Bán nhà mặt phố tại Phường Sài Đồng, Quận Long Biên, Hà Nội

Danh mục bất động sản: bán nhà mặt phố, bán nhà mặt tiền, bán nhà mặt đường tiện kinh doanh

Bán nhà Long Biên. 50m. 6 tầng, lô.góc. 11 tỷ hơn

Nhà dân xây, lô gíc,thoáng sáng vô cùng. Tầng 1 gara, tầng 6 sân nướng Bbq. Chill vô đối. Nhà 3 ngủ siêu rộng. Giao thông thuận tiện, an ninh tốt, hàng xóm thân thiện . Chủ nhà cần sang tên sơm để sử dụng mục đích riêng ...... << Xem chi tiết >>

6m6 tầng3 phòng ngủChỗ để xe
Giá: 11,8 tỷ Diện tích: 50 KT: 6x8,2m

Đường Cầu Bây, Phường Phúc Lợi, Hà Nội

Đường Cầu Bây, Phường Sài Đồng, Quận Long Biên, Hà Nội (cũ)

NHÀ ĐẸP SÀI ĐỒNG - 7 TẦNG THANG MÁY - GARA Ô TÔ - AN SINH ĐỈNH

Nhà đẹp Sài Đồng, mới koong, nội thất xịn, vào ở luôn, giao thông thuận tiện. Công năng chuẩn “nhà phố cao cấp”: • Tầng 1: Gara 2 ô tô – lợi thế hiếm tại khu trung tâm. • Tầng 2: Phòng khách sang trọng – tặng sofa n...... << Xem chi tiết >>

6m7 tầng6 phòng ngủChỗ để xe
Giá: 21,5 tỷ Diện tích: 55

Đường Sài Đồng, Phường Phúc Lợi, Hà Nội

Đường Sài Đồng, Phường Sài Đồng, Quận Long Biên, Hà Nội (cũ)

HIẾM KHÔNG TIN NỔI – GIẢM SỐC 3 TỶ 🏡SÀI ĐỒNG – VIEW HỒ – DÒNG TIỀN KHỦNG 🔥

🔥 HIẾM KHÔNG TIN NỔI – GIẢM SỐC 3 TỶ 🏡SÀI ĐỒNG – VIEW HỒ – DÒNG TIỀN KHỦNG 🔥 💎 Diện tích 120m² –4 tầng, thông số đẹp, 🚗 Kinh doanh-Ngõ thông – ô tô vào nhà, 💰 Dòng tiền ổn định – khai thác ngay, ⚡ Chủ nhà cần b...... << Xem chi tiết >>

6m4 tầng4 phòng ngủ
Giá: 20 tỷ Diện tích: 120

Đường Sài Đồng, Phường Phúc Lợi, Hà Nội

🔹ĐƯỜNG RỘNG Ô TÔ TRÁNH – NHÀ PHÂN LÔ QUÂN ĐỘI – 7 TẦNG THANG MÁY – GARA Ô TÔ – 50M2 🔹

🔹ĐƯỜNG RỘNG Ô TÔ TRÁNH – NHÀ PHÂN LÔ QUÂN ĐỘI – 7 TẦNG THANG MÁY – GARA Ô TÔ – 50M2 🔹 Vị trí & tiện ích: Siêu phẩm nhà phân lô hiếm có trong khu cán bộ Quân đội nghỉ hưu, dân trí cao, an ninh tuyệt đối – vị trí đắc ...... << Xem chi tiết >>

6m7 tầng3 phòng ngủ
Giá: 15 tỷ Diện tích: 50

Đường Vũ Xuân Thiều, Phường Phúc Lợi, Hà Nội

Đường Vũ Xuân Thiều, Phường Sài Đồng, Quận Long Biên, Hà Nội (cũ)

🏆ANH, CHỊ LÀ DOANH NHÂN, CẦN 1 MÁI ẤM SANG TRỌNG, LỊCH LÃM, KHÔNG GIAN YÊN TĨNH, AN NINH

🏆ANH, CHỊ LÀ DOANH NHÂN, CẦN 1 MÁI ẤM SANG TRỌNG, LỊCH LÃM, KHÔNG GIAN YÊN TĨNH, AN NINH AN TOÀN🏆 🔥 Căn nhà hiếm tại khu vực Sài Đồng – hội tụ đầy đủ tiêu chí hiện đại, sang trọng, quý phái, không gian yên tĩnh, mô...... << Xem chi tiết >>

7m7 tầng4 phòng ngủChỗ để xe
Giá: 25,6 tỷ Diện tích: 96

Đường Sài Đồng, Phường Phúc Lợi, Hà Nội

Khu Đô Thị - Sài ĐỒng – Long Biên – 175 M2 – C4 – MT 8.5 M – Giá 41.8 Tỷ.

