Bán đất, bán đất thổ cư, đất ở tại Đường Trường Chinh, Thành phố Tây Ninh, Tây Ninh

Bán 5 x 20 đường số 2 trường chinh chỉ 24tr/m2

🍀 Cần Bán BĐS Vị trí Trung Tâm TP. Tây Ninh 📍 Mặt tiền Đường Số 2 - Trường Chinh - Phường 3 - TP. Tây Ninh kk Diện tích: 5m x 20m - Thổ cư full 100% Gần Quãng Trường Thành Phố - Gần TTTM Vincom ....Tiện ích xung q...... << Xem chi tiết >>

12m
Giá: 2,4 tỷ Diện tích: 100 KT: 5x20m

Đường Trường Chinh, Phường Tân Ninh, Tây Ninh

Đường Trường Chinh, Phường 3, Thành phố Tây Ninh, Tây Ninh (cũ)

Bán 7 x 30 hẻm trường chinh hiệp ninh chỉ có 280 tr/m

✅️Ngang : 7m Dài 30m OĐT 110m Khu Phố Hiệp Thạnh Phường Hiệp Ninh Thành Phố Tây Ninh ♥️Vị Trí Đẹp gần Đường TRƯỜNG CHINH 27m đang mở rộng 🔵Chỉ 5 Phút đến Trường Chuyên Hoàng Lê Kha Và CATP TÂY NINH.BVĐK 30/4 GIÁ ...... << Xem chi tiết >>

10m
Giá: 1,96 tỷ Diện tích: 210 KT: 7x30m

Đường Trường Chinh, Phường Tân Ninh, Tây Ninh

Đường Trường Chinh, Phường Hiệp Ninh, Thành phố Tây Ninh, Tây Ninh (cũ)

Bán 6 x 30 lô góc 2 MT trường chinh chỉ có 1 tỷ 650

Góc 2 mt khu phố hiệp Thạnh phường hiệp ninh Vị trí đắc địa * cách đường trường chinh mới khoảng 100m * cách trường chuyên Hoàng Lê Kha khoảng 1km Di chuyển vào trung tâm thành phố chỉ mất 5 phút Hiện nay Được ...... << Xem chi tiết >>

10m
Giá: 1,65 tỷ Diện tích: 180 KT: 6x30m

Đường Trường Chinh, Phường Tân Ninh, Tây Ninh

Bán 12 x 30 trường chinh chỉ 245 tr/ mét

🌸Bán đất đẹp Hiệp Thạnh Hiệp Ninh Tây Ninh ♦️Vị trí ngay khu dân cư cách đường Trường Chinh 50m ♦️Cách đường Điện Biên Phủ chỉ 100m, gần trường học Nguyễn Trãi gần chợ và UBND , ra trung tâm vincom chỉ 10p đi xe ...... << Xem chi tiết >>

10m
Giá: 2,94 tỷ Diện tích: 360 KT: 12x30m

Đường Trường Chinh, Phường Tân Ninh, Tây Ninh

Bán 8 x 20 đường số 2 trường chinh chỉ có 4 tỷ

📍 Cần bán đất đường số 2, Trường Chinh Mới, Phường 3 - TP. Tây Ninh - Diện tích: 8 x 20 - Thổ cư ODT full ( sổ sẵn ) - Đất cách Vincom chỉ 200m - Dân cư an ninh, dân trí cao - Hướng Đông Nam GIÁ : 4 tỷ...... << Xem chi tiết >>

16m
Giá: 4 tỷ Diện tích: 154 KT: 8x20mHướng: Tây

Đường Trường Chinh, Phường Tân Ninh, Tây Ninh

Bán 6 x 20 đường số 2 trường chinh Phuờng 3 chỉ 3 tỷ

💎Đất Đường Số 2 - Trường Chinh- Phường 3 - Tây Ninh - Gần Công Viên - Quãng Trường - Trường học các cấp - Dân trí cao - An ninh tốt - Văn minh - Lịch Sự 🟢 Diện tích: 6 x 20 thổ cư full 100% - Pháp lý min...... << Xem chi tiết >>

12m
Giá: 3 tỷ Diện tích: 120 KT: 6x20mHướng: Đông

Đường Trường Chinh, Phường Tân Ninh, Tây Ninh

Cần bán đất mặt tiền Trường Chinh Mới, Phường 3 Tây Ninh

♦️ Cần bán đất mặt tiền Trường Chinh Mới, Phường 3 Tây Ninh - Diện tích : 6 x 45 thổ cư 100% Vị trí toạ lạc đẹp, kế bên Công An Tỉnh, Trường học, Vincom, dân cư qua lại đông đúc buôn bán kinh doanh thuận tiện ...... << Xem chi tiết >>

27m
Giá: 9,45 tỷ Diện tích: 270 KT: 6x45m

Đường Trường Chinh, Phường Tân Ninh, Tây Ninh

Cần bán đất Sát trường Chuyên Hoàng Lê Kha - Đường Trường Chinh Mới

* CHỦ CẦN BÁN ĐẤT ĐẸP HẺM NHỰA 10M – SÁT TRƯỜNG CHINH, HIỆP NINH, TP. TÂY NINH * Cách đường Trường Chinh chỉ 15m * Khu dân cư hiện hữu, đông đúc, an ninh * Giá 285 triệu/m * Hướng Đông * Diện tích: 10 x 29m (290...... << Xem chi tiết >>

10m
Giá: 2,85 tỷ Diện tích: 300 KT: 10x30mHướng: Đông

Đường Trường Chinh, Phường Tân Ninh, Tây Ninh

Những lưu ý khi mua Đất thổ cư, đất ở
Tìm hiểu về mảnh đất cần mua
  • Khu dân sinh có tốt không,  giao thông có thuận lợi không, để thuận tiện trong cuộc sống, bạn nên chọn những khu đất gần trường học, bệnh viện, chợ, ...
  • Chọn hướng phù hợp với bạn nếu bạn tin vào phong thủy chọn hoặc bạn mảnh đất nằm ở hướng Nam hay Đông Nam là tốt nhất.  Đây là hai hướng khí hậu ôn hòa, rất tốt để xây nhà. Vì thế, dân gian có câu "lấy vợ hiền hòa, làm nhà hướng Nam".
  • Tới Sở Tài Nguyên Môi trường hỏi xem mảnh đất đó có nằm trong diện quy hoạch không, hoặc khu vực đó có dự án nào không. 
  • Giấy chứng nhận quyền sử dụng đất hợp pháp, điều này rất quan trọng bởi nó quyết định đến tính pháp lý của mảnh đất.
  • Không có tranh chấp lối đi vào: Tại các đô thị lớn có rất nhiều mảnh đất mà lối vào đang xảy ra tranh chấp chưa thể giải quyết.
Giai đoạn ký hợp đồng, thanh toán:
  • Hạn chế việc mua bán viết tay, nếu tài sản đã có giấy chứng nhận nên đến phòng công chứng để làm hợp đồng mua bán.
  • Việc đặt cọc, mua bán nên mời người làm chứng. 
  • Việc thanh toán cần thực hiện tại ngân hàng, không nên thanh toán ở địa điểm khác. 
  • Hạn chế việc đặt cọc, mua bán bằng ngoại tệ bởi việc mua bán này có thể bị vô hiệu, gây thiệt hại cho các bên.
  • Ngay sau khi ký hợp đồng công chứng, một trong các bên phải liên hệ nộp thuế với cơ quan thuế để tránh bị phạt do chậm nộp.