Cho thuê văn phòng tại Đường Bạch Đằng, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

Danh mục bất động sản: cho thuê văn phòng, văn phòng ảo

Cho thuê Building (7.3*30m) Hầm 8 tầng, 134 Bạch Đăng, Tân Bình (ngay Sân Bay TSN)SIÊU RẺ

Cho thuê tòa nhà mặt tiền 134 Bạch Đằng, Phường Tân Sơn Hoà, Thành phố Hồ Chí Minh (Phường 2, Quận Tân Bình cũ) - Diện tích: 7x25m. - Hiện trạng: 1 hầm, 8 lầu, có thang máy, thang bộ, PCCC đầy đủ. - Giá cho thuê: 220 ...... << Xem chi tiết >>

20m8 tầng8 phòng ngủ
Giá: 220 triệu / tháng Diện tích: 219 KT: 7,3x30m

Đường Bạch Đằng, Phường Tân Sơn Hòa, Hồ Chí Minh

Đường Bạch Đằng, Phường 2, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh (cũ)

Cho Thuê Văn Phòng Đường Bạch Đằng, P2, Tân Bình. DT 110m2 - 19tr/ tháng

Thông tin tòa nhà văn phòng Đường Bạch Đằng, P2, Tân Bình + Diện tích: 110m2 - Tầng 3 + Giá cho thuê: 19 triệu/ tháng. + Quy mô: 1 hầm - 1 trệt - 1 lửng - 8 lầu - thang máy - máy lạnh. + Dịch vụ và tiện ích: ...... << Xem chi tiết >>

Giá: 19 triệu / tháng Diện tích: 110

Đường Bạch Đằng, Phường Tân Sơn Hòa, Hồ Chí Minh

Đường Bạch Đằng, Phường 2, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh (cũ)

Cho Thuê Văn Phòng Đường Bạch Đằng, Tân Bình. DT 110m2 - 20 triệu/

* Thông tin tòa nhà Đường Bạch Đằng, Phường 2, Quận Tân Bình + Diện tích: 90m2 và 110m2 + Giá cho thuê: 20 triệu/ tháng + Quy mô: 1 Hầm + 07 Tầng - thang máy - máy lạnh - máy phát điện - PCCC. + Dịch vụ và t...... << Xem chi tiết >>

Giá: 20 triệu / tháng Diện tích: 110

Đường Bạch Đằng, Phường Tân Sơn Hòa, Hồ Chí Minh

Đường Bạch Đằng, Phường 2, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh (cũ)

Cho Thuê Văn Phòng Đường Bạch Đằng, Tân Bình. DT 55m2 - 80m2 - 130m2 Giá 17 triệu/

Thông tin tòa nhà văn phòng Đường Bạch Đằng, Phường 2, Quận Tân Bình + Diện tích: 50m2 - 80m2 - 130m2 + Giá thuê chỉ 10usd/m2 + 2 usd PQL + Quy mô: hầm - 1 trệt - 1 lửng - 9 lầu - thang máy - máy lạnh. + Dịc...... << Xem chi tiết >>

Giá: 17 triệu / tháng Diện tích: 130

Đường Bạch Đằng, Phường Tân Sơn Hòa, Hồ Chí Minh

Đường Bạch Đằng, Phường 2, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh (cũ)

Cần cho thuê nguyên tòa khu vực BẠCH ĐẰNG & YÊN THẾ (3 hầm 10 tầng), hoàn thiện mới FULL

****TÒA NHÀ MT BẠCH ĐẰNG - Diện tích KV: 17 x 33m (Nở hậu: 25m). - Diện tích XD: 17 x 33m. - Tổng diện tích: 610m đất. - Tổng diện tích XD: 6.000m. - Diện tích SD: 4.000m. - Giá cho thuê: Vui lòng liên hệ để có giá...... << Xem chi tiết >>

Giá: 1,2 tỷ / tháng Diện tích: 4000

Đường Bạch Đằng, Phường Tân Sơn Hòa, Hồ Chí Minh

Đường Bạch Đằng, Phường 2, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh (cũ)

399k/Tháng,  Cho thuê Văn Phòng ảo ,9 Bạch Đằng, P2 Tân Bình Hợp pháp luật VN

399k/Tháng, Cho thuê Văn Phòng ảo ,9 Bạch Đằng, P2 Tân Bình Hợp pháp luật VN - Đ/c : Số 9 Bạch Đằng, Phường 2, Quận Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh, Việt Nam - Gía : 399k/Tháng Tiện ích : - Lễ tân báo nhận...... << Xem chi tiết >>

Giá: 399 ngàn / tháng Diện tích: 10

Đường Bạch Đằng, Phường Tân Sơn Hòa, Hồ Chí Minh

Đường Bạch Đằng, Phường 2, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh (cũ)

399k.Tháng  - Cho Thuê Văn Phòng ảo - 92A - 94 Bạch Đằng Phường 2, Q. Tân Bình - BT đẹp

