Bán đất, bán đất thổ cư, đất ở tại Đường Huỳnh Tấn Phát, Thành phố Tây Ninh, Tây Ninh

Cần bán gấp đất 2 Mặt tiền sẵn mặt bằng bán Cafe 540m2 có thổ cư, giá 5 tỷ 5 ( còn TL )

Vị trí: Mặt Tiền đường Huỳnh Tấn Phát - KP Hiệp Ninh, Phường Tân Ninh, Tây Ninh Diện tích : 9m x 60m - Thổ cư 100 Đường nhựa 8m - di chuyển cực tiện Giá : 5.5 tỷ (thương lượng nhẹ) Dân cự đông đúc, tiện ích đầy đủ ...... << Xem chi tiết >>

8m
Giá: 5,5 tỷ Diện tích: 540 KT: 9x60m

Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Tân Ninh, Tây Ninh

Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Tân Ninh, Thành phố Tây Ninh, Tây Ninh (cũ)

Bán 10 x 24 Huỳnh tấn phát chỉ 230 tr/m

Ninh Thọ, Ninh sơn, TPTN. Trục chính đường số 55 Điện Biên Phủ, Cách đường Huỳnh Tấn Phát có 50m, ngay trường học Trương Định Đất sẵn rào kiên cố đẹp nhứt cái nách, vô xây biệt thự Dt: 10x24m ODT 100% Full đất Giá...... << Xem chi tiết >>

10m
Giá: 2,3 tỷ Diện tích: 240 KT: 10x24m

Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Bình Minh, Tây Ninh

Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Ninh Sơn, Thành phố Tây Ninh, Tây Ninh (cũ)

Bán đất 10 x 30 MT huỳnh tấn phát ninh Sơn  chỉ có 4 tỷ

🍀 Bán Gấp Đất Mặt Tiền Đường Huỳnh Tấn Phát - Phường Ninh Sơn - TP. Tây Ninh [Phường Bình Minh Mới] ♦️ Diện tích: 10m x 30m - thổ cư 100m2 Vị trí đẹp Ngay khu dân cư đông đúc , thuận tiện kinh doanh buôn bán . - ...... << Xem chi tiết >>

30m
Giá: 4 tỷ Diện tích: 300 KT: 10x30mHướng: Tây

Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Bình Minh, Tây Ninh

Bán đất 6 x 30 mặt tiền Huỳnh tấn phát chỉ có 3 tỷ 100

🍀 Bán Gấp Đất Mặt Tiền Đường Huỳnh Tấn Phát 📍 KP Hiệp Thạnh - Phường Hiệp Ninh - TP. Tây Ninh ♦️ Diện tích: 6m x 30m - thổ cư 80m² ♦️ Khu dân cư, kinh doanh sầm uất ♦️ Gần Chợ Bắp - Gần Sát Trường Chinh Mới ♦️ ...... << Xem chi tiết >>

30m
Giá: 3,1 tỷ Diện tích: 180 KT: 6x30m

Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Tân Ninh, Tây Ninh

Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Hiệp Ninh, Thành phố Tây Ninh, Tây Ninh (cũ)

Mặt tiền Huỳnh Tấn Phát - Hiệp Ninh - Tây Ninh ( 9 x 60 ) chỉ 5 tỉ 400

💎 Cân bán đất mặt tiền Huỳnh Tấn Phát , Hiệp Ninh - Tây Ninh - Diện tích : 9 x 60 thổ cư 100m2 - Đất 2 mặt tiền trước sau, thích hợp làm Kho - Xưởng ..vv - Pháp lý minh bạch đầy đủ - Sổ hồng công chứng nhanh ...... << Xem chi tiết >>

27m
Giá: 5,4 tỷ Diện tích: 540 KT: 9x60mHướng: Tây

Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Tân Ninh, Tây Ninh

Đất 2 mặt tiền Huỳnh Tấn Phát, Phường Hiệp Ninh, Tây Ninh

📣 Cần bán lô góc 2 mặt tiền Huỳnh Tấn Phát, Hiệ Ninh cũ , Tây Ninh - Diện tích : 6 x 29 thổ cư - Đất cao hơn đường, ranh giới rõ ràng, pháp lý đầy đủ - Vừa ở vừa kinh doanh mua bán hoặc cho thuê - Cách C...... << Xem chi tiết >>