Khu Đô Thị - Sài ĐỒng – Long Biên – 175 M2 – C4 – MT 8.5 M – Giá 41.8 Tỷ. 🇻🇳 GIÁ ĐẦU TƯ - HIẾM DUY NHẤT 1 LÔ CÒN SÓT - HÀNG XÓM QUẦN THỂ BIỆT THỰ CHUNG CƯ KĐTSÀI ĐỒNG - VINHOMES REVERSIDE - BV VINMEC - KINH DOANH ĐA ...... << Xem chi tiết >>

8m1 tầng3 phòng ngủ
Giá: 41,8 tỷ Diện tích: 175 KT: 8,5x20,5m

Đường Sài Đồng, Phường Phúc Lợi, Hà Nội

BÁN NHÀ MẶT PHỐ VŨ XUÂN THIỀU LONG BIÊN

🌹🌹🌹 NGÔI NHÀ HẠNH PHÚC – PHỐ VŨ XUÂN THIỀU – LONG BIÊN 🌹🌹🌹 🏡 PHÂN LÔ Ô TÔ TRÁNH – KINH DOANH – 2 MẶT THOÁNG – HÀNG XÓM VINHOMES RIVERSIDE ✅ Diện tích: 47m² x 7 tầng thang máy ✅ Trước nhà 2 ô tô tránh, sau nhà...... << Xem chi tiết >>

6m7 tầng4 phòng ngủChỗ để xe
Giá: 15,9 tỷ Diện tích: 47 KT: 4,3x11m

Đường Sài Đồng, Phường Phúc Lợi, Hà Nội

Gara Ô Tô - Thang Máy- Nội Thất Sịn-54M- 15.5 Tỷ

#bannhasaidong #nhapholongbien CC cần bán nhà đẹp phố Sài Đồng 🚗 Gara ô tô, ngõ thông bàn cờ, nằm giữa 2 trung tâm TM lớn: Big C , Aeon 🏡 54m2, 6 tầng, mt4.5m, thang máy nhà mới cực đẹp ở sướng 📐6 tầng - T1: ...... << Xem chi tiết >>

7m6 tầng3 phòng ngủ
Giá: 15,5 tỷ Diện tích: 54

Đường Sài Đồng, Phường Phúc Lợi, Hà Nội

LÔ GÓC 3 THOÁNG -CỰC ĐẸP -NHÀ PHỐ NGUYỄN VĂN LINH- LONG BIÊN- 70M2-13.8 TỶ

LÔ GÓC 3 THOÁNG -CỰC ĐẸP -NHÀ PHỐ NGUYỄN VĂN LINH- LONG BIÊN- 70M2-13.8 TỶ #nhaphonguyenvanlinh #vinhbui Cần tiền bán gấp nhà Phố Nguyễn Văn Linh, Long Biên + DT: 70m2m, 5 Tầng + Vị trí: cực đẹp kết nối phố Sài Đồ...... << Xem chi tiết >>

7m5 tầng4 phòng ngủ
Giá: 13,8 tỷ Diện tích: 70

Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Phúc Lợi, Hà Nội

Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Sài Đồng, Quận Long Biên, Hà Nội (cũ)

Phân lô Sài Đồng vỉa hè ô tô tránh - 65m 6tầng mặt tiền 7m vuông vắn - chỉ 18tỷ5

SÀI ĐỒNG KHU PHÂN LÔ VỈA HÈ - ĐƯỜNG Ô TÔ TRÁNH ĐỖ NGÀY ĐÊM - GIÁ TỐT NHÀ ĐẸP SANG XỊN. Nhà có vị trí đắc địa tại phố Sài Đồng quận Long Biên, khu phân lô đường rộng ô tô tránh có vỉa hè. khu vực đầy đủ tiện ích và nhà...... << Xem chi tiết >>

10m6 tầng4 phòng ngủChỗ để xe
Giá: 18,5 tỷ Diện tích: 65

Đường Sài Đồng, Phường Phúc Lợi, Hà Nội

Bán nhà MẶT PHỐ tại Sài Đồng - 80m 7tầng thang máy kinh doanh đỉnh chóp - chỉ 26tỷ8