399k.Tháng - Cho Thuê Văn Phòng ảo - 92A - 94 Bạch Đằng Phường 2, Q. Tân Bình - Bảng tên đẹp - Địa chỉ : 92A - 94 Bạch Đằng Phường 2, Quận Tân Bình - Liên hệ em : gọi hoặc nhắn zalo em tư vấn kĩ nhen Tiện íc...... << Xem chi tiết >>

Giá: 399 ngàn / tháng Diện tích: 50

Đường Bạch Đằng, Phường Tân Sơn Hòa, Hồ Chí Minh

Đường Bạch Đằng, Phường 2, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh (cũ)

Cho thuê văn phòng giá rẻ Bạch Đằng Tân Bình, 100m² chỉ 155k/m2

• Vị trí: Đường Bạch Đằng, P2, Q. Tân Bình – kết nối nhanh sân bay Tân Sơn Nhất, thuận tiện di chuyển trung tâm. • Diện tích & giá: 100m² – giá cực kỳ rẻ, chỉ 15.5 triệu/tháng. • Không gian: Sàn vuông, trần cao, nhiều ...... << Xem chi tiết >>

10m1 tầng1 phòng ngủ
Giá: 15,5 triệu / tháng Diện tích: 100 KT: 8x20m

Đường Bạch Đằng, Phường Tân Sơn Hòa, Hồ Chí Minh

Đường Bạch Đằng, Phường 2, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh (cũ)

Văn phòng Bạch Đằng Tân Bình, 330m², fiout, nội thất, giá 15 USD

•Vị trí: Đường Bạch Đằng, P2, Q. Tân Bình – kết nối nhanh sân bay và các tuyến đường lớn. •Diện tích & giá: 330m² – sẵn fitout và nội thất, giá 15 USD/m². •Không gian: Sàn rộng, trần cao, dễ bố trí nội thất, sẵn setup ...... << Xem chi tiết >>

10m1 tầng5 phòng ngủ
Giá: 390 ngàn / m²  / tháng Diện tích: 330 KT: 10x35m

Đường Bạch Đằng, Phường Tân Sơn Hòa, Hồ Chí Minh

Đường Bạch Đằng, Phường 2, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh (cũ)

Văn phòng sân bay, đường Bạch Đằng Tân Bình, 230m², fitout sẵn, nội thất, giá 40tr/tháng

•Vị trí: Đường Bạch Đằng, P2, Q. Tân Bình – gần sân bay, giao thông thuận tiện. •Diện tích & giá: 80m–120m–180m–195m–230m² – sàn linh hoạt, có fitout và nội thất, giá 15 USD/m². •Không gian: Sàn vuông, ánh sáng tự nhiê...... << Xem chi tiết >>

10m1 tầng4 phòng ngủ
Giá: 40 triệu / tháng Diện tích: 230 KT: 10x30m

Đường Bạch Đằng, Phường Tân Sơn Hòa, Hồ Chí Minh

Đường Bạch Đằng, Phường 2, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh (cũ)

Văn phòng linh hoạt Bạch Đằng Tân Bình, 75–355m², giá 14 USD

•Vị trí: Đường Bạch Đằng, P2, Q. Tân Bình – gần sân bay, giao thông thuận tiện. •Diện tích & giá: 75m–120m–145m–187m–202m–355m² – diện tích linh hoạt, hỗ trợ fitout, giá 14 USD/m². •Không gian: Sàn vuông, trần cao, dễ ...... << Xem chi tiết >>

10m1 tầng3 phòng ngủ
Giá: 360 ngàn / m²  / tháng Diện tích: 202 KT: 12x30m

Đường Bạch Đằng, Phường Tân Sơn Hòa, Hồ Chí Minh

Đường Bạch Đằng, Phường 2, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh (cũ)

Cho thuê sàn văn phòng DT 800m2, vị trí khu sân bay, đường Bạch Đằng. Sàn mới giá rẻ

Cần cho thuê văn phòng, tại số 37 Đường Bạch Đằng, Quận Tân Bình. Vị trí văn phòng thuận tiện, kết nối với các tuyến đường lớn… Xung quanh tòa nhà là nhiều trung tâm giáo dục, tài chính, hành chính của quận và thành phố....... << Xem chi tiết >>

Giá: 165 triệu / tháng Diện tích: 800

Đường Bạch Đằng, Phường Tân Sơn Hòa, Hồ Chí Minh

Đường Bạch Đằng, Phường 2, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh (cũ)

Cho thuê vp giá rẻ Q.Tân Bình, 35m - 100m - 200m,đường Bạch Đằng

Cần cho thuê văn phòng ngay mặt tiền đường Bạch Đằng - Hồng Hà - Yên Thế - lam sơn quanh khu vực sân bay Tân Sơn Nhất, phường 2 , Quận Tân Bình. + Diện tích cho thuê từ 35m - 70m -100m - 150m - 200m + Giá thuê từ 10usd...... << Xem chi tiết >>

7 tầng
Giá: 6 triệu / tháng Diện tích: 35 KT: 8x18m

Đường Bạch Đằng, Phường Tân Sơn Hòa, Hồ Chí Minh

Đường Bạch Đằng, Phường 2, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh (cũ)

Cho Thuê Văn Phòng Mặt tiền Đường Bạch Đằng P2 Quận Tân Bình DT 200m2 giá  56 triệu/th

Cho thuê văn phòng Mặt Tiền Quận Tân Bình Phường 2 Đường Bạch đằng. + Diện tích 200m². + Giá cho thuê: 56 triệu /tháng. + Tòa nhà view kính chuẩn văn phòng. + Quy mô tòa nhà: 1 hầm 6 tầng - thang máy. + Dịch vụ ...... << Xem chi tiết >>

Giá: 56 triệu / tháng Diện tích: 200

Đường Bạch Đằng, Phường Tân Sơn Hòa, Hồ Chí Minh

Đường Bạch Đằng, Phường 2, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh (cũ)

Cho thuê văn phòng hiện đại đường Bạch Đằng – 70-200m² – Gần sân bay

Mekong Building nằm trên đường Bạch Đằng, gần cửa ngõ sân bay. • Vị trí: Cách sân bay 2 phút, thuận tiện giao thương. • Diện tích & giá: 70-200m² – 13 USD/m². • Không gian: Sàn hiện đại, nội thất cao cấp. • Tiện ích:...... << Xem chi tiết >>

10m1 tầng2 phòng ngủ
Giá: 40 triệu / tháng Diện tích: 120 KT: 12x30m

Đường Bạch Đằng, Phường Tân Sơn Hòa, Hồ Chí Minh

Đường Bạch Đằng, Phường 2, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh (cũ)

Văn phòng 116m² Bạch Đằng – Giá tốt – Gần sân bay

Lộc Phát Building tọa lạc trên tuyến đường Bạch Đằng nhộn nhịp, gần sân bay. • Vị trí: Trung tâm P2, Tân Bình, di chuyển thuận lợi. • Diện tích & giá: 116m² – 12 USD/m². • Không gian: Sàn vuông vức, trần cao, ánh sáng...... << Xem chi tiết >>

10m1 tầng3 phòng ngủ
Giá: 36 triệu / tháng Diện tích: 116 KT: 10x25m

Đường Bạch Đằng, Phường Tân Sơn Hòa, Hồ Chí Minh

Đường Bạch Đằng, Phường 2, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh (cũ)

Cho Thuê Văn Phòng Đường Bạch Đằng Phường 2 Quận Tân Bình DT 150m2 Giá 46 triệu/tháng

Thuê văn phòng Quận Tân Bình Phường 2 Đường Bạch Đằng sát Sân Bay Tân Sơn Nhất + Diện tích 150m2 tầng 4 + Giá cho thuê 46 triệu/tháng. Đã bao gồm Phí Quản Lí . + Quy mô tòa nhà: 2 hầm - 1 Trệt - 6 tầng. + Dịc...... << Xem chi tiết >>

Giá: 46 triệu / tháng Diện tích: 150

Đường Bạch Đằng, Phường Tân Sơn Hòa, Hồ Chí Minh

Đường Bạch Đằng, Phường 2, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh (cũ)

Cho Thê Văn Phòng ĐƯờng Bạch Đằng Phường 2 Quận Tân Bình DT 100m2 Giá 23 Triệu/tháng

Văn Phòng khu sân bay + Cần thuê văn phòng mặt tiền Quận Tân Bình Phường 2 ĐƯờng Bạch Đằng Gần sân bay tân sơn nhất + Diện tích 100m². + Giá cho thuê 23 triệu/tháng. + Quy mô tòa nhà: 1 hầm, 1 trệt, 7 lầu. ...... << Xem chi tiết >>

Giá: 23 triệu / tháng Diện tích: 100

Đường Bạch Đằng, Phường Tân Sơn Hòa, Hồ Chí Minh

Đường Bạch Đằng, Phường 2, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh (cũ)

Cho thuê văn phòng quận tân bình gần sân bay Tân Sơn Nhất, 40m2- 250m2

Cho thuê văn phòng quận tân bình gần sân bay Tân Sơn Nhất. * Tòa nhà đường Bạch Đằng, Phường 2, Tân Bình cho thuê: - 40m²: 12tr/tháng. - 58m²: 17,5 tr/tháng. - 100m²: 27 tr/tháng. - 250m²: 75tr/tháng. * Kết cấu...... << Xem chi tiết >>

Giá: 12 triệu / tháng Diện tích: 40

Đường Bạch Đằng, Phường Tân Sơn Hòa, Hồ Chí Minh

Đường Bạch Đằng, Phường 2, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh (cũ)

Văn Phòng Phường 2, Tân Bình, Giá Chỉ 250.000/ m2, 100-200m2, View Thoáng

VĂN PHÒNG QUẬN TÂN BÌNH CHO THUÊ GIÁ RẺ 1. Đường Bạch Đằng, Phường 2, Tân Bình ( 2 chiều ) - Ngay sân bay Tân Sơn Nhất, qua các quận thuận tiện - Khu vực 2 chiều, nhiều nghành kinh doanh, tiện ích văn phòng 2. H...... << Xem chi tiết >>

Giá: 25 triệu / tháng Diện tích: 100

Đường Bạch Đằng, Phường Tân Sơn Hòa, Hồ Chí Minh

Đường Bạch Đằng, Phường 2, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh (cũ)