sa...... << Xem chi tiết >>

30m2 tầng2 phòng ngủ
Giá: 310 tỷ Diện tích: 372 KT: 15x24,5m

Phố Ngô Quyền, Phường Cửa Nam, Hà Nội

Phố Ngô Quyền, Phường Trần Hưng Đạo, Quận Hoàn Kiếm, Hà Nội (cũ)

Bán nhà mặt phố vip Ngô Quyền DT 405m2, mặt tiền 14m, 320 tỷ xây KS và tòa VP quá đỉnh

. Bán căn nhà mặt phố Ngô Quyền - Hoàn Kiếm. + Diện tích 405m². + Mặt tiền 14m. + Vị trí cực kỳ đẹp, đẳng cấp. + Nhà 2 tầng cũ thích hợp xây khách sạn, tòa văn phòng... + Giá cực kỳ hợp lý: 320 tỷ. + Giấy phép xây ...... << Xem chi tiết >>

30m2 tầng2 phòng ngủ
Giá: 320 tỷ Diện tích: 400 KT: 14x28,5m

Phố Ngô Quyền, Phường Cửa Nam, Hà Nội

Hạ giá chào sốc bán gấp nhà mặt phố Ngô Quyền, Hoàn Kiếm 440m2 MT 14,5m 360 tỷ

Hạ giá chào 50 tỷ bán gấp giá còn 360 tỷ. Nhà 2 tầng mặt phố Ngô Quyền, Hoàn Kiếm 440m², mặt tiền 14,5m. Phù hợp xây toà Building, Khách sạn đẳng cấp Hoàn Kiếm xin được giấy phép xây dựng 9 tầng nổi + 1 tum + 3 tầng h...... << Xem chi tiết >>

30m2 tầng2 phòng ngủ
Giá: 360 tỷ Diện tích: 440 KT: 14,5x31m

Phố Ngô Quyền, Phường Cửa Nam, Hà Nội