NHÀ MĂT PHỐ KINH DOANH ĐA DẠNG - VỈA HÈ 5 Ô TÔ ĐỖ - VỊ TRÍ CÓ 102 TẠI LONG BIÊN QUẬN. KHÁCH HÀNG NHANH TAY. Nhà bán có vị trí đắc địa tại mặt phố phường Sài Đồng quận Long Biên, tòa nhà 7tầng thang máy hiện đại đẳng c...... << Xem chi tiết >>

30m7 tầng7 phòng ngủChỗ để xe
Giá: 26,8 tỷ Diện tích: 80

Đường Sài Đồng, Phường Phúc Lợi, Hà Nội

Phân lô ôtô tránh tại SÀI ĐỒNG VŨ XUÂN THIỀU - 45M 4 tầng rất đẹp - chỉ hơn 11 tỷ.

PHÂN LÔ Ô TÔ TRÁNH TẠI 46 VŨ XUÂN THIỀU LONG BIÊN - ĐƯỜNG Ô TÔ TRÁNH THÔNG BÀN CỜ -KHU VỰC ĐÁNG SỐNG HIẾM CÓ CĂN THỨ 2 GIÁ TỐT THẾ NÀY. +) Nhà bán có vị trí đắc địa trung tâm quận Long Biên thuộc khu phân lô phố Sài Đ...... << Xem chi tiết >>

6m4 tầng4 phòng ngủChỗ để xe
Giá: 11,6 tỷ Diện tích: 45

Đường Vũ Xuân Thiều, Phường Phúc Lợi, Hà Nội

Chị Tâm chủ nhà cần thanh khoản gấp căn nhà Mặt Phố Kinh Doanh 35m2 5tầng 9.3tỷ

Nhà xây mới kính koong đẹp long lanh. Thiết kế sang trọng hiện đại 5tầng thang máy gara ôtô full nội thất. Vị trí Trung Tâm Vũ Xuân Thiều - Sầm uất - Kinh Doanh tấp nập. Gần chợ, trường học các cấp, cầu Vĩnh Tuy, AEON...... << Xem chi tiết >>

8m5 tầng3 phòng ngủChỗ để xe
Giá: 265 triệu / m²   Diện tích: 35 KT: 3x12m

Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Phúc Lợi, Hà Nội

Shop House chân đế tòa TSG Lotus Sài Đồng | DT 94m x 2 tầng | Kinh doanh đỉnh | 7 tỷ chẵn

Nằm tại dự án TSG Lotus Sài Đồng, vị trí trung tâm khu dân cư đông đúc, phù hợp kinh doanh đa ngành nghề như spa, văn phòng, showroom, café, siêu thị mini, F&B, trung tâm đào tạo. ✨ Ưu điểm nổi bật: - Shophouse chân ...... << Xem chi tiết >>

6m2 tầng2 phòng ngủChỗ để xe
Giá: 7 tỷ Diện tích: 94

Đường Sài Đồng, Phường Phúc Lợi, Hà Nội

Bán Nhà 3 Tầng Mặt Phố Sài Đồng vỉa Hè Kinh doanh ô tô tránh 56m2 MT6M giá 9.5 tỷ

✨🌹✨MẶT PHỐ VỈA HÈ KINH DOANH ĐOẠN ĐẸP NHẤT DÃY PHỐ - 2 LÀN XE - NHÀ 3 TẦNG ĐẸP ĐỦ CÔNG NĂNG XÂY Y SIÊU CHẮC CHẮN - HOÀN CÔNG 3 TẦNG ĐẦY ĐỦ , , + Vị trí đẹp, Mặt phố Nguyễn Văn Linh đường 6 làn đường ô tô tránh căn nh...... << Xem chi tiết >>

13m3 tầng3 phòng ngủChỗ để xe
Giá: 9,5 tỷ Diện tích: 56 KT: 6x9m

Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Phúc Lợi, Hà Nội

Hàng xóm Vinhomes | DT 179m - MT 8.5m - 6 tầng thang máy | 3 ô tô tránh | Chỉ 6x tỷ

💥💥💥 SIÊU PHẨM PHỐ SÀI ĐỒNG - 3 Ô TÔ TRÁNH NHAU DỪNG ĐỖ NGÀY ĐÊM - KINH DOANH, CHO THUÊ ĐA DẠNG - DIỆN TÍCH RỘNG - HÀNG XÓM VINHOMES 💥💥💥 📍 Vị trí đẹp trên phố Sài Đồng, đường rộng 3 ô tô tránh nhau dừng đỗ ngày ...... << Xem chi tiết >>

15m6 tầng8 phòng ngủChỗ để